ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงรุจิภา บุญครอง 2. เด็กหญิงกัญญ์จรีย์ ลือยศ 3. เด็กหญิงกานต์รวี แก้วละมุล 4. เด็กหญิงธชยพร กันทะคำ 5. เด็กหญิงสุพิชญา การินทร์
|
1. นายชญานิตย์ กมลเพชร 2. นางบุษบา ปัดภัย
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงแก้วกัลยา แสงประทุม 2. เด็กหญิงญาณัจฉรา คำสาร 3. เด็กหญิงวณิชญา วังพาณิชยสกุล 4. เด็กหญิงปิยภรณ์ แสงทะรา 5. เด็กหญิงณัชชาวีร์ แซ่ลี้
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงนิชาพร ดอนดง 2. นางปุณยดา ใจอุ่น
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐชนา ปรัชญาวิชัย 2. เด็กหญิงธัญวรัตน์ มีโสภา 3. เด็กหญิงเพิ่มพูนสุข มณีรัตน์ 4. เด็กหญิงธัญลักษณ์ วงศ์ถิระศักดิ์ 5. เด็กชายตรัยคุณ อนุรักษ์
|
1. นางทิพวรรณ์ เขียวสิงห์ 2. นางสาวศิริณภา แก้วปันมา
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนฤภร เพชรประกายกร 2. เด็กหญิงกมลชนก จินะวงค์ 3. เด็กหญิงจีหยุน คิม 4. เด็กหญิงฐิติรัตน์ ไชยพันธ์ 5. เด็กชายธนาธร ตานะ
|
1. นางสาวณัฐพร รักสุข 2. นางพัชรี ชัยศิลปิน
|
5 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเกวลิน บุญเป็ง 2. เด็กหญิงทิพย์เกศร มหาพรม 3. เด็กหญิงกฤตภรณ์ มูลคำ 4. เด็กหญิงยุวธิดา กันอินทร์ 5. เด็กหญิงอภิกษณา อินยะ
|
1. นางนันทนา คำฝั้น 2. นางสาวอัจฉรา กู้สุจริต
|
6 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพิชญา วงศ์ริยะ 2. เด็กหญิงกัญญาภัทร สมปาน 3. เด็กหญิงธัญญรัตน์ สิทธิมงคล 4. เด็กหญิงอวัศยา สายสำราญ 5. เด็กหญิงศิริลักษณ์ ศิริเต็มวงศ์
|
1. นางสาวฐิติมา สังข์ทอง 2. นางสาวปรียานุช คำหล้าทราย
|
7 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวจาม มอญเรือง 2. นางสาวน้ำขิง อินคำ 3. นางสาวจุฑาธิบดิ์ ไชยอาม 4. นางสาวทรรศนันท์ ไทลื้อ 5. นางสาวเมษา บุญมา
|
1. นางสาวอรญา รู้คิด 2. นางอังคณา ณ พิกุล
|
8 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงบัณฑิตา ศรีพรม 2. เด็กชายวีรพล ลิไธสงค์ 3. เด็กชายอรรถพล เรือนคำ 4. เด็กชายธนกฤต อุ่นกันทา 5. เด็กชายวรวุฒิ เพชรอำไพ
|
1. นางธีรนุช กองแก้ว 2. นายสมรตน วิริจินดา
|
9 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงหมวย ปอคำ 2. เด็กหญิงดาว แอบื่อ 3. เด็กหญิงมณีรัตน์ ณัฐพูลวัฒน์ 4. เด็กหญิงสุวนันท์ จะพือ 5. เด็กหญิงนภาพร ลาหู่นะ
|
1. นายนิคม แก้วกุลดิลก 2. นายสุเทพ วราโชติสุวรรณ
|
10 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกิตติพร สัตตา 2. เด็กหญิงหฤทัย คนสวรรค์ 3. เด็กหญิงเกวลิน ดอนเลย 4. เด็กหญิงทักษพร สมันศรี 5. เด็กหญิงพรรณราย วงค์แข
|
1. นางวาสนา ขัดชุมภู 2. นายสุภาพ ไชยชะนะ
|
