ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชนัญธิดา ชัยเมืองชื่น 2. นางสาวบุษกร บัวเเก้ว 3. เด็กชายรัฐศาสตร์ เเสนคำ
|
1. นางสาวรุ่งทิพย์ นิโรจน์ 2. นายเอกอุดร วรธนวุฒิ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงศุภกานต์ มาเยอะ 2. เด็กหญิงเลิศลักษมี แซ่หว้า 3. เด็กหญิงปฏิญาภรณ์ มาเยอะ
|
1. นางสาวสุกัญญา ผกาภิวัฒน์ 2. นางสาวอังคณา เวียงเหล็ก
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายปรัตถกร เฟื่องสท้าน 2. นางสาวภัทราพร ศรีภูธร 3. นายอภิรักษ์ ดะระสิริ
|
1. นางสาวนาถยา อุตมา 2. นายสุธิพงษ์ ใจแก้ว
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอรจิรา ยี่รวย 2. นางสาวญาดา จันทร์คุณ 3. นางสาวอินทิราภรณ์ จิตวรรณา
|
1. นางสาวขนิษฐา ผุยลา 2. นางภัทรานิษฐ์ วรากุลพิชัย
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงสุนิสา ลุ้งกี่ 2. เด็กหญิงกมลชนก กณิกอนันต์ 3. เด็กหญิงณัฐณิชา สร้างช้าง
|
1. นางกฤษติกา อุดปิน 2. นางมาลัย สุตา
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายหนันฉิน หลี่ 2. เด็กชายก้องภพ สุมนะปัญญาวงค์ 3. เด็กหญิงกันตพร ณ อุบล
|
1. นายพงศธร แสงพูนทรัพย์ 2. นางสาวอัจฉริยา รังสิวุฒาภรณ์
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายนภัสกร ไชยวัง 2. เด็กหญิงอภิชญา สุยะหล้า 3. เด็กหญิงอัจฉรา อ้อนหวาน
|
1. นางณฐมน ทิพย์วงศ์ 2. นางสาวนริศรา ปัญเฉลียว
|
6 |
|
8 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายปภาวิชญ์ ปัญญา 2. เด็กหญิงณัฐพร ราชคม 3. เด็กหญิงกุลปริยา ตันตราทร
|
1. นางสาววรรณาภา ยาวิชัย 2. นางสาววราพร เขื่อนแก้ว
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอะบู่หย่า มาเยอะ 2. นางสาวปุณิกา อ่องสกุลเจริญ 3. นางสาวพรไพลิน นิพัทธ์พงศ์สิริ
|
1. นายณรงค์ฤทธิ์ ใจแก้ว 2. นางสาวศิรินทิพย์ รินเที่ยง
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปณิดา จิตแหลม 2. นางสาวสุรีย์พร กองใจ 3. เด็กหญิงฤทธิสุภางค์ ใจคำ
|
1. นายจักรกฤช อินเปี้ย 2. นางสาวนิลิน ปัญญาปา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธีรนนท์ คำภีระ 2. เด็กชายฉัตรดนัย แก่่นภักดี 3. เด็กหญิงเบญจวรรณ กิติวงค์
|
1. นางสาวนวพร สมคำ 2. นายภาณุมาศ พันธ์จันทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายวีระพงษ์ สายใจ 2. เด็กหญิงพัชรพร สมณะ 3. เด็กหญิงชมพูนุช แสงใส
|
1. นางสาวพรพิมล สมอ 2. นางศรัญญา พวงอาภัย
|
5 |
|
13 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอาทิตยา กล้าขยัน 2. เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ คำสมุทร 3. เด็กหญิงปรียานัน คำมาอุด
|
1. นายชาติ วรภู 2. นางสาวพรรณนิภาพร ท่าดีสม
|
5 |
|
14 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวรนุช แซ่ย่าง 2. เด็กหญิงประณิตา เกษมสุขใจ 3. เด็กหญิงณิชา แซ่เซิ่น
|
1. นางสาวชลฌินีมาศ อาบสุวรรณ์ 2. นายวุฒิพงษ์ แดนช่างคำ
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายทศพล เทียมฐานะ 2. เด็กหญิงน้ำเพชร วงค์น้อย 3. เด็กหญิงยลดา ศรีเนารัตน์
|
1. นางสาวชลิตา แก้ววรรณา 2. นางสายบัว วรภู
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพลอยไพลิน ซังเค 2. เด็กหญิงอัมพริกา พานแก้ว 3. เด็กหญิงภาวิตา อาจอ
|
1. นางกาญจนา ยะใจมั่น 2. นางวิริสา ปัญญะโส
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงนภสร ตั๋นแก้ว 2. เด็กหญิงธัญจิรา ประดาอินทร์ 3. เด็กหญิงอิ่น แก้วแสง
|
1. นางพันธ์พิมล ใจแปง 2. นางอาภิสรา ขาวศรี
|
4 |
|
18 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงลักษิกา คำแหลง 2. เด็กหญิงนุชสรา ยี่วงค์ 3. เด็กหญิงภัควลัญชญ์ เหลาทอง
|
1. นางสาวสุนันทา บุญนำ 2. นางสาวเกศินี ชัยชุมภู
|
6 |
|
19 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงสิริวิมล สีสวย 2. เด็กหญิงนงลักษณ์ ปัญญาทิพย์ 3. เด็กหญิงณัฐฐินันท์ หนูสี
|
1. นายทรงพล ปาอินทร์ 2. นางสาววรนุช ศักดิ์สิทธานุภาพ
|
5 |
|
20 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายแทนคุณ มะตะโก 2. เด็กชายนครินทร์ นามวงค์ 3. นายธิติวุฒิ บรรจง
|
1. นายกีรติ ทะเย็น 2. นางทัศนีย์ จันทร์ลา
|
ชนะเลิศ |
|
21 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงสิราวรรณ กว้างขวาง 2. เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ เรือนมูล 3. เด็กหญิงฉัตรณิชานันท์ นายด่าน
|
1. นางกัณจณา อักษรดิษฐ์ 2. นางสาวมาลัย ฟองนิ้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
22 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายฉัตรวาณิชย์ บุดดี 2. เด็กหญิงมนัสนันท์ พงษ์สวัสดิ์ 3. เด็กหญิงภักภิรมย์ เกิดประสงค์
|
1. นางสาวอารีย์ หมั่นพัฒนาการ 2. นางสาวอโรชา เปลี่ยนยอน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
23 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงภิรมย์พร ชุ่มมงคล 2. เด็กหญิงศรัณย์ภัทร พลพูล 3. เด็กหญิงน้ำเหนือ อุณจักร
|
1. นางพิชญ์สินี สิทธิโน 2. นางสลักฤทัย แสงเขียว
|
4 |
|