ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนบ้านสร้างแป้นดอนนาแพง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 08บ้านลานป่าปอ |
1. เด็กชายธนธรณ์ อาป้อง 2. เด็กชายจุลจักร ภาวะโคต
|
1. นางสาวพรชนก สุดเพาะ 2. นางสาวศจี สุดดี
|
9 |
|
2 |
โรงเรียนบ้านวังผือขามป้อม |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 09ปราสาทเปือยน้อย |
1. เด็กชายพชร บรรยงค์ 2. เด็กหญิงวาสนา เทียกสม
|
1. นางสาวนัฐรุจา เพิ่มพูล 2. นางสาวอรัญญา พวงมัชสิมา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนบ้านห้วยแร่ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 10วังม่วง |
1. นางสาวยุวดี โคตรตาแสง 2. เด็กหญิงชลธิชา พรมดวงสี
|
1. นางสาววรรณภา หวานดี 2. นางสาวอาภรณ์ สัจจสังข์
|
14 |
|
4 |
โรงเรียนบ้านโจด |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 11เมืองมัญจา |
1. เด็กหญิงพิชชาภา ประจันตะเสน 2. เด็กหญิงพิชญาภา สีราษฏร์
|
1. นายวิชัย อุ่นเรือน ครูไม่ครบจำนวน
|
7 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านกอกป่าผุวิทยา |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 12สวนหม่อน |
1. เด็กหญิงพิมพิกา กีตา 2. เด็กหญิงพิมพ์ชนก หันภาพ
|
1. นางสาวอริศรา รักเพื่อน 2. นางอุบล พินธะ
|
11 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านนาจานบ่อแก้ววิทยาคาร |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 13หนองแปน |
1. เด็กชายอิทธิพล พันชนะ 2. เด็กชายพัฒนพงษ์ โพธิตะกัง
|
1. นางสาวณัฐิดา สร้อยพาน 2. นางเพียงพิศ ผิวแดง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนสวัสดี |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 18นาข่า |
1. นางสาวกัญญารัตน์ โควินทะสุด 2. นางสาวอรณิชา มั่งมา
|
1. นางสาวณัฏฐกุล นักทำนา 2. นางสาวธัญญารัตน์ ศรีชมชื่น
|
12 |
|
8 |
โรงเรียนสามหมอโนนทัน |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 20ซับสมบูรณ์โพธิ์ไชย |
1. เด็กหญิงจุราทิพย์ สอนสำโรง 2. เด็กหญิงปัทมา นาทา
|
1. นายธเณศร์ สุพงษ์ 2. นางสาวพรพรรณ จันทร์คำภา
|
15 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านหนองไฮขามเปี้ย |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 22โนนสมบูรณ์ |
1. เด็กหญิงจิรภิญญา บาลศรี 2. เด็กหญิงสิรินภา ชาวเขียววงษ์
|
1. นางสาวบุษกร โพธิ์วงษ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
8 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านโคกสำราญ |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 23โคกสำราญ |
1. เด็กหญิงชัญญานุช โคเรียน 2. เด็กหญิงขวัญฤทัย พงสิมา
|
1. นางสาวศศิธร คนเพียร 2. นางสาวศิริญานันท์ ทุมทุมา
|
10 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านปอแดง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 02ภูระงำ |
1. เด็กหญิงกวิสรา เพิ่มยินดี 2. เด็กชายชลธิชา แอมโคก
|
1. นางสาวธิญาดา อ่อนแก้ว 2. นายธีรสิทธิ์ คุ้มแวง
|
13 |
|
12 |
โรงเรียนโนนพะยอมพิทยไพศาล |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 03โนนพะยอมวังแสง |
1. เด็กหญิงกัลยรัตน์ ใจปัญญา 2. เด็กหญิงสรัญญา คำสุข
|
1. นางจารุวรรณณี ศิริวงษ์ 2. นางสาวชมภูนุช ชมภูทิพย์
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านเกิ้ง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 04เมืองไผ่ |
1. เด็กชายกิตติชัย แสนตำแย 2. เด็กชายไพโรจน์ ไชยดีเลิศ
|
1. นางสาวมณีรัตน์ อุดม ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนโคกโกโคกกลาง |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 05แคนเหนือหนองน้ำใส |
1. เด็กชายปุณนกร หวานเหย 2. เด็กชายกรองพล หาชัย
|
1. นางณัฐนิชากร เข็มสันเทียะ 2. นางสุนิสา เกษนอก
|
5 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านเมืองเพีย |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 06เมืองเพีย |
1. เด็กหญิงปริฉัตร นูเร 2. เด็กหญิงแก้วตรา เบ้าสองศรี
|
1. นางสาวศิริวรรณ วงศ์ราษฎร์ 2. นางสาวสุชาดา โกสุม
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนบ้านป่างิ้วหนองฮี |
สพป. ขอนแก่น เขต 2 กลุ่ม 07เจ้าปู่ |
1. เด็กหญิงกฤติยา สมอออน 2. เด็กหญิงอารยา สีโสดา
|
1. นายปรีชา พานุศรี 2. นางเรณุกา คำแพง
|
16 |
|