ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายศิรชัช โพธิ์หย่า
|
1. นางสาวอุรารัตน์ แก้วศิลา
|
2 |
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายศุภกิจ คำมูล
|
1. นางสาวรุจิรา คำฟู
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณปวี พิมสาร
|
1. นางสาวสุภกานต์ สุรัตน์
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพัณณิตา ตรีนารัตน์
|
1. นางชนุพร ชุมภู
|
5 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายศตพรรต สุวรรณเสน
|
1. นางสาวสุวลี แสงเหม่
|
6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายกฤษณะ สิงห์แก้ว
|
1. นายอนุศักดิ์ พิมพ์เงิน
|
7 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายจักรพรรดิ์ ถ้ำแก้ว
|
1. นางเครือวัลย์ หาญแก้ว
|
8 |
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายรชต สิทธิ์วงค์
|
1. นายหาญ เสนนะ
|
9 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายยงยุทธ วโรสัน
|
1. นายธีรวัฒน์ เทพละ
|
10 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายวุฒิไกร มาเยอะ
|
1. นางสาววลัยภรณ์ บุญธิมา
|
11 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายชนะชัย จันทร์แก้ว
|
1. นางไพริน ศรีรัตน์
|
12 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายพีรพัฒน์ ศีติสาร
|
1. นายอารัมภ์ อินทสังข์
|
13 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัฐณิชา ชมภู
|
1. นางสาวอ้อยใจ ธินะ
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายอธิชาติ เส็นเหมาะ
|
1. นางสุรีย์รัตน์ นิ่มพิศาล
|
15 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายภควัต ตู้ลา
|
1. นางสายทอง ธนสิทธิ์
|
16 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายเดชาธร ธิคำ
|
1. นายสยาม จันต๊ะวงค์
|
17 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาววรปรียา ศรีอินทร์
|
1. นางนรมน ดีหล้า
|
18 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายภูมินเรศ ปานาผล
|
1. นางชนัญชิดา เทพสุนันท์
|
19 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกันติยา แซ่ลิ้ว
|
1. นายกรวิชญ์ ผัดแก้ว
|
20 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชญาดา อร่ามศรี
|
1. นางสาวสิรินทรา มินทะขัติ
|
21 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวณัฐชยา ทองกก
|
1. นายชัยบุญ วงค์สอน
|
22 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอารยา จงอติเรกลาภ
|
1. นางสาวอรพิน คำวิลัย
|
23 |
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชนานันท์ กันจินะ
|
1. นางสาวณัฏชาวรินทร์ ภูริภัณฑ์ธนะ
|
24 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวภาณุมาส ชัยวัง
|
1. นางชยาภรณ์ กาวิต๊ะ
|
25 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอีซาต๊ะ อาเต๊อะ
|
1. นางสาวอารยา ศรีโรจน์
|
26 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพันธิตรา นัยติ๊บ
|
1. นางสาวอัญชรา มูลศรี
|
27 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายอภิณัฏฐ์ รินนายรักษ์
|
1. นางรัตนา ดวงใจ
|
28 |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอาริสา วังแก้ว
|
1. นางสาวมณฑนรรห์ อุ่นกันทา
|
29 |
โรงเรียนบ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายเตาเผา พม่า
|
1. นายเทอดศักดิ์ จันทิมา
|
30 |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายอัครเดช แซ่หวัง
|
1. นางกัญญาภา พรมสะอาด
|
31 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายสุพจน์ มือแล
|
1. นางสาวกวินตรา ไชยยา
|
32 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายศิริวัฒน์ นารักษ์
|
1. นางรุ่งสุรีย์ ช่างปรุง
|
33 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายทรงวุฒิ อาเคอ
|
1. นายนครินทร์ คำโมนะ
|
34 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายศิวกร สุทธกุล
|
1. นายกฤศรัชกร สุทธกุล
|
35 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายอนุพงษ์ ปู่แส
|
1. นางสาวปิยวรรณ รู้อ่าน
|
36 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวบูมือ เชอมือ
|
1. นายธีร์ธวัช โยธา
|
37 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายอินทรัตน์ นิลรัตน์
|
1. นายธนงค์ นงค์ยา
|
38 |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายอพัทธดนย์ ต๋าคำ
|
1. นายเมธี บุญตา
|
39 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายกรวิชญ์ ไกรซิง
|
1. นายเอกนรินทร์ จันทร์แก้ว
|
40 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายเดชาวัต นิ่มมาส
|
1. นายนิยาม วงษพันธ์
|
41 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายเขตต์ตะวัน กันทะเขียว
|
1. นางสุวิมล บุญคำ
|
42 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายธัชพล หวังวรากุล
|
1. นางสาวบุหงา คำบัว
|
43 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายเกียรติศักดิ์ เมตตาราษฎร์
|
1. นางรัชนก เพียรจริง
|
44 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายกรัณย์ธร รูปกลม
|
1. นางสาวนิตยา ปันทะนัน
|
45 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายนิติพงศ์ ไชยลังการ
|
1. นางสาววราชา แซ่ฟ้า
|
46 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายจารุวัฒน์ ยะถา
|
1. นางฉวีวรรณ ศิริวงคฺ์
|
47 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวศศิกร เก่งกล้า
|
1. นางสาวสรวีย์ นันต๊ะ
|
48 |
โรงเรียนลูกรักเชียงของ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายธนโชติ ใจชนะดัสกร
|
1. นางสาวอังคณา อูปเหลือง
|