ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านวังผือขามป้อม |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 09ปราสาทเปือยน้อย |
1. เด็กหญิงชลธิชา ใสงาม 2. เด็กหญิงวนิดา ผ่ายนอก 3. เด็กหญิงวราภรณ์ ปะสีระตา
|
1. นายนภัทรพี ตระกูลพรพงศ์ 2. นางพวงเพ็ชร มูลสมบัติ
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านวังหินเก่าค้อ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 10วังม่วง |
1. เด็กหญิงสิริธารา จุฬา 2. เด็กหญิงปิ่นสุดา ฉิมจารย์ 3. เด็กหญิงประภัสสร ภักดียา
|
1. นางสาวสุภาวรรณ นิลทะสิงห์ 2. นางสาวอัมราพร วงศ์อินทร์จันทร์
|
6 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านหนองม่วงหลุบคา |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 11เมืองมัญจา |
1. เด็กหญิงอภิชญา คงพา 2. เด็กหญิงปวีณ์นุช อินทะวงศ์ 3. เด็กหญิงอนันญา หงษ์แก้ว
|
1. นางสาวธารารัตน์ เหล็กโชติ 2. นางสาวพรนภา ราชรองเมือง
|
11 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านนาจานบ่อแก้ววิทยาคาร |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 13หนองแปน |
1. เด็กชายภูมิภัทร ภาคภูมิ 2. เด็กหญิงภัชรา มีป้อง 3. เด็กหญิงศิริลักษณ์ อ่อนละมูล
|
1. นางสาวปรียากมล ธาดา 2. นางสาวปุณณภา มาตทะวงษ์
|
9 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านหินตั้ง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 20ซับสมบูรณ์โพธิ์ไชย |
1. เด็กหญิงอชิรญา แก้วมูลมุข 2. เด็กหญิงปิยะอาภา ผันอากาศ 3. เด็กหญิงพิมพิกรณ์ เกตุโล
|
1. นายชัยสิทธิ์ พิทักษ์ 2. นางสาวยลธกาญจน์ สุพงษ์
|
11 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านป่าแดงแจ้งกระหนวน |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 23โคกสำราญ |
1. เด็กชายพชรพล พลสิทธิ 2. เด็กชายธนพร ศรีพรม 3. เด็กชายรชต หงษาวงค์
|
1. นายธีรพงษ์ จันทร์ยอย 2. นายเป็นหนึ่ง เพียรแก้ว
|
7 |
|
7 |
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 24เอกชน |
1. เด็กหญิงวฤณดา ฝ่ายสิงห์ 2. เด็กหญิงณิษชรัณย์ มั่นคงดี 3. เด็กหญิงณัฐณิชา จตุรบูรณ์
|
1. นางบุญเลิศ แสงคำ 2. นางเกษร ศรีเทพ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์50 |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 22โนนสมบูรณ์ |
1. เด็กหญิงนฤมล ไวยคุนา 2. เด็กหญิงจันทร์ฉาย ชาวโพธิ์ 3. เด็กหญิงภาวิณี ราชโคตร
|
1. นายกวินกิตติ์ รัตนพงษ์ภูวดล 2. นางสาวจุฑามาศ รัตนทิพย์
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนบ้านหนองเต่า |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 21พญาแฮด |
1. เด็กหญิงมิ่งขวัญ วงวิพัฒน์ 2. เด็กหญิงวราทิพย์ จงจอหอ 3. เด็กหญิงชนัญรดา ชนะบัว
|
1. นางสาวจุฑามาศ ลาดนา 2. นายบุญถิ่น ธนชัย
|
5 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านนาดอกไม้ขามเปี้ยดอนข่า |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 01ชนบท |
1. เด็กหญิงธนิดา สถิตย์วัฒน์ 2. เด็กหญิงนริศรา ตรีศรี 3. เด็กหญิงอริชยา แย้มกลาง
|
1. นางสาวกนกวรรณ มาตกุล 2. นายพงศธร เจ้าทรัพย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนไตรคามประชาสรรค์ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 05แคนเหนือหนองน้ำใส |
1. เด็กหญิงวรัทยา ป่าเกลือ 2. เด็กหญิงอธิชนันท์ วงษ์ละคร 3. เด็กหญิงจริยพร จันทร์รัตน์
|
1. นางวัลลภา นวลพุดชา 2. สิบเอกสุริยา เสรีภาพ
|
10 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านห้วยแล้ง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 16คำแคน |
1. เด็กหญิงมัลธิตา สีสุขโข 2. เด็กหญิงธารารัตน์ ล้ำสัน 3. เด็กหญิงนภปภา ชื่นถาวร
|
1. นายประกอบ ไชยชนะ 2. นายศุภกิตติ์ ชนะโยธา
|
11 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านหนองรูแข้ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 07เจ้าปู่ |
1. เด็กชายนวพล ตาแสง 2. เด็กชายธนวุฒิ ปัททุม 3. เด็กหญิงณัฐกานต์ ขุนจร
|
1. นายณธกร แก้วมาตย์ 2. นายศรายุทธ พิลาดา
|
8 |
|