1. นางสาวอาฤทธิ์ศรา สิทธิวงค์ | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวทิพย์วรรณ กันติ๊บ | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
3. นายพรชัย มงคลคลี | โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวศศิมาภรณ์ วงค์เวียน | โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางประภัสสร เมืองมูล | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางจีรพร กองจาย | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางจิราวรรณ ร่วมชัยภูมิ | โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางกรรณิกา ติ๊บมณี | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวกฤษณา ธรรมศร | โรงเรียนบ้านเทอดไทย | กรรมการ |
10. นางสุภาภรณ์ คำบุญเรือง | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน | กรรมการ |
11. นางจินตนา เรืองแจ่มแจ้ง | โรงเรียนเชียงของวิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสาวรักษ์ศิวันต์ มณีมูล | โรงเรียนปล้องวิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวศิริเดียว วงศา | โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
14. นายฉันทวัฒน์ ฉันทะ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
15. นางโสมภิลัย สุวรรณ์ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางแววตา เขื่อนแปด | โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวเบญจวรรณ นันตาเครือ | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
3. นางสาวสุวลี แสงเหม่ | โรงเรียนหัวยสักวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางนรมน ดีหล้า | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
5. นายจักร์ เต็มรัก | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวอรพิน คำวิลัย | โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม | กรรมการ |
7. นายกฤศรัชกร สุทธกุล | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
8. นางรุ่งสุรีย์ ช่างปรุง | โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวมณฑนรรห์ อุ่นกันทา | โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
10. นางสาวจอมขวัญ กระภูฤทธิ์ | โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวสุมารินทร์ จนใจ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน | กรรมการ |
12. นางสาวนิตยา ปันทะนัน | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
13. นายศรัญญู ศรีสุข | โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม | กรรมการ |
14. นางกัลยา มั่นคง | โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม | กรรมการ |
15. นายเอกนรินทร์ จันทร์แก้ว | โรงเรียนปล้องวิทยาคม | กรรมการ |
16. นายฐปนรรฑ์ ปัญญาอัศวโชติกุล | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
17. นายสถาปัตย์ พละทรัพย์ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวดวงฤดี แซ่โอ้ว | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางธัญกร กิตติจริยา | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
3. นางพัฒนา เครือบุญ | โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางอารีย์ อภัยสุรสิทธิ์ | โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวณิชานันทน์ ศูนย์กลาง | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวภาสินี ธิศรี | โรงเรียนบ้านเทอดไทย | กรรมการ |
7. นายมนตรี นันฝั้น | โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
8. นางพัชรินทร์ เพ็ญยะสิทธิ์ | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
9. นางสาวกรรณิกา ปัญญะติ | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสาววธิดา ลือชา | โรงเรียนเชียงของวิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวอรสุรีย์ลักษณ์ สมยอง | โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม | กรรมการ |
12. นางปวิชญา จินดา | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางปวิตรา เสาร่อน | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางเปรมจิต คำมา | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายสาคร แว่นนันท์ | โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวกัญญารัตน์ มาระแซม | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
5. นางสาวสิริรัตน์ พงษ์เสือ | โรงเรียนวาวีวิทยาคม | กรรมการ |
6. นายอนันต์ ธะสุข | โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางแสงระวี มีโสภา | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
8. นางสุพัตร ทัพธานี | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
9. นายธีรานันท์ บุญเมือง | โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
10. นางสาวอรอนงค์ สุริภา | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางบุศกร กสิผล | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
12. นายจักรกฤช อินเปี้ย | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
13. นางพิมใจ พรมสี | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
14. นางกาญจนา จิตถา | โรงเรียนปล้องวิทยาคม | กรรมการ |
15. นางเกศินี ทองอ่ำ | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
16. นางสาวมาลัย อินเทพ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
17. นางสาวชลิตา ชาญชมภู | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอภิชาติ นามแก้ว | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางศิริลักษณ์ ค้ากำยาน | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวเยาวเรศ โอดเทิง | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
4. นายชวภณ ปัญญา | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
5. นายสุชาติ สมงาม | โรงเรียนวาวีวิทยาคม | กรรมการ |
6. นายศุภรัตน์ มะโน | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
