ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชญานี นิยม 2. เด็กหญิงชนิศา นิยม
|
1. นายบุญเลิศ จรัส 2. นายเอกลักษณ์ อุตะมะแก้ว
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธีรภัทร ใจอ้าย 2. เด็กหญิงสุพรรณิกา ไชยวรรณ์
|
1. นางกุลธิดา จรรยาพงษ์ 2. นายเสกสรรค์ อาษายศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายสรวิชญ์ กาติ๊บ 2. เด็กชายเป็นต่อ มนิษาบวรกุล
|
1. นายจักรพงษ์ ใจการ 2. นางโสมภิลัย สุวรรณ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายนำทัพ พรมมา 2. นายจิณณะ สุตะวงค์
|
1. นางสาวจิรัชญา ปุกคำ 2. นางศิริลักษณ์ ยอดคำ
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐกร กานันตา 2. เด็กหญิงศรัญญา ตาสาย
|
1. นายสิทธิพงษ์ เกตุเสนา ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกัญญ์วรา หอมนวล 2. เด็กหญิงณภัทร ใบทอง
|
1. นางรัตนันต์ภรณ์ ทะจันทร์ 2. นางอารีย์ อภัยสุรสิทธิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนศิริมาตย์เทวี |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธีรภัทร สีตา 2. เด็กชายพงศ์นรินทร์ ขันทะ
|
1. นางสาวชุติภา ฟองเขียว 2. นางปราณปริยา อุดสม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายอชิตพล ก้อนดาว 2. เด็กชายกิตติภพ แซ่จาง
|
1. นางสาวกฤษณา ธรรมศร 2. ว่าที่ร้อยตรีอนุรักษ์ มั่นอ่วม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายนพพล บุตรคำ 2. เด็กชายพีรวัฒน์ ธรรมวงค์
|
1. นายชาญวิทย์ ตาจันทร์อินทร์ 2. นายนิวัฒน์ ผ่านวัฒนภักดี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายภาณุวิชญ์ ไชยปรุง 2. เด็กชายสุรเกียรติ สุริยะ
|
1. นางณฐมน ศรีภักดี 2. นางสาวธีรรักษ์ หาญสกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพิทยาภรณ์ ตติยนันตกุล 2. เด็กหญิงวิภาพร วิวิธคุณากร
|
1. นายกรวิชญ์ ดอนชัย 2. นางสาวอาฤทธิ์ศรา สิทธิวงค์
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายชญานนท์ ทนทาน 2. นางสาวอาทิตยา ไกรทอง
|
1. นางอภิญญา จองรัตน์ 2. นายเอกนรินทร์ จันทร์แก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายอลงกรณ์ พินไชย 2. เด็กหญิงณัฐชนันท์ สุริยะวงศ์
|
1. นางสาวรังสิมา ใจวงศ์ 2. นางวารุณี เพ็ชรสุวรรณ์
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายณรงค์เดช ภิระบรรณ์ 2. เด็กหญิงวีรสุดา สาระภพ
|
1. นางสาวกรรณิกา ปัญญะติ 2. นายชฎิล ศรีสุนันทา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงศิริวัลย์ เดียวเขตวิตร์ 2. เด็กหญิงวินิทรา แซ่พ่าน
|
1. นายศรัญญู ศรีสุข 2. นายอมรเทพ คำงาม
|
4 |
|