ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวรากร คำแปง 2. เด็กหญิงเพชรแพรทอง คิดดี 3. เด็กหญิงชนิสรา โกแสนตอ
|
1. นางสาวมาลัย อินเทพ 2. นายเอกอุดร วรธนวุฒิ
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพัชรินทร์ มูลวงค์ 2. นางสาวชนิศา ศิริกุล 3. เด็กหญิงกัญญาณัฐ ก่าคำ
|
1. นางสาวรัตติยา มังคะละ 2. นางสาววิมลพรรณ การเร็ว
|
13 |
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายนรภัทร บูรณ์ปอง 2. นางสาวณิชนันทน์ มีลาภ 3. นางสาวกันต์กมล ศรีวิไชย
|
1. นางสุพัตร ทัพธานี 2. นางแสงระวี มีโสภา
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปณิดาภา ณ วันจันทร์ 2. นางสาวธัญญมัย อินต๊ะตัน 3. เด็กหญิงพาณิภัค ชูพันธุ์
|
1. นางสุภาพร กิติพัฒนเจริญกุล 2. นายสุรเชษฐ์ มะโนวงศ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปรัชญา สุวรรณประภา 2. เด็กหญิงสวรรยา มีสมบัติ 3. เด็กหญิงสุภาสินี จันต๊ะนาเขต
|
1. นายชัยวัฒน์ ชนะมี 2. นางสาวศุภธิดา สายพรม
|
8 |
|
6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพศิน คำภีระ 2. เด็กชายกรวินท์ ธิวัง 3. เด็กหญิงกนกวรรณ นัยติ๊บ
|
1. นางภัทรานิษฐ์ วรากุลพิชัย 2. นายวุฒิชัย ต๊ะยาย
|
9 |
|
7 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณิชาภัทร คำแฮ 2. เด็กหญิงเมธารักษ์ อารีย์ 3. เด็กชายแสงหาญ จันต๊ะ
|
1. นางกฤษติกา อุดปิน 2. นางมาลัย สุตา
|
9 |
|
8 |
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงมุขดา คำแก้ว 2. นางสาวฐรินดา หวังใจ 3. นางสาวณัฐนรี ก๋าแก้ว
|
1. นางสาวกาญจนา กันธิวาท 2. นางสาวนิภารัตน์ แผ่นกาม
|
9 |
|
9 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงภัทราวดี สุภาสาย 2. นางสาวเพชรดา ลินชุม 3. เด็กหญิงวรรณนิษา ส้มเช้า
|
1. นางสาวชฎาวรรณ สุขัมศรี ครูไม่ครบจำนวน
|
5 |
|
10 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุพรรณี มาเยอะ 2. เด็กหญิงสุภาภรณ์ ใอสอ 3. เด็กชายรัฐศาสตร์ กองเขียว
|
1. นางสาวจุฑาพิชญ์ ชัยพันธุ์ 2. นางสาวแววดาว แก้วยศ
|
6 |
|
11 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนันทวัน ขันคำ 2. เด็กชายวรรณชาติ สุพรม 3. เด็กชายธนัตถ์ บุญตัน
|
1. นางจินดา พรหมณ๊ 2. นางรัชฏาพร มาลีรัตน์
|
6 |
|
12 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพิชญาภา ธนัชกฤติ์กุล 2. นางสาวพิชญา อุทธสิงห์ 3. เด็กหญิงพิชญาภัค ธนัชกฤติ์กุล
|
1. นางสาวรมิดา ใจสืบ 2. นางสาวอังคณา ฮ่วนสกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฉัตรประภัสสร มหาวรรณ์ 2. เด็กชายทิตัส ชูวิทย์ 3. เด็กหญิงฑิฆัมพร มาลาวิลาศ
|
1. นางสาวจันทร์สม ภาระจริง 2. นางสาวสุธาสินี ปงเทพ
|
9 |
|
14 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณิชา ไชยบุรินทร์ 2. เด็กหญิงพิชชญาดา ม้าแก้ว 3. เด็กชายศุภณัฐ สืบสิงห์
|
1. นางณฐมน ทิพย์วงศ์ 2. นางสาวนริศรา ปัญเฉลียว
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงทิตฐิตา นิโรจน์ 2. เด็กหญิงจันทร์พร ศุภจิตร 3. เด็กหญิงวรัญญา คำวรรณ์
|
1. นางสินิทธ์ วงศ์ธิดาธร 2. นางสาวอรอนงค์ สุริภา
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ทาซาว 2. เด็กหญิงสุชาดา ใจอุ่น 3. เด็กหญิงวรัญญาลักษณ์ เงินของแพง
|
1. นางสาวพิมลวรรณ แซ่ลี่ 2. นางสาวเยาวลักษณ์ อินถา
|
7 |
|
17 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวภรณี จะสอ 2. เด็กหญิงณัฐกมล หิรัญชัยกุล 3. นายธัญสิษฐ์ เผ่าสัจจามิกร
|
1. นายณรงค์ฤทธิ์ ใจแก้ว 2. นางสาวสิริรัตน์ พงษ์เสือ
|
7 |
|
18 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงญาณิศา ปาติ๊บ 2. เด็กหญิงกฤตยาณี ทองกระจ่าง 3. นางสาวรัชฎาภรณ์ สิงห์บัณฑิต
|
1. นางบุศกร กสิผล ครูไม่ครบจำนวน
|
7 |
|
19 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจันทราลักษณ์ คำสม 2. เด็กหญิงชนม์นิภา ฟูเทพ 3. เด็กหญิงจิรัชญา ทิพย์โพธิ์
|
1. นางจีระนันท์ เสมอใจ 2. นางสาวธัญญาลักษณ์ จันทะพิงค์
|
6 |
|
20 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายนัตภูมิ เสริมนอก 2. เด็กหญิงภควดี บุญอาจ 3. เด็กหญิงพิชญา ลุงปา
|
1. นางลำภู โฮซิน 2. นางสุธินีย์ ชัยแสวง
|
5 |
|
21 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวศิริพร เจดีย์ทอง 2. นางสาวภัทรวดี ศรีบุญเรือง 3. นางสาวจิราภัทร สิงห์แก้ว
|
1. นางสาวสุพรรษา มันเทศสวรรค์ 2. นางเมธาวี จันต๊ะวงค์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนศิริมาตย์เทวี |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวนลินนิภา กาวิโรจน์ 2. เด็กหญิงพิมชนก ปิ่นทองธรรม 3. เด็กหญิงกานต์สุดา วงโค้ง
|
1. นางกัญชพร อภิวงค์ 2. นางสาววราภรณ์ กรุงธน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
23 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายบวร มูลสถาน 2. เด็กหญิงบัญฑิตา บุญตุ้ม 3. เด็กหญิงวิภา อินต๊ะวิชัย
|
1. นายชัยวัฒน์ คำภาสี 2. นางสาวโสภาพร ทะโพนชัย
|
6 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายยศกร แสงแก้ว 2. เด็กชายชาตรี ไทยใหญ่ 3. เด็กชายภาคภูมิ กองคำ
|
1. นางสาวพิชชาภา ศรีแพงมน 2. นางสาวพิมพิไล ใจดี
|
6 |
|
25 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกุลปรียา จันแปงเงิน 2. เด็กหญิงรุจจิรา คืนมาเมือง 3. เด็กหญิงพิชชาพร หนิ้วหยิ่น
|
1. นางสาวกฤษณา คำกลิ่น 2. นายวีรยุทธ ทองอ่อน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
26 |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกวิดา แซ่ฝู 2. นางสาวชมพู อุ่นคำ 3. นางสาวธิติพร หยาง
|
1. นายภควัต ปู่หลุ่น 2. นายสาคร แว่นนันท์
|
5 |
|
27 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายณัฐวัฒน์ ศรีสวัสดิ์ 2. เด็กหญิงโชติกา แก้วมา 3. เด็กหญิงพรรนิภา วาระพิมพ์
|
1. นางสาวชลิตา แก้ววรรณา 2. นางสายบัว วรภู
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
28 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงจิราพร สามตาล 2. นางสาวธัญสินี จันทรภิรมย์ 3. นางสาวอังคนา ลาหู่นะ
|
1. นายธีรภัทร ภิระจันทร์ 2. นางสุภาลี สีเขียว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
29 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพีระภัทร ภีระบัน 2. เด็กชายศุภชัย นำโชค 3. เด็กหญิงสุทธิดา เนตรสว่าง
|
1. นางสาวกัญญารัตน์ มาระแซม 2. นางสาวนงนุช ใจหล้า
|
ชนะเลิศ |
|
30 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายสุทธิชัย ยาศรี 2. เด็กหญิงปานาเดียร์ เหล่าเส็น 3. เด็กชายบุญญาฤทธิ์ หงษ์ทองคำ
|
1. นางสาวสุนันทา บุญนำ 2. นางสาวเกศินี ชัยชุมภู
|
6 |
|
31 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายทองคำ แสงทรงชัย 2. เด็กหญิงวีร์สุดา วิเศษสกุลเจริญ 3. เด็กหญิงศุกร์ แซ่ลี
|
1. นางนนทลี สุเลียมมา 2. นายพิษณุ เมืองมูล
|
6 |
|
32 |
โรงเรียน ตชด.ทอท.เฉลิมพระเกียรติฯ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศิวชัย ชีหมื่อ 2. เด็กหญิงจันทร์จิรา อางิ 3. เด็กหญิงสาวิภา จูเปาะ
|
1. นางสาววีรภัทรา สองแสน ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
|
33 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงนันทภัค นครนามโลก 2. เด็กชายกฤตวิทย์ ทะการ 3. เด็กหญิงธนัญญา พิมพ์กิจ
|
1. นางมาลิณี ตาหล้า 2. นางอรอมล แก้วมหาคุณ
|
5 |
|
34 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายปภินวิทย์ สมฤทธิ์ 2. เด็กชายวัชรพงศ์ เขตรักษา 3. เด็กหญิงสุกัณญา วงษ์งาม
|
1. นางกาญจนา จิตถา 2. นางเมทินี กาญจนสมจิตต์
|
5 |
|
35 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายปฏิพัทธ์ จันทร์ต๊ะ 2. เด็กชายกรกต รุ่งเรือง 3. เด็กชายยศพัทธ์ ชายสวัสดิ์
|
1. นายทรงพล ปาอินทร์ 2. นายอุทัย จันทครู
|
5 |
|
36 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวนันทิชา ใจขันธ์ 2. นางสาวบุณยานุช ช่างเก็บ 3. นางสาวภูษณิศา มาเเสน
|
1. นางสาวดวงพร จันทราช 2. นางสาวปวีณา คำยา
|
4 |
|
37 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวอิสรีย์พร อินพา 2. เด็กหญิงญาณิศา ปัญญาอิ่นแก้ว 3. เด็กหญิงณิชาธาร ไชยลังกา
|
1. นางสาวกนกวรรณ ปันติ 2. นายธีรานันท์ บุญเมือง
|
5 |
|
38 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวณัฐภัทรา แซ่มัว 2. เด็กหญิงจีรวรรณ วงค์สรรศรี 3. นายสุริโย อินโน
|
1. นางสุนันทา สมศรี 2. นางอัญชรี ไชยสถิตวานิช
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
39 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาววชิรธิดา รู้ทำนอง 2. นางสาวธนิดา มีสมบัติ 3. นางสาวกัญญาวีร์ สมฤทธิ์
|
1. นางกัณจณา อักษรดิษฐ์ 2. นางพิมใจ พรมสี
|
ชนะเลิศ |
|
40 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงปวีณา วงศ์บุญชัยเลิศ 2. เด็กหญิงน้ำใส ศักดิ์สิทธานุภาพ 3. เด็กหญิงเมธาวี หิรัญนพรัตน์
|
1. นางสาวอารีย์ หมั่นพัฒนาการ 2. นายเอกพล แก้วกันทะ
|
5 |
|
41 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงณิชกานต์ ก๋องคำ 2. เด็กหญิงธนพร ตากุล 3. เด็กหญิงนริญญา บัวละพัน
|
1. นางพิชญ์สินี สิทธิโน 2. นางสลักฤทัย แสงเขียว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
42 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวอภิชาดา บุญเสริฐ 2. นางสาวถิรมน ปันทิพย์ 3. นายมรกต วงค์ปัญญา
|
1. นางณิศวรา จุลฤทธิ์ 2. นางธนัฐศุภา อนันต์วรชัย
|
5 |
|
43 |
โรงเรียนลูกรักเชียงของ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายภูริณัฐ จันต๊ะคาด 2. เด็กหญิงเกษกนก มีบุญ 3. เด็กหญิงอรจิรา วงศ์ปินตา
|
1. นายธนกฤต ดาทอง 2. นางสาวภัทรานิษฐ์ พินิจ
|
5 |
|