ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวจิรัชญา ปินชัย
|
1. นางมยุรี มูลสวัสดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาววิชาฎา เยาว์ใจ
|
1. นางสาวกันยารัตน์ กุลดี
|
6 |
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพชรนรี มณีจักร์
|
1. นายพงศ์ศักดิ์ ปันแก้ว
|
8 |
|
4 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเบญจพร แซ่ลี้
|
1. นางสาวสุจินต์ ตาละกาญจนวัฒน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวจิรัชญา สิทธิขันแก้ว
|
1. นายพีรวิชญ์ รัตนอมรวิสิทธิ์
|
9 |
|
6 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพัชรมัย แสนชัย
|
1. นางกมลพรรณ เขื่อนเพชร
|
5 |
|
7 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนารดา เทพพิทักษ์
|
1. นางสาวสุรางค์ อุสาหะ
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายฉัทปนัย กันตีมูล
|
1. นางสาวปทิดา หมือแล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเคสิยาห์ เปียงแล่
|
1. นางสาวพิมพ์ชนก ธุวะคำ
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวธัญสุดา ปัญญา
|
1. นางวรรณนภัส หาญชัยนิตยพันธ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวนริญญา คงอาวุธ
|
1. นางยุดาพรรณ ธาดาเสถียร
|
5 |
|
12 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชนากานต์ เชอหมื่อ
|
1. นายวิรุตน์ เตรียมทนะ
|
7 |
|
13 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวเมย์ริษา แซ่ตั้ง
|
1. นางผ่องพรรณ ไชยมงคล
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวเขมนิจ -
|
1. นางธัญญรัตน์ สมศักดิ์รัตนกร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายพีรพันธ์ มืดคำบง
|
1. นายวรพงศ์ บายันต์
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายสงกรานต์ บุญทวี
|
1. นายอดิศักดิ์ บุญเถาว์
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเกวลิน นามแสง
|
1. นายณรงค์ฤทธิ์ ทุน่กาศ
|
6 |
|
18 |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายพงษ์นุวัฒน์ ทาวี
|
1. นายวัชรสิน จี๋แปง
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอำพร ใจมอย
|
1. นายพิทักษ์ ไชยสถาน
|
|
|
20 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวศุภาพิชญ์ แซ่หลี
|
1. นางสาวพัชรินทร์ แก้วมาลา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
21 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวรุ่งทิวา ดำมีขาว
|
1. นายทัตเทพ จงอมรรัตน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
22 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวดวงฤดี คำเลิศ
|
1. นายเทพประทาน พึ่งศาสตร์
|
ชนะเลิศ |
|
23 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวธนารีย์ นริศสกุลกานต์
|
1. นายราชัญ วงศ์สอน
|
4 |
|
24 |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายธราเทพ สุวรรณศรี
|
1. นายวุฒิชัย คำพระแย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
25 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายสุริยพงศ์ กองแก้ว
|
1. นางสาวพรรษา จำเริญ
|
|
|
26 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวจุฬารัตน์ แสนเสริฐ
|
1. นายสุรินทร์ ตุ่มคำ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
27 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวฟาริดา บุญศรี
|
1. นางเสาวณีย์ ศรีธินนท์
|
4 |
|
28 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวนันท์นภัส กิตติรักษ์
|
1. นางเย็นจิต ตะนัยศรี
|
ชนะเลิศ |
|
29 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวกรรณิกา ยาวิเลิง
|
1. นางทัศนี ไชยสาร
|
5 |
|
30 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายพงศกร พรหมอุดม
|
1. นายไพพูรย์ วงษ์งาม
|
|
|