ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายชวัลวิทย์ อินเต็ม 2. นายพรรณกร แก้วกันทา 3. นายเบญจกูล พวงมะลิ 4. นายเสฏฐวุฒิ กันทวี 5. นายธนัท ศรีวงค์ 6. นางสาวภัคนันท์ แก้วมณี 7. นางสาวพรรณธร ปัญญาวงค์ 8. นางสาววริณญา ไชยวุฒิ 9. นางสาวสุจิวรรณ สุขทั่วญาติ 10. นางสาวณัฐกานต์ วงค์สถาน
|
1. นางสาวจอมขวัญรพี ชราชิต ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายรัฐภูมิ เด่นวิทยวงค์ 2. นายเอกชัย ศรัทธาทวีกุล 3. นายณัฐนัย หวู่ยือ 4. นายสุรเดช เชมือกู่ 5. นายลีผ่า เชมือกู่ 6. นางสาวสมศรี หวุ่ยยือกู่ 7. นางสาววิพิชญา เด่นเกศินีไฉไล 8. นางสาวชนิกานต์ แซ่โจว 9. นางสาวสุดา มือแลกู 10. นางสาววารุณี หม่อปอกู่
|
1. นางสาวน้ำเพชร ชัยชมภู 2. นางศรัญญา อินตายวง 3. นายสุรินทร์ คันธวังอินทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายเสฐวุฒิ บุญตุ้ย 2. นายเก่งปัญญา วิเวกวิน 3. นายภรภัทร โปราหา 4. นายปภาวิน สุขมีชัย 5. นางสาวรัตติกาล โยธาอุด 6. นางสาวกุลนันท์ สีลารักษ์ 7. นางสาวกุลณัฐ สีลารักษ์ 8. นางสาวประสิตา โปราหา นักเรียนไม่ครบจำนวน |
1. นางนิติกานต์ ฟองวาริน 2. นางปิติญา สุวรรณรังษี ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายธนากร เมอและ 2. นางสาวลิปิการ์ เชื้อเมืองพาน 3. นายศุภชัย สมบุญไชย 4. นางสาวครรธารักษ์ มงคลใหม่ 5. นายพงศ์เพ็ชร กะมล 6. นางสาววริชยา ชุมภูทอง 7. นายเมษณี เมฆะ 8. นางสาวขวัญจิรา พิสัยเลิศ 9. นายชิติพัทธ์ ไชยการ 10. นางสาวชนาธินาถ โกเสนตอ
|
1. นางสาวนรินทร์ทิพย์ ปัญญาชัยเจริญ 2. นางสุกันยา อินทิม ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายธัญพิสิษฐ์ อินคำปา 2. นางสาวกรวรรณ คำวัง 3. นางสาวณัฐณิชา คำปันติ๊บ 4. นางสาวเขมิกา ปันทะนัน 5. นางสาวรัตนาภรณ์ กันทากูล 6. นางสาวอริยา ดงเย็น 7. นายประสพสุข ตระกูลสวัสดิ์ 8. นายธนโชติ วิไล 9. นายบรรณวิชญ์ ปวงคำ 10. นายณรงค์เดช ปันอิน
|
1. นางตรีนุช สมแก้ว 2. นางรัชนีกรณ์ เหล่าภักดี 3. นายสุชาติ ติ่งหมาย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวธัญพร ประสิทธิ์สันต์ 2. นางสาวกนกพร ไชยพล 3. นางสาวนภัสสร ภีระ 4. นางสาวกัลยารัตน์ ยืนยง 5. นางสาวณัฐพร อินลม 6. นายพงศภัค ปินใจ 7. นายรัชชานนท์ ขัติบุญ 8. นายกมลภพ ดินเหลือง 9. นายอดิศักดิ์ เทพวงค์ 10. นายอิทธิกร ใจผ่อง
|
1. นางสาวพรพิมล ณ คำ 2. นางสาวภัทราพร ช่างฆ้อง ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายรพีภัทร หมื่นลาง 2. นายสีวง คำตั๋น 3. นายณัฐวุฒิ แสนใจ 4. นายภาคภูมิ วงศ์ชัย 5. นายธัชดนัย ใจคำ 6. นางสาวเขมิกา ออนตะไคร้ 7. นางสาวภาวินี สิริวัส 8. นางสาวภารดี สิริวัส 9. นางสาวธนิดา บัวพันธ์ 10. นางสาวณัฐชริการ์ ปงเมฆ
|
1. นายเกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 2. นางสาวเปรมรัศมี เวียงแก้ว ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนลูกรักเชียงของ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาววิมลสิริ อินเทพ 2. นางสาวญาดารัตน์ ชัยวงศ์ 3. นางสาวณาตารี กันทพันธ์ 4. นางสาวอนัญพร เว้นบาป 5. นางสาวพลอย โชติเสน 6. นายณัฐกร ตอนะรักษ์ 7. นายภานุวัฒน์ พรหมมินทร์ 8. นายอรรถนนท์ อินตะสงค์ 9. เด็กชายกิตติศักดิ์ แสงศรีจันทร์ 10. เด็กชายภานุพงษ์ อิพิรุด
|
1. นางสาวทิพย์สุดา คำมา 2. นายสุทธวัฒน์ ปัญญาอิ่นแก้ว 3. นายเรืองเกียรติ นุธรรม
|
4 |
|