ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกีรติ วิสาพล 2. เด็กหญิงนภัสกร ยาน๊ะ 3. เด็กหญิงกมลลักษณ์ สุขเกษม
|
1. นายธนกฤต จักรสุวรรณ์ 2. นายอัศวิน ธะนะปัด
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรางรินทร์ ชอบทองหลาง 2. เด็กหญิงพรรัมภา ปราณีจิตต์ 3. เด็กหญิงพิชฎา ประภัสรกุล
|
1. นางชมนพร จะเรียมพันธ์ 2. นางมทินา มาละวงษ์
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธีรศักดิ์ วันแพง 2. เด็กชายรัชพล ศรีวงค์วรรณ์ 3. เด็กชายธนภัทร จักรอินต๊ะ
|
1. นางสาวพรทิพย์ กลิ่นศร 2. นายอนันต์ ธะสุข
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงมีนา จอมแก้ว 2. เด็กหญิงณัฐชญา อาจอ 3. เด็กหญิงมูมู -
|
1. นางสาวระลินทิพย์ ไชยเนตร 2. นางรุ่งรัตน์ กันทะเตียน
|
6 |
|
5 |
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงธิดารัตน์ จัยพรม 2. เด็กหญิงเบญญาภา ทันใจ 3. เด็กหญิงพรนภา สุภาวรรณ์
|
1. นางสาวกาญจนา กันธิวาท 2. นางสาวนิภารัตน์ แผ่นกาม
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปภาดา กุศลพันธ์ 2. เด็กหญิงสุภาณี สุวรรณสารกุล 3. เด็กหญิงนิรนุช ลีปรีชา
|
1. นางรัศสิพร ขอบใจ 2. นางสาวอัจฉริยา รังสิวุฒาภรณ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศรัณย์ภัทร สลีสองสม 2. เด็กหญิงทอฝัน ไทยโคกสี 3. เด็กหญิงลักษมีกานต์ มณีรัตน์
|
1. นายวราวุฒิ วงค์น้อย 2. นางวลีรัตน์ อุดมธีรสกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพรทิพย์ พรมสมศรี 2. เด็กหญิงศรัญญา เป็งธง 3. เด็กหญิงจิรัญญา ปงปา
|
1. นางสาวชนัญชิดา ปัญญาวงค์ 2. นางภัทรภร ยะหมื่น
|
10 |
|
9 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายศุกลวัฒน์ นิลแก้ว 2. เด็กชายสิรวิทญ์ สุรินทรัพย์ 3. เด็กชายรพีภัทร คำซาวนา
|
1. นางกัญญาณัฐ คีลาวงศ์ 2. นายณรงศักดิ์ ปัญญาโส
|
8 |
|
10 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายยุทธนาวีร์ ยุติธรรม 2. นางสาวปราณชีวา โชติชลธีบูรพา 3. นางสาวรุจิรดา เสียงเย็น
|
1. นางณฐมน ทิพย์วงศ์ 2. นางดาวเรือง ปรีเปรม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพัชยา ชัยชนะ 2. เด็กหญิงกมลพร จะเชือนรัมย์ 3. เด็กหญิงอรนิภา อูปคำ
|
1. นางสาวตรีชฎา ประวัง 2. นางเปรมกมล ใจตรง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอรยุพา ดวงเงิน 2. เด็กหญิงจิรัชยา จันแก้ว 3. เด็กหญิงพิกุลกาล เพ็ญสุริยา
|
1. นางสาวเยาวลักษณ์ อินถา ครูไม่ครบจำนวน
|
11 |
|
13 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวบัวฑิตา มาเยอะ 2. เด็กหญิงชนภรณ์ สุขแสง 3. เด็กหญิงนภสร สกุลเชาวน์
|
1. นายณรงค์ฤทธิ์ ใจแก้ว 2. นางสาวสิริรัตน์ พงษ์เสือ
|
8 |
|
14 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายนพวิชญ์ ธงชัยธนาวุฒิ 2. เด็กหญิงสุคนธ์ทิพย์ ขัดดี 3. เด็กหญิงพรนิภา เสนาวงค์
|
1. นางสาวนิลิน ปัญญาปา 2. นางสาวรพีพร สมใจ
|
6 |
|
15 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายเกรียงไกร ปุกแก้ว 2. เด็กชายพีระพงษ์ วงศ์กา 3. เด็กหญิงวิลาสินี อิ่นแก้ว
|
1. นางดลณพร พรราศรีวัฒนา 2. นางสาวพัชรินทร์ ธรรมยืน
|
ชนะเลิศ |
|
16 |
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปนัดดา หนูเนียม 2. เด็กหญิงณัฐนรี ธรรมสอน 3. นายนรินธรณ์ หนูเนียม
|
1. นางสาวชลลดา ปาลี 2. นางอัญคณาพร สัญญา
|
7 |
|
17 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพลอยแท้ ขุนเพ็ง 2. เด็กหญิงจินตภา ปากหวาน 3. เด็กหญิงนภัทรภรณ์ ติม้า
|
1. นางสาวพรพิมล สมอ 2. นางศรัญญา พวงอาภัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนศิริมาตย์เทวี |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาววาริศา ไชยวงค์ 2. เด็กหญิงพาขวัญ แสงจันทร์ 3. เด็กหญิงอารีรัตน์ คมครบุรี
