ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวรัชชประภา ไชยโยธา 2. นายรัฐพงษ์ ศรีกันชัย 3. นางสาวชญานิษฐ์ กันไชยา 4. นางสาวรวิสรา จิตรใคร่ครวญ 5. นางสาวฐานิกา ไกลถิ่น
|
1. นางบุษบา ปัดภัย 2. นายประชา วงค์ศรีดา
|
6 |
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวภัทราวดี อุทธิยัง 2. นางสาวจิรารัตน์ ราบรื่น 3. นางสาววิชญาดา ทาคำ 4. นางสาวพิมพ์ญาดา ฟูด้วง 5. นางสาวชลิตา บัวผัด
|
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงนิชาพร ดอนดง 2. นางพัชรา สิทธิอาษา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาว กชพร สุวรรณผูก 2. นางสาวบวรรัตน์ เลขะรัตน์กิจ 3. นางสาวณิชาภัทธ สายเครือทอง 4. นางสาวพิชญาภา สุบิน 5. นางสาวทิพาพร เนียมแสง
|
1. นางสาวจารุพักตร์ จ่าจันทึก 2. นายญาณวัฒน์ สมบูรณ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพรทิพา มโนวรรณ 2. นางสาวปนัสยา เครือวงค์ 3. นายพุฒิพงษ์ คำเงิน 4. นางสาวจิราพรรณ จันต๊ะนาเขต 5. นางสาวธันย์ชนก เตจ๊ะน้อย
|
1. นางจงรักษ์ ชัยบาล 2. นายศราวุฒิ เวียงลอ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาววรัทยา ทะปัน 2. นางสาวอาทิตยา กล่ำสี 3. นางสาวสิริยากร สุวรรณ์ 4. นางสาวพิมพ์ชนก ทิพย์โกมล 5. นางสาวศรัญรัตน์ โกงรัมย์
|
1. นางสาวนุสรณ์ วงศนิ้ว 2. นายพีรวิชญ์ รัตนอมรวิสิทธิ์
|
7 |
|
6 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิริญากร กาบแก้ว 2. นางสาวสุพิชญา ดวงแจ่มใส 3. นางสาวชมพู่ ฟาติมา 4. นางสาวนลินทิพย์ ยะอู๋ 5. นางสาวเมธาวดี ถาวรสิริไชย
|
1. นางกมลพรรณ เขื่อนเพชร 2. นางทิพวรรณ ปันมิตร
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปรารถนา เอี่ยมกำแหง 2. นางสาวนันท์สินี กอนา 3. นางสาวเขมิกา โนะนาคา 4. นางสาววิชญาดา กมลลาสน์มรกต 5. นางสาวนริศรา ต่าดู
|
1. นางสาวดาริน ทองประสม 2. นางลัดดา กองบุญ
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกนกวรรณ กันทา 2. นางสาวรังสิยา จะฟะ 3. นายสอง นามยี่ 4. นางสาวนันทพัชร์ พินิจ 5. นางสาวนันทัชภรณ์ เลิศศิริกุลประภา
|
1. นางนันทนา สุขพิงค์ 2. นางสาวพิมพ์ชนก ธุวะคำ
|
8 |
|
9 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพิมพ์ชญาดา สมศรี 2. นางสาวปรัชญาพร ธนันไชย 3. นางสาวรัญชิดา วงศ์ษา 4. นางสาวศศิวิมล ร้องคำ 5. นางสาวกฤษฏา บุญสูง
|
1. นางสาวอัมพา ปณะการ ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายกฤติภูมิ วงศ์ดี 2. นายรัฐศาสตร์ เพชรวิสิทธิ์ 3. นายพงศ์สวัสดิ์ ศรีวิชัย 4. นายอนันตสิทธิ์ ใจสิงห์ 5. นางสาวเกวลิน โซงเขียว
|
1. นายจิรวัฒน์ แก่นเรณู 2. นางวันเมษา แก่นเรณู
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวณัฐภา เทพจ๊ะเสาร์ 2. นายอนุภัทร ผัดหน้า 3. นายธนวัฒน์ จักรใจ 4. นายณัฐวุฒิ ตาแปง 5. นายชญานนท์ จันทร์ฟอง
|
1. นายก้องกัมปนาท กุลปัญญา 2. นางสาวอภิญญา จันทร์อิน
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายสุริยา มาลา 2. นายวายุ จันตะมะ 3. นางสาวพลอยขวัญ สีพรม 4. นางสาวปวีณนุช รัตนประภาการ 5. นางสาวรัศมี ใจวงค์
|
1. นายวรพงศ์ บายันต์ 2. นางสุภาพร คำจีนะ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายชินดนัย สายใจ 2. นางสาวอโนทัย นพวงค์ 3. นางสาวจารุณี บุญไชยแสง 4. นางสาวกัลยา ใจดี 5. นายสงกรานต์ บุญทวี