7. นายชัยวัฒน์ ชนะมี | โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม | กรรมการ |
8. นายรัชย์ชวินท์ ยะอนันต์ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางดวงเดือน สมศักดิ์ | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสาวเสาวลักษณ์ ตอโนนสูง | โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
11. นางโสภิต ทิวาพัฒน์ | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสาววรรณพร ชะเต | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวรุ่งรัศมี อินต๊ะวิกุล | โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวบุณณดา ยอดแก้ว | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
15. นางภาวิณี แก้วแสงอินทร์ | โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม | กรรมการ |
16. นางสาวพิมลวรรณ แซ่ลี่ | โรงเรียนพานพิเศษพิทยา | กรรมการ |
17. นางทองเพียร สิงห์ชัย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการ |
18. นางสาวสุณัฐชา โนจิตร | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาวพัชรีญา ส่งแสง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสุธิพงษ์ ใจแก้ว | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | ประธานกรรมการ |
2. นายกีรติ ทะเย็น | โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวชลฌินีมาศ อาบสุวรรณ์ | โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวสุมารินทร์ นิโรจน์ | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางอาภิสรา ขาวศรี | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
6. นางสาววราพร เขื่อนแก้ว | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางศุภิสรา เรืองวิลัย | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาววริศรา บุญทา | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวมาลัย ฟองนิ้ว | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสาวรุ่งทิพย์ นิโรจน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
11. นายณัฐวัตร อ้ายแก้ว | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางเมทินี กาญจนสมจิตต์ | โรงเรียนปล้องวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นายเกียรติศักดิ์ อินราษฎร | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายวุฒิพงษ์ แดนช่างคำ | โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางวันวิสาห์ ประกาสิทธิ์ | โรงเรียนวาวีวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาววรรณาภา ยาวิชัย | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางณัฏยา นามแก้ว | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวแสงดาว ลาภใหญ่ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวชฎาวรรณ สุขัมศรี | โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางทัศนีย์ จันทร์ลา | โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
10. นางศศิธร จันนวล | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวพลอยนัดดา ผาบไชย | โรงเรียนดอยหลวงวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
12. นางสาวนิลิน ปัญญาปา | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวสุมารินทร์ นิโรจน์ | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
14. นายจิรวัฒน์ วโรภาษ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
15. นางอ้อยใจ ทิพย์เนตร | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
16. นางวราภรณ์ แบ่งดี | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางพนิดา แก้วมาลา | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางวิภา กันสีเวียง | โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายทะนงเกียรติ ไขทา | โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวพัชรินทร์ อานุนามัง | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
5. นางสาวอมรทิพย์ ศุภสุทธิรางกูล | โรงเรียนพญาเม็งราย | กรรมการ |
6. นางสาวรัตนาภรณ์ ซื่อตรง | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางมทินา มาละวงษ์ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวรัชนีกร เงินโน | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
9. นายเอกพล แก้วกันทะ | โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม | กรรมการ |
10. นายวิทูร แสนติยศ | โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาววารุณี วงศ์ประทุม | โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสาวอรจิรา ศรีสุข | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวรุ้งกันยา วรรณมูล | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
14. นางกาญจนา คำจีนะ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
15. นางสาวจุฑามาศ วงศ์ชัย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวรโชติ ศรีสุขกาญจน์ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นายกริช บุญนิล | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวชฎาวรรณ สุขัมศรี | โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางชวัลลักษณ์ สมหวัง | โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวพิมลวรรณ น้อยท่าช้าง | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
6. นายคงกฤช อะทะวงศ์ | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
7. นางสาวจุฬารัตน์ จินะแก้ว | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาววิมลพรรณ การเร็ว | โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางวิริสา ปัญญะโส | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสุมาลี นันตา | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวรุ่งทิพย์ นิโรจน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
