ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัฐธิดา พริบไหว
|
1. นายศุภเกียรติ กุศล
|
8 |
|
2 |
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเกวลิน นวนหน้อย
|
1. นายทินกร แก้วน้อย
|
15 |
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุคนทิพย์ เมืองมูล
|
1. นายณัฐวุฒิ ชาวน่าน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธารารักษ์ มาใจ
|
1. นางพารัฐ กันทาสุวรรณ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุพรรษา ทารักษ์
|
1. นางศิริพร ดอนชัย
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวจิตรวรรณ แซ่เฮ้อ
|
1. นางสาวเปรมจิตต์ ทะริยะ
|
15 |
|
7 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพัชรี สุครีพย์
|
1. นางสาวพรไพลิน เจ๊กคำ
|
12 |
|
8 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวแพรวา ลี้แสน
|
1. นางดรุณี เวทะธรรม
|
6 |
|
9 |
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิริพร อำภาผิว
|
1. นางสาววิเศษลักษณ์ วงค์เป็ง
|
13 |
|
10 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวทักษิณา ก๋าวี
|
1. นายธรรมรัตน์ นามศิริ
|
11 |
|
11 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวจิรัชยา แซ่โซ้ง
|
1. นายชุติ บุญเป็ง
|
10 |
|
12 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุวนันท์ เพิงเจกู่
|
1. นางขวัญเรือน ใหม่ใจ
|
ชนะเลิศ |
|
13 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายเนติพงษ์ ใสสอาด
|
1. นางสาวธวัลพร ยั่งยืน
|
9 |
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเขมิกา เชื้อเมืองพาน
|
1. นางกานต์รดา สลีสองสม
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนเวียงชัยพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. สามเณรภานุพงษ์ สันเส็น
|
1. นายธีระศักดิ์ ใจยะโส
|
14 |
|
16 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปภาวรินท์ นาคอ่อน
|
1. นางสาวพรพิมล จรูญฉาย
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกัญญรัตน์ ขัตตะ
|
1. นางสาวจุฑาทิพย์ ต้อนรับ
|
8 |
|
18 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายภูรินทร์ มโนคำ
|
1. นางอโณทัย ทักษิณเจนกิจ
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปรัศมน ยามี
|
1. นางสาวศิถีธร สุภา
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศุภิญญา ใจแห้ง
|
1. นางมาลี เจริญสุข
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
21 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวจรุภา รินชุมภู
|
1. นางิวิชุตา บุญงาม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายจะโบ มูเซอ
|
1. นางสาวแววดาว อาจหาญ
|
|
|
23 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวจารุณี หน่อไพรสน
|
1. นางสำเนียง เหล็กเพชร
|
ชนะเลิศ |
|
24 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวบุษกร สุขสวัสดิ์
|
1. นางสาวเฉลิมพร พุธชาคำ
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสา ลุงปูนะ
|
1. นางสาวศิริรัตน์ ขัดทะขันธ์
|
5 |
|
26 |
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวนพเก้า รักษาศีล
|
1. ว่าที่ร้อยตรีฉัตรชัย ผัดกาศ
|
7 |
|
27 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวเบญญาภา วงค์ธิมา
|
1. นางวรรณิภา จันทร์น้อย
|
8 |
|
28 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวการะเกด เชอมือ
|
1. นางสาวรุ่งทิวา ยวงอินแปลง
|
9 |
|
29 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอจลญา อจลบุญ
|
1. นางธรรยธรฐ์ ดวงสนิท
|
9 |
|
30 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเพ็ญนภา อาจอ
|
1. นายฐานันดร กันธวงศ์
|
6 |
|
31 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวฝนคำ นามสาม
|
1. นายรัตภูมิ สอนโคตร
|
9 |
|
32 |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจิรัฐติการณ์ ภูพันนา
|
1. นางสาวิตรี จันทสโร
|
9 |
|
33 |
โรงเรียนบ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเนตรทิพย์ รักดี
|
1. นางณฐมน มหาเสน
|
9 |
|
34 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัญญา แซ่ซ่ง
|
1. พระสมคิด จิตฺตสํวโร(ชมภูถี)
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
35 |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวแสงใหม่ มาเยอะ
|
1. นางปริศนา แสนป้อ
|
5 |
|
36 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวฐิตาพร เพอะละ
|
1. นายพิเชฐ โสภา
|
7 |
|
37 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวภัทรลภา ปั๋นดี
|
1. นางสาวศิรประภา บัวคอม
|
4 |
|
38 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวผกามาศ กันธิพร้าว
|
1. นางสาววิไลพร เสี่ยงกุศล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
39 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเกศินี คำแสง
|
1. นางสาวปราญชลี สุดตา
|
ชนะเลิศ |
|
40 |
โรงเรียนวัดแม่คำวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. สามเณรจะมิ ลาหู่
|
1. นางพจนกร โนสี
|
8 |
|
41 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวฟ้าประธาน ตาลำ
|
1. นายกริชนริศ ปะวะภูสะโก
|
5 |
|
42 |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวณัฏธชา ครุฑคำ
|
1. นายวิทยา ตะนันกลาง
|
11 |
|
43 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวรัตติกา หมอยาดี
|
1. นางสุพรรณี พรมมา
|
8 |
|
44 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวสุภัสสรา อัศวภูมิ
|
1. นางสาวสังวาล วะลัยสุข
|
6 |
|
45 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวชนิภรณ์ เจริญผล
|
1. นายนพพล อินตั๋น
|
10 |
|
46 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวภัทราวดี ปริญ
|
1. นางณัฐกานต์ ผลากอง
|
9 |
|
47 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวฐิติรัตน์ คำพิละ
|
1. นางสาวนิการักษ์ คำมา
|
4 |
|
48 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวนภาพร หล่อดี
|
1. นางเพียงนุช ชำนาญเวียง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
49 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาววรรณิดา แสงงาม
|
1. นางจันทิรา อินต๊ะอดทน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
50 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวเบญจมาภรณ์ ชุมภูวัง
|
1. นางสาวอชิรญาณ์ บุญมา
|
ชนะเลิศ |
|
51 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวณัฐกานต์ สุริยะ
|
1. นางสาวธนัชญา ศุภศิริภิญโญ
|
7 |
|