|
1. นางนางกัญชพร อภิวงค์ 2. นางสาววราภรณ์ กรุงธน
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายชิณวัตร วันชัย 2. เด็กหญิงปนัดดา บือราเฮง 3. เด็กหญิงศศินิภา ไชยชนะ
|
1. นางสาวชนนิกานต์ เลิศล้ำสกุลการ 2. นายธนกร กาวินคำ
|
7 |
|
20 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงนารีรัตน์ สารอูป 2. เด็กหญิงกษมา อุทัยนิตย์ 3. เด็กหญิงกรรณิการ์ พงศ์พิพันธ์
|
1. นายชลันธร นันตาไผ่ 2. นายภัทรกวิน จอมปิ่นหย่า
|
4 |
|
21 |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายธนวัฒน์ พรมจักร 2. นางสาวรุ่งนภา สิกขะมณฑล 3. เด็กหญิงมะลิ ปอลู
|
1. นายคณพศ ชัยวรรณะ 2. นางสาวศศิร์อร ตาคำปัญญา
|
ชนะเลิศ |
|
22 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายสิทธิพล อาฮุยกู่ 2. เด็กหญิงไพลิน โยวเผาะ 3. เด็กหญิงอาเชาะ มือแล
|
1. นางสาวนิยาภรณ์ สิทธิ 2. นางสาววนิดา ปิงสุแสน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
23 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงนันธิตา ขันใจ 2. เด็กหญิงบุญทิวา ผาจอง 3. เด็กหญิงิอัจฉริยา น้อยหมอ
|
1. นางสาวชริญญา อุปรัตน์ 2. นางวิภา กันสีเวียง
|
4 |
|
24 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงจีรนันท์ กุณามา 2. เด็กหญิงธัญญาศิริ หมอกใหม่ 3. เด็กชายณัฐวุฒิ ไชยวงค์
|
1. นางศุภาลัย ช่างศิลป์ 2. นางสาวเซษฐ์สุดา พิงคะสัน
|
6 |
|
25 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงปิยะพัชระ นามดี 2. เด็กหญิงฟองนวล อุ่นคำ 3. เด็กหญิงญาณิศา ไทยลื้อ
|
1. นางสาวจินตนา สุวรรณปราการ 2. นายวัชรากร อินธะรัตน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
26 |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงช่อลัดดา คำงาม 2. เด็กหญิงวันดี แซ่ย่า 3. เด็กหญิงจิณณพัต สันตินิมิตกุล
|
1. นางสาวธิดารัตน์ ชมภูชัย 2. นางสาวปิยนุช วรรณชัย
|
4 |
|
27 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวพัชนิดา สุดแก้ว 2. เด็กหญิงณิชกมล มีทรัพย์ทอง 3. เด็กหญิงจิรยุดา อำนาจสาร
|
1. นางสาวณัฐลิตา บุญเพียร 2. นางสาวรสรดา จับใจ
|
8 |
|
28 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงศศิธร แสงทับทิม 2. เด็กหญิงนารดา ทองทา 3. เด็กหญิงนิชาภา ค้ำชู
|
1. นายทรงพล ปาอินทร์ 2. นางสาวอมรทิพย์ ศุภสุทธิรางกูล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
29 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงสุภัสสรา เทพกัณฑ์ 2. เด็กหญิงชนนัช ติ๊บขัน 3. นายกิตติภพ เวชกลไกล
|
1. นางสาวจีราภรณ์ สัตย์สม 2. นางอัญชรี ไชยสถิตวานิช
|
5 |
|
30 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงกัญญาวีร์ ตันกุล 2. เด็กหญิงวิภาวนันท์ เหล่าหล้า 3. เด็กหญิงศิรประภา รักเรือน
|
1. นางสาวนภสร มาน้อย 2. นายพชรพล อาวุธ
|
ชนะเลิศ |
|
31 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงณัฏฐานุช พุทธเกต 2. เด็กหญิงน้ำทิพย์ วงศ์บุญชัยเลิศ 3. เด็กหญิงลักษิกา แซ่วื้อ
|
1. นางสาวสุฑาธาร ไสวดี 2. นายเอกพล แก้วกันทะ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
32 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงกัญญารัตน์ ทนทาน 2. เด็กหญิงกฤติกานต์ คำรูญ 3. เด็กหญิงณิชนันทน์ แก้วจินดา
|
1. นางสาวนิภารัตน์ กันธะเนตร 2. นางพิชญ์สินี สิทธิโน
|
7 |
|
33 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงประภาภัทร์ ศิริวรางค์สกุล 2. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส เป็งแก้ว 3. เด็กหญิงอินทิรา ปินคำ
|
1. นางธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 2. นางสาวปิยะพร อนุ
|
6 |
|