ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านน้อยกลางคำแคนเหนือ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 16คำแคน |
1. เด็กชายคฑาเทพ แก้วไทรกล่ำ
|
1. นายศรัณยู ทั่งจันทร์แดง
|
11 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านขามป้อม |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 08บ้านลานป่าปอ |
1. เด็กหญิงณัฐชญา ใสโม้
|
1. นางสาวอัญชลีพร เชื้อสีดา
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนชุมชนบ้านหัวขัว |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 09ปราสาทเปือยน้อย |
1. เด็กหญิงวราภรณ์ เทศต้อม
|
1. นางนิตยา หอศิลาชัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนบ้านวังม่วง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 10วังม่วง |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา แก้วอาสา
|
1. นางวราลักษณ์ บัวระบัดทอง
|
17 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านหนองขามบ่อหิน |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 11เมืองมัญจา |
1. เด็กชายปิยวัฒน์ ปั้นทิม
|
1. นางสาวธิติมา คุ้มทรัพย์
|
18 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเหล่ากกหุ่งสว่าง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 12สวนหม่อน |
1. เด็กหญิงหนึ่งธิดา หมวดเอ่น
|
1. นางจิระประภา ศรีสุธรรม
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านหนองไห |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 13หนองแปน |
1. เด็กหญิงปัทมา วงษา
|
1. ว่าที่ร้อยตรียุทธพิชัย ชาญขา
|
15 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านห้วยฮวก |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 14โพนเพ็ก |
1. เด็กหญิงอภิสรา น้อยหา
|
1. นางโฉมยงค์ เย็นใจ
|
6 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านโนนเค็ง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 15ท่าศาลา |
1. เด็กชายภูวเนตร แก้วสูงเนิน
|
1. นางสาวสุขุมาล จันสูง
|
22 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านนางาม |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 17นางาม |
1. เด็กหญิงนวพร เหล่าคนค้า
|
1. นางยุพารัตน์ คำมา
|
22 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านหนองบัวเย็น |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 18นาข่า |
1. เด็กหญิงอภิชญา หงษ์เหิน
|
1. นางนันทรีรัตน์ หัสจรรย์
|
21 |
|
12 |
โรงเรียนชุมชนบ้านโคก |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 19โคกนาแพง |
1. เด็กหญิงวิภาวี กองชา
|
1. นางกรรณิกา จำปาวงษ์
|
19 |
|
13 |
โรงเรียนซับแดงซำไผ่ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 20ซับสมบูรณ์โพธิ์ไชย |
1. เด็กหญิงประภาวรินทร์ ภิรมย์ไกรภักดิ์
|
1. นางรัชนีวรรณ งามสกุล
|
7 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านโคกสำราญ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 23โคกสำราญ |
1. เด็กชายธรรมริน แสงจันทร์
|
1. นางสาวศิริญานันท์ ทุมทุมา
|
13 |
|
15 |
โรงเรียนกรุณาศึกษา |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 24เอกชน |
1. เด็กหญิงชญานิศ สุดรัก
|
1. นางสาวพรนัชชา แสนกุรัง
|
16 |
|
16 |
โรงเรียนประชาพัฒนาบ้านแฮด |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 21พญาแฮด |
1. เด็กหญิงปรีชาดา ตรีมูล
|
1. นางสาวกุลชญา สงวนศิลป์
|
9 |
|
17 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์50 |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 22โนนสมบูรณ์ |
1. เด็กหญิงไอยวรินทร์ สุนันท์
|
1. นางสาวพิมพิไล พลรักษา
|
8 |
|
18 |
โรงเรียนชุมชนบ้านชนบท |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 01ชนบท |
1. เด็กหญิงภูวรินทร์ ยอดคัดเค้า
|
1. นางปาริชาต เชิดชู
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนสระแก้วโคกกลาง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 02ภูระงำ |
1. เด็กหญิงกัญญาภัทร แจ้งประจำ
|
1. นางสาวหฤทัย วระไว
|
19 |
|
20 |
โรงเรียนบ้านหูลิงโนนศิลา |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 03โนนพะยอมวังแสง |
1. เด็กหญิงกิตติกา ปัญโย
|
1. นางสาวจุฑามาศ วระไว
|
10 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านไผ่ประถมศึกษา |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 04เมืองไผ่ |
1. เด็กหญิงพลอยณิชา นนทะพา
|
1. นางณัฐธิดา มูลนาม
|
12 |
|
22 |
โรงเรียนไตรคามประชาสรรค์ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 05แคนเหนือหนองน้ำใส |
1. เด็กหญิงสุรัสชยา ตระสินธุ์
|
1. นางสาวเสาวภา รูปสูง
|
5 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านเป้าประชาบารุง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 06เมืองเพีย |
1. เด็กชายอิสราณุวัฒน์ คำแพงศิริรัตน์
|
1. นางจงกิจ จ่ายนอก
|
22 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านสว่าง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 07เจ้าปู่ |
1. เด็กหญิงพรพิมล สีผาง
|
1. นายอาทิตย์ พิมมี
|
14 |
|