11 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิชญาพร ถิ่นศรี 2. นางสาวอาภัสรา แสงอรุณ 3. เด็กหญิงรวิษฎา บุญมา 4. เด็กหญิงโชติการ คันธะชุมภู 5. เด็กหญิงนัทธ์ชานัน สามหมื่นคำ
|
1. นางสาวณัฐนรี โปธิคำ 2. นางสาวธีร์สุดา สืบแสน
|
12 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวรากานต์ มาลาทอง 2. เด็กหญิงจีรนันท์ ทาก๋อง 3. เด็กหญิงพิทยาภรณ์ ด่านอินทร์ 4. เด็กหญิงธันยพร สังคะสุข 5. เด็กหญิงศุภรัตน์ ยศฐาน
|
1. นางวิมล สุวรรณา 2. นายเกรียงไกร กิติยศ
|
13 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายศุภกร เกียรติคุณากรณ์ 2. เด็กชายอรรณพ สิทธิกุล 3. เด็กหญิงวนิดา เขตต์รักษา 4. เด็กหญิงเพทาย มหายศ 5. เด็กหญิงสิรินภา พนมไพศาลสกุล
|
1. นางสาวอรทัย อินทะประดิษฐ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
14 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงดลพร มูซอ 2. เด็กหญิงสุชานาถ แซ่ลี้ 3. เด็กหญิงสุรธัญ แซ่พ่าน 4. เด็กหญิงสายน้ำ เชอหมือ 5. เด็กหญิงทิพย์ญาณี ศตพรพานิช
|
1. นางสาวกัญชริญา ปนธะรังสี 2. นางสาวดวงสุดา สมบูรณ์ไพรวัลย์
|
15 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวิรัญญา ประเสริฐ 2. เด็กหญิงธนพร มังกร 3. เด็กหญิงธัญชนก กันทะวงค์ 4. เด็กหญิงหมวยแดง คำมา 5. เด็กหญิงเอลิซา ภัทรเกียรติขจร
|
1. นางธนิมพร จินโจ 2. นางสาวอนุตตรีย์ นภพลภูมิสิริ
|
16 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงภัทรนันท์ กาละวัน 2. เด็กชายจีรพัฒน์ ปินตาสาร 3. เด็กหญิงศิรภัทร ทาอาษา 4. เด็กหญิงณิชากร อิ่มเอมทรัพย์ 5. เด็กหญิงกัลยาณี มามีสุข
|
1. นางจารีย์ กุณะ 2. นางสาวอภิญญา จันทร์อิน
|
17 |
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายคุณานนท์ กันทอน 2. เด็กหญิงจุฑารัตน์ อุ่นแก้ว 3. เด็กหญิงปาณิสรา หวลอารมณ์ 4. เด็กหญิงลักษิณา ศรีชัยเสน 5. เด็กหญิงไอยรินทร์ จอมกา
|
1. นางกมลลักษณ์ ฉายากุล 2. นางอัญคณาพร สัญญา
|
18 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพิชญานิน ชายคำ 2. เด็กหญิงณิชกานต์ พรมวงค์ 3. เด็กหญิงจิดาภา คืนสติ 4. เด็กหญิงณัฐชยา คืนสติ 5. เด็กหญิงณัฐจิราภา ใจบุญมา
|
1. นายปฏิญาณ หลาบมาลา 2. นายอดิศักดิ์ บุญเถาว์
|
19 |
โรงเรียนวัดเหมืองง่าพิเศษวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงภัสสรา สุรินธรรม 2. เด็กหญิงกัลยารัตน์ ทาผัด 3. นางสาวชนาพร บุญหมื่น 4. เด็กหญิงกนกพร รียอง 5. เด็กหญิงวริศรา ชัยชนะ
|
1. นางนัทธ์ชนัน แสงปิมปา 2. นางศุภลักษณ์ สีเมืองแก้ว
|
20 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงปวีณา สุขเพ็ง 2. เด็กหญิงปภาวรินท์ ดงปาลี 3. เด็กหญิงสาวิตรี ขันสุธรรม 4. เด็กหญิงศิรินภา กันหาลา 5. เด็กหญิงชมพูนุช แซ่ลี้
|
1. นางสาวจริยา ติ่งเเย้มศรี 2. นายทวีวัฒน์ ภิระบรรณ์