12. นางสาวทัศยากร คำลือชา | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
13. นางสาวชลิตา ชาญชมภู | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสุปราณี ขจรวงศ์ศรี | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวรัชนีกร นำชัย | โรงเรียนเชียงของวิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายณรงฤทธิ์ ปินตาบูรณ์ | โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม | กรรมการ |
4. นายตฤณธิวัฒน์ ภิญโญชัยภัทร | โรงเรียนพญาเม็งราย | กรรมการ |
5. นางรัชนี เลิศเกษม | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวธัญกมล ศักดิ์สูง | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
7. นายพูลทรัพย์ เผ่าดี | โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการ |
8. นางสาวอัมรา ใจติ๊บ | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
9. นายธีระวัฒิ หมื่นดวง | โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม | กรรมการ |
10. นายวสันต์ ขันทะบัว | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายบดินทร์ โทเพชร | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
12. นายพิพัฒน์ เชื้อเมืองพาน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
13. นางสาวศรัญญา แสนแพง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายเสน่ห์ สุธรรม | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวเฌณิศา ศรีวิชัย | โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายวุฒิเดช รัญชนานนท์ | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวพิมพ์วิภา ผ่องใส | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
5. ว่าที่ร้อยตรีภูมิพระ ทองเฉลิม | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
6. นายดวงแก้ว ดวงตะวัน | โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม | กรรมการ |
7. นายพนม อินต๊ะ | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
8. นายนครินทร์ นิธิวงศ์ | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
9. นายณรงค์ศักดิ์ ยามี | โรงเรียนวาวีวิทยาคม | กรรมการ |
10. สิบเอกสงกรานต์ ยั่งยืน | โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย | กรรมการ |
11. นายทยากร ภัทรกรเดชาสกุล | โรงเรียนแม่สายประสิทธิศาสตร์ | กรรมการ |
12. นายนิกร ก้อนแก้ว | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางปิติญา สุวรรณรังษี | โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางรัชนีกรณ์ เหล่าภักดี | โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวเปรมรัศมี เวียงแก้ว | โรงเรียนเชียงของวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางจอมขวัญรพี ชราชิต | โรงเรียนจุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย | กรรมการ |
5. นายพงษ์กรานต์ แสงโรจน์ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
6. นายสิริกันยกร จันมา | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
7. นายธีรพงษ์ ตันหล้า | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
8. นางสาวภัทรวดี ธิตา | โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวบุษบากร ติ๊บโคตร | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวธฤษิดา เคริอน้อย | โรงเรียนดำรงราษฏสงเคราะห์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวจิตติยา ศรีประเสริฐ | โรงเรียนพานพิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. Mr.Paul Steven Gray | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางมัลลิกา ไชยชุมศักดิ์ | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวพชรวรรณ มณฑา | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางนงลักษณ์ พรพิพัฒน์สิริ | โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน | กรรมการ |
7. นางสุกัญญา เตจ๊ะ | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
8. นางกมลมาศ ประเสริฐพงษ์ | โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวชัชฎาภรณ์ ทามัน | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสุมิตรา แลบุญมา | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวอภิญญา กันจินะ | โรงเรียนพานพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวสุริวรรณ์ พิพัฒนเศรษฐ์ | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | รองประธานกรรมการ |
3. Mr.Jason G.Ferrer | โรงเรียนดำรงราษฏสงเคราะห์ | กรรมการ |
4. นางสาวศิรินทร์ อิ่นแก้ว | โรงเรียนเทิงวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวณัฐกมล ฝีปากเพราะ | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางนรีกานต์ ธนะสอน | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวกัณฐมณี ปงกองแก้ว | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาววรชยานันท์ คำดวงทิพย์ | โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวนัฎฐิณีย์ เวียงโอสถ | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวพัชรินทร์ กุลณา | โรงเรียนดำรงราษฏสงเคราะห์ | ประธานกรรมการ |
2. นายจิราธิวัฒน์ เตชะกิจธนานุวัฒน์ | โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. Mr.Richard Blagrave | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวปฏิมากร เหง้าศรี | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ เชียงราย | กรรมการ |
5. นายศราวุธ น้ำสา | โรงเรียนพานพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวระพีพร ยาปะโลหิต | โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวจรินทร์ทิพย์ สิงห์เอ้ย | โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ | กรรมการ |
8. นางสาวอัชฌาดา สวนเขื่อน | โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวเพ็ญศรี แซ่ซิ้น | โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |