ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุภาพร นรชาติวศิน 2. นายพศวัต อัศวสุคนธ์ 3. นางสาวปราณปริยา ปะละ
|
1. นายจิรวัฒน์ วโรภาษ 2. นายธีรพัฒน์ ขันใจ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธัญญารัตน์ อุดหนุนวงศ์ 2. นางสาวจิตรานุช เสือนาค 3. นายดุรงค์ฤทธิ์ คำตื้อ
|
1. นางสาววิมลพรรณ การเร็ว 2. นายอำนาจ ดอนลาดลี
|
13 |
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชุติมณฑน์ ปันโปธา 2. นายปณต พิพัฒน์บุณยารัตน์ 3. นางสาวสุจีรา กันทะเตียน
|
1. นางศิริลักษณ์ ค้ากำยาน 2. นางสาวเยาวเรศ โอดเทิง
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายณัฐภัทร ปรัชญาวิชัย 2. นางสาวศมนกนก พรหมปลัด 3. นางสาวศิรดา แซ่อุ่ย
|
1. นายรัชย์ชวินท์ ยะอนันต์ 2. นายสิทธิชัย ชัยลังกา
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายณัฐวุฒิ ปินตา 2. นายสหรัฐ ไชยชนะ 3. นางสาวนภสร บุญกอง
|
1. นายชัยวัฒน์ ชนะมี 2. นายอนันต์ ธะสุข
|
8 |
|
6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกัลญา แก้วสอาด 2. นางสาวกันติชา จันทร์ฟอง 3. นางสาวธัญชนก หลวงพันธ์โชค
|
1. นายวุฒิชัย ต๊ะยาย 2. นางสาวสุนัทสา รูปงาม
|
11 |
|
7 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายภูรีย์ภัทร พรหมไชยวงค์ 2. นายกิตติภพ ดวงมาลา 3. นายวัฒนากร คำโน
|
1. นางสาวผดุงศรี คำฮ้อย 2. นายภาณุพงศ์ บุญนำ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนาเดีย จรัสจุงเกียรติ 2. นางสาวพรรณิกา วงค์ฟู 3. นางสาวมินตรา สุพรมอิน
|
1. นางสาวรุ่งรัศมี อินต๊ะวิกุล 2. นายอภิรักษ์ เทพอุดม
|
7 |
|
9 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายสิรภพ ศรีฤทธิ์ 2. นายณัฐชนน มณีจันสุข 3. นายภูวฤทธิ์ พรมสวัสดิ์
|
1. นางสาวชฎาวรรณ สุขัมศรี ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
|
10 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวรุ่งนภา มัวมงคล 2. นางสาววาสิตา แซ่ท้าว 3. นางสาวอารดา ศิริโรจน์
|
1. นางสาวกาญจนี ดวงนิตย์ 2. นายบุญรุ่ง มารศรี
|
14 |
|
11 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิริลักษณ์ ธารากระสานติ์ 2. นางสาวดารุณี เยเปี้ยะ 3. นางสาวเกศินี สกลวัชรา
|
1. นางสาวณัธนันท์ สมศรี 2. นางสาวอาภากรณ์ มีกลิ่น
|
10 |
|
12 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายวีรภัทร นุชนารถ 2. นางสาวณัฏฐกานตร์ แสงประสิทธิ์ 3. นางสาวสายธารพระพร ทองสง
|
1. นางปฐมา พจนสุนทร 2. นางสาวสุธาทินี สมบัติใหม่
|
9 |
|
13 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายกฤษฎา ดวงดี 2. นายณฐนนท กาวิละมูล 3. นางสาวดารินทร์ อุทยานรักษา
|
1. นายณัฐยานันท์ จันทอง 2. นางสาวหทัยรัตน์ ชุ่มเชื้อ
|
5 |
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายธวานนท์ มาเรียงกา 2. นางสาวนิศารัตน์ ศรีวิชัย 3. นางสาวพิมพร ธุระวร
|
1. นายวีระกุล สุขสบาย 2. นางสุธนิต สกุลเอื้อ
|
12 |
|
15 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอังศุมาลี ไชยสาร 2. นายทีรนันทน์ วงค์เครือ 3. นางสาวปิยธิดา กันทะวัฒ
|
1. นางดลฤดี บุญยะรัตน์ 2. นางธัญญารัตน์ ปิงวัง
|
6 |
|
16 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายกมลวิช ม่วงแก้ว 2. นางสาวพิมพ์ชนก สุยะศักดิ์ 3. นางสาวดวงวิภา ปาละมะ
|
1. นายศุภรัตน์ มะโน 2. นางอรัญญา มงคลสิน
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชนิดา กาใจ 2. นางสาวมณิสรา นัยนา 3. นายสุวรรณภูมิ พุทธวงค์
|
1. นางสาวพิมลวรรณ แซ่ลี่ 2. นางสาวแพรไหม จุมปูป้อ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชาลิสา เหอตระกูล 2. นางสาวชวัลนุช กิจจาพัฒนากุล 3. นางสาวกัญญารัตน์ พลยางนอก
|
1. นางวันวิสาห์ ประกาสิทธิ์ 2. นายสุชาติ สมงาม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายณัฐวุฒิ ดวงสุวรรณ 2. นายชัชพงศ์ มาอยู่ 3. นายวรัญญู วงค์สลี
|
1. นางดวงเดือน สมศักดิ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
|
20 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายกฤษณะ สมบูรณ์ 2. นายปุณณเมธ ยะใจมั่น 3. นางสาวรุ่งฤดี เผ่าผา
|
1. นางสาวนวพร สมคำ 2. นายภานุมาศ พันธ์จันทร์
|
5 |
|
21 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวรุ้งลาวัลย์ อินทรีย์ 2. นางสาวพิมพ์พร ลุงโอง 3. นางสาวปาณิสรา ยาวิคำ
|