|
21 |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงณภัทศร ก้างยาง 2. เด็กหญิงพัณณิตา มั่นขันธ์ 3. เด็กหญิงสโรชา ไชยสงค์ 4. เด็กหญิงบุษบา พรมเมือง 5. เด็กหญิงรติสิริกานต์ รัตนโฆษะ
|
1. นางสาวกาญจนา ยอดออน 2. นายคฑาวุฒิ เสมอใจ
|
22 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวีณา ชัยพล 2. เด็กหญิงดอกเหมย คาล่า 3. เด็กหญิงชนิกานต์ เมียงแล 4. เด็กหญิงหมี่ตี อาจ่อ 5. เด็กหญิงมีนา ชัยเรือน
|
1. นางนันทพร วงค์อิสยาห์ 2. นายบุรินทร์ กฤตสัมพันธ์
|
23 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงปิ่นปินัทธ์ นันทะเปาร์ 2. เด็กหญิงปัทมาภรณ์ อินทะนะ 3. เด็กหญิงเขมมิกา ลาหุ่นะ 4. เด็กหญิงวารุณี แสงส่อง 5. เด็กหญิงภมลวรรณ มูลศรี
|
1. นางสาวพิชามญชุ์ บุญเกิด 2. นางสุภาพร แก้วจันทร์
|
24 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุภาภร มาเยอ 2. เด็กหญิงชุติมา มีสุขี 3. เด็กหญิงวันเพ็ญ แซ่ย่าง 4. นางสาวฟ้า อยู่ลือ 5. เด็กหญิงเพียงรวี ญาติสวัสดิ์วงศ์
|
1. นายวิชญพงศ์ รวมสุขสวัสดิ์ 2. นางสาวโสรยา วงศ์พิพันธ์
|
25 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงปาลิตา อินคำปา 2. เด็กหญิงกชกร การเพียร 3. เด็กหญิงศตพร วิลัย 4. เด็กหญิงศิริวันทิวา เงินบาท 5. เด็กหญิงชนกนันท์ จัดที่
|
1. นางสาวเบญจวรรณ เจือจาน 2. นายเสกสรรค์ สามสี
|
26 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงธนพร แซ่ว่าง 2. เด็กหญิงอชิรญา บุญวงค์ 3. เด็กหญิงกฤติกานต์ หล้าเที่ยง 4. เด็กหญิงเจนจิรา นามจิตร 5. เด็กหญิงอาลิชาภัทร สิงห์ไข่มุกข์
|
1. นางสาวกุลภรณ์ ต๊ะอุด 2. นางสาวเขมินสินี มีเลข
|
27 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวอริสรา กรุณา 2. นางสาวจิรัชญา คำน้อย 3. นางสาวจิรัชญา ยะจินดา 4. นางสาวธีรดา สุรินทร์รังษี 5. เด็กหญิงสิริวิมล คำอุปละ
|
1. นายสิงห์ชาย อิ่นคำ 2. นางเพชรอำไพ นวะมะวัฒน์
|
28 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวปานพร แซ่ลี 2. นางสาวจุฬาลักษณ์ พุทธวีวรรณ 3. นางสาววชิรญาณ์ เบาจิตต์ 4. นางสาวอาทิตยา ทิวาคำ 5. เด็กหญิงชลธิชา อินต๊ะวงค์
|
1. นางสาวกานดา ราชยศ 2. นายสุชิน สีหา
|
29 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงรุจิราพร รู้พอ 2. เด็กหญิงอริสา โยสุทะ 3. เด็กหญิงสิริปรียา อสุรินทร์ 4. เด็กหญิงนภัสสร ธิทะ 5. เด็กหญิงวิจิตราพร กรงจักร์
|
1. นางขวัญจิต ไฝขัน 2. นางสาววรรณเพ็ญ จิรธีระพันธ์
|
30 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงมานาริน อิ่นคำ 2. เด็กหญิงพรหมพร ศิริแสงสมบัติ 3. เด็กหญิงพิณสุดา แสงบุญเกิด 4. เด็กหญิงทอฝัน ขันทะ 5. เด็กหญิงกัลยกร วรรณศรี
|
1. นางสาวศุภราพร เตียมทะนะ 2. นางสาวสุกันญา ตามสมัย
|