|
1. นางสาวสุพัตรา วันติยา 2. นายอดิศักดิ์ บุญเถาว์
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวธิดารัตน์ ภิระบรรณ 2. นายโสพันธ์ ธิน้อมธรรม 3. นางสาวกัญญา อุ่นญาติ 4. นางสาวนูรียา ภิระบรรณ 5. นางสาวไพลิน คำหอม
|
1. นายณรงค์ฤทธิ์ ทุน่กาศ 2. นางสาวนิภาภรณ์ ธนัญชัย
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวบูรณี เมอแลกู่ 2. นางสาวสุวณี แซ่หลอ 3. นางสาวกชกร แซ่เฉิน 4. นางสาวลักษิกา โสเช 5. นางสาวสุขใจ แซ่หลี่
|
1. นายยุทธชัย สุปัน 2. นางสาวรังสินี อร่ามดิลกรัตน์
|
7 |
|
16 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายกิตติพัทธ์ เขื่อนเพชร 2. นายรักชาติ สุขตามใจ 3. นางสาวนราภรณ์ บุญบำเรอ 4. นางสาวกัญญาภัค ปาระมีกาศ 5. นางสาวกรรณิการ์ ยาสมุทร
|
1. นางนันทพร วงค์อิสยาห์ 2. นายบุรินทร์ กฤตสัมพันธ์
|
6 |
|
17 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายอภิวิชญ์ พรมแจ้ 2. นางสาวนัตธพร แก้ววงค์ 3. นางสาวจุฑามณี มิโน 4. นางสาวณิชากุญ จันโย 5. นางสาวนฤมล ติ๊บอ้าย
|
1. นายนำชัย หอมแก่นจัน 2. นางสาวศุทธ์นัชชา สารนันต์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวศิราณี จันทร์ทอง 2. นางสาวอริสรา บุตรกินรี 3. นางสาวพิยดา ขัดสงคราม 4. นางสาวสุวรรณา เพชรโพทอง 5. นางสาวอารยา อุดสาสาร
|
1. นายมณฑล ทะริยะ 2. นางเบญจวรรณ นันทะเสน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวนลินทิพย์ สิริรังสี 2. นายปิยวัฒน์ ยาแสง 3. นางสาวอภิชญา คำซาว 4. นางสาวมลทิพย์ สุภามณี 5. นางสาววิภาพร กองสิงห์
|
1. นางสาวบุษกร อภิธรรมพงศ์ 2. นางสาวภัสรินธันญ์ ไชยสรรค์
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายจ๋า แซ่เล่า 2. นางสาวณิชาญา วงศ์นภาไพศาล 3. นายอภิรักษ์ ลาวิชัย 4. นางสาวสัชฌุกร ไชยวุฒิ 5. นางสาวสุดารัตน์ แซ่หาญ
|
1. นายวิชญพงศ์ รวมสุขสวัสดิ์ 2. นายอติกาณต์ ภาขนะพูล
|
5 |
|
21 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายธีรพงษ์ สายบัว 2. นายวงศพัทธ์ พันธ์โภคา 3. นายสุริยพงศ์ กองแก้ว 4. นางสาวณัฐนันท์ เผื่อนา 5. นางสาวศรีสุดา ปัญญายง
|
1. นายก้องภพ มูลศรี 2. นางสาวพรรษา จำเริญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
22 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวมนทกานต์ จุ่มใจ 2. นางสาวอาทิตยา วงศ์ชัย 3. นางสาวชนานันท์ จักรสมศักดิ์ 4. นางสาวณัฐณิชา จำปาแก้ว 5. นางสาวนัดธิชา ผูกพันธ์
|
1. นายชัยวัฒน์ แก้วดำ 2. นางสาวพัชรินทร์ แก้วนึก
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
23 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวกานต์ติมา ไฝเอ้ย 2. นางสาวพิญาดา คำพลอย 3. นางสาวพิมพ์ผกา ปันโน 4. นางสาวธิดารัตน์ เมืองแก้ว 5. นางสาววิชญาพร เครือราษฎร์
|
1. นางพิชยา วีระพงษ์ 2. นายภูริสนันท์ แก้วประภา
|
ชนะเลิศ |
|
24 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวพรพรรณ พิระคำ 2. นางสาวฐิติชญา นะธรรม 3. นางสาวนิธิพร ยาวิเริง 4. นางสาวธุวพร อินตา 5. นางสาวลักษศิณา ศิริวงค์
|
1. นางทัศนี ไชยสาร 2. นางสาวพิมพ์ใจ สมศรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|