ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านทางพาดหนองแวงโอง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 07เจ้าปู่ |
1. เด็กหญิงพิชชานันท์ สุวรรณโพธิ์
|
1. นางสาวขวัญศิริสุข โบราณมูล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
2 |
โรงเรียนบ้านหนองตับเต่า |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 08บ้านลานป่าปอ |
1. เด็กหญิงวนิดา ลาดโยก
|
1. นางสาวรัตณา สุพรรณ
|
20 |
|
3 |
โรงเรียนบ้านสระแก้วประชาสรรค์ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 09ปราสาทเปือยน้อย |
1. เด็กหญิงกุลจิรา พลไธสง
|
1. นางสาววิลาวัลย์ วงษา
|
7 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านวังหินเก่าค้อ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 10วังม่วง |
1. เด็กหญิงศุภาพิชญ์ บำรุงภักดี
|
1. นางสาวภคพร วงษ์แวง
|
14 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านโจด |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 11เมืองมัญจา |
1. เด็กหญิงธัญญลักษณ์ เจริญสุข
|
1. นายปรีชา สำนวน
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านวังแคน |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 12สวนหม่อน |
1. เด็กหญิงพรวิภา เสคำพันธ์
|
1. นางสาวขนิษฐา ศีลพรหม
|
17 |
|
7 |
โรงเรียนหนองหญ้าปล้องวิทยา |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 14โพนเพ็ก |
1. เด็กหญิงปวิชญา ทาสุธรรม
|
1. นางสาวมะลิวัลย์ ดีเลิศ
|
16 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านโนนเค็ง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 15ท่าศาลา |
1. เด็กหญิงพัชราภรณ์ หล้าดวงดี
|
1. นางสาวสุขุมาล จันสูง
|
19 |
|
9 |
โรงเรียนอุดมคงคาคีรีเขต |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 19โคกนาแพง |
1. เด็กหญิงอินทราทิพย์ ดำริรัมย์
|
1. นางสาวกนกรัตน์ ไพลาม
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 17นางาม |
1. เด็กหญิงอนุธิดา สุนาโท
|
1. นางสุภาดา คงถาวร
|
21 |
|
11 |
โรงเรียนซับแดงซำไผ่ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 20ซับสมบูรณ์โพธิ์ไชย |
1. เด็กหญิงชญาณัฐต์ บุญมาลา
|
1. นายอลงกต ตังตระกูล
|
9 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านเล็บเงือก |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 23โคกสำราญ |
1. เด็กหญิงแพรพลอย มูลผลึก
|
1. นางสาววารินทร์ อันทอง
|
9 |
|
13 |
โรงเรียนมหาไถ่ศึกษาบ้านไผ่ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 24เอกชน |
1. เด็กหญิงฐิติวรดา ใสจูง
|
1. นายจงเสถียร อุณชาติ
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์50 |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 22โนนสมบูรณ์ |
1. เด็กหญิงบัญฑิตา หุ้มไธสง
|
1. ว่าที่ร้อยตรีถิรวุฒิ โพธา
|
21 |
|
15 |
โรงเรียนกุดขอนแก่นท่าเกษม |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 16คำแคน |
1. เด็กหญิงพิจักษณา แก้วโพนเพ็ก
|
1. นางสุจิตรา ปานเนาว์
|
15 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านห้วยม่วงคุรุราษฎร์รังสรรค์ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 21พญาแฮด |
1. เด็กหญิงวิภาดา ทบวงษ์
|
1. นางสาวรัชนีกร พันธุ์ทอง
|
7 |
|
17 |
โรงเรียนชุมชนบ้านชนบท |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 01ชนบท |
1. เด็กหญิงรัชกร ประจันตะเสน
|
1. นางสาวเมธนันต์ จันทร์อ้น
|
18 |
|
18 |
โรงเรียนบ้านแท่น |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 02ภูระงำ |
1. เด็กหญิงวิภาดา โสโพธิ์
|
1. นายอุดมศักดิ์ เกตุคำขวา
|
9 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านห้วยยางประชาสรรค์ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 03โนนพะยอมวังแสง |
1. เด็กหญิงวิธุญาดา สมแวง
|
1. นางสาวสุดารัตน์ สุวพงษ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
20 |
โรงเรียนชุมชนบ้านไผ่ยิ่งยงอุทิศ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 04เมืองไผ่ |
1. เด็กหญิงฐิตาพร สละ
|
1. นายมิ่งศิษฏ์ พิมพ์วงษ์
|
4 |
|
21 |
โรงเรียนเก่านาโนมีวิทยา |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 05แคนเหนือหนองน้ำใส |
1. เด็กหญิงยุธิสา หวานเหย
|
1. นางสาวกรวรรณ จันภูงา
|
12 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านหนองร้านหญ้าโนนข่า |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 06เมืองเพีย |
1. เด็กหญิงอัยลดา ศิลาสะอาด
|
1. นางสาวเพ็ญนภา ราชฮุม
|
13 |
|