1. นางลำภู โฮซิน ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
|
22 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวนริศรา อวดห้าว 2. นางสาวศุภจิรา สินมูล 3. นางสาวแคทรียา พาแขะ
|
1. นายนุวัฒน์ ทะจันทร์ 2. นางเบญจมาส ชัยวิสิทธิ์
|
6 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านห้วยไร่สามัคคี |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพิมผกา มงคลชูชื่น 2. นางสาวณัฐฏธิดา นามอินทร์ 3. นางสาวนารี ลาหู่นะ
|
1. นางทศพร สมยง 2. นายเกรียงไกร ชัยวงค์
|
|
|
24 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายภัทรวี เฉลิมวงค์สกุล 2. นางสาวแสงดาว เลิศอัครมณี 3. นางสาวหญิงซิง หลิม
|
1. นางสาวนรมน โปธา 2. นางสาววารุณี หลวงไชย
|
6 |
|
25 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุดารัตน์ แซ่ย่าง 2. นางสาวศศิกานต์ เรืองธัญญ์นิธิ 3. นางสาวชิหมี่ มาเยอะ
|
1. นายจำลอง ป๊อกบุญเรือง 2. นายธนกร กาวินคำ
|
5 |
|
26 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐธิดา บัวจี๋ 2. นางสาวพรศรี ไทยใหญ่ 3. นางสาวชนาพร พรมสาร
|
1. นายชาติ วรภู 2. นายประเสริฐ เครื่องพนัส
|
4 |
|
27 |
โรงเรียนบ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐพร เนียมทอง 2. นายอาตา แยส่อกู่ 3. นางสาวอ่อง ไทยใหญ่
|
1. นางสาวพิชชาภา ศรีแพงมน 2. นางสาวพิมพิไล ใจดี
|
6 |
|
28 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอริศรา จ๋าวเจริญกุล 2. นางสาวรุจิราภา สุวรรณรักษ์ 3. นางสาวสีปอย น้อยใจ
|
1. นางสาวชลิตา แก้ววรรณา 2. นางมยุรัตน์ ตาใจ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
29 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายปภังกร เชื้อชาติสิงขร 2. นางสาวพลอย นามใส่ 3. นายลาภิศ ยารังษี
|
1. นางสาวบุณณดา ยอดแก้ว 2. นางปัทมภรณ์ ปัญญาวงค์
|
ชนะเลิศ |
|
30 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายวรากร บุญศรี 2. นายธนภัทร พืชทอง 3. นายธนศักดิ์ แสงหงษ์
|
1. นายชวภณ ปัญญา 2. นายพงศ์พันธ์ ใจจิตร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
31 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพรพัชรินทร์ ใจปินตา 2. นางสาวนัชชา เบเชกู่ 3. นางสาวอำพร นันตา
|
1. นางสาวภาวิกา เสนาเกตุ 2. นายวุฒิไกร ไชยราช
|
6 |
|
32 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาววรัญญา รักเรียน 2. นายกิตติพศ อินทรีย์ 3. นางสาวพรนิภา มหาภาส
|
1. นางสาวกาญจนา ยะตั๋น 2. นางภาวิณี แก้วแสงอินทร์
|
6 |
|
33 |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายศุภพิเชฐ มหาชัย 2. นางสาวขวัญสิริ ทะเย็น 3. นางสาวอาทิตยา เนตรธิยา
|
1. นางสาวปิยนุช วรรณชัย 2. นายพิทักษ์พงศ์ คำแดง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
34 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายอมรเทพ สุทธลูน 2. นางสาวกชนิภา คงชนกมล 3. นางสาวน้ำฝน ศรีสุวรรณ
|
1. นายตฤณธิวัฒน์ ภิญโญชัยภัทร 2. นางสาวอมรทิพย์ ศุภสุทธิรางกูล
|
8 |
|
35 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวบัญฑิตา ปิสโน 2. นางสาวปาริชาติ จันต๊ะ 3. นายพีระพัฒน์ เจิงชัยภูมิ
|
1. นายจีระศักดิ์ คำนิล 2. นางสาวเสาวลักษณ์ ตอโนนสูง
|
4 |
|
36 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวณัฐวรา ไชยสิทธิ์ 2. นายฤทธิชัย สุวรรณทา 3. นายณัฐดนัย รักพ่อ
|
1. นางสาวประวีณา ศรีธาราธิคุณ 2. นางเกวลิน สอนแก้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
37 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวถิรมน หลวงใจ 2. นายอาทินันท์ แจ้งสว่าง 3. นางสาวพรชนก เรือนมูล
|
1. นางสาววรรณพร ชะเต 2. นางโสภิต ทิวาพัฒน์
|
ชนะเลิศ |
|
38 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวจิรกานต์ ชัยวงศ์ 2. นางสาวพรสวรรค์ วงศ์นภาไพศาล 3. นางสาวจีรนันท์ แซ่มัว
|
1. นางสาวปัญญพัฒน์ เขตกัน 2. นางสาวพัชริน โนวิชัย
|
9 |
|
39 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายระพีพงศ์ สุทา 2. นายศิริศักดิ์ งามเอกอุดมพงศ์ 3. นางสาวนฤชยา มีตื้อ
|
1. นายศิวกร เจริญศิลป์ 2. นางสลักฤทัย แสงเขียว
|
7 |
|
40 |
โรงเรียนลูกรักเชียงของ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายพีรพล เตชะกสิกรพาณิชย์ 2. นางสาววิมลสิริ อินเทพ 3. นางสาวญาดารัตน์ ชัยวงศ์
|
1. นายธนกฤต ดาทอง 2. นายยุทธชัย วงศ์นภาไพศาล
|
5 |
|