ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกิตติณัฏฐ์ ฐิติพิชญานันท์ 2. เด็กหญิงพัณพิธศาร บุญเติม
|
1. นางบุษบา ปัดภัย 2. นายประชา วงค์ศรีดา
|
2 |
โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกิตติศักดิ์ ขัติกุล 2. เด็กหญิงอภิชญา เจริญธรรมอักษร
|
1. นางสาวอรอมน ดีวรัตน์ 2. นางเกศนี สุริยนต์
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชวัลกร ไชยเนต 2. เด็กชายณรัน รายเรียงอรัญคาม
|
1. นางจิราภรณ์ สุขสันต์ 2. นางสาววรัฏฐยา ทวีสุข
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธนวรรธน์ คำจีนะ 2. เด็กหญิงชลิตา สันติสกุล
|
1. นางจันทร์จิรา หัตถกอง 2. นางอำพร สกุลวงศ์ธนา
|
5 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายพิสิษฐ์ พืชไพรพนา 2. เด็กหญิงส่วยจิ่ง ลุงมหา
|
1. นางสาวณัฐพร รักสุข 2. นางพัชรี ชัยศิลปิน
|
6 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายจิรภัทร์ อินต๊ะจักร์ 2. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย จันต๊ะนาเขตร์
|
1. นางจงรักษ์ ชัยบาล 2. นางนันทนา คำฝั้น
|
7 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายเมธาสิทธิ์ แสงแก้ว 2. เด็กหญิงสิตานันท์ ตรีกระสุน
|
1. นางสาวฐิติมา สังข์ทอง 2. นายพีรวิชญ์ รัตนอมรวิสิทธิ์
|
8 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายเอกพงษ์ สร้อยคำ 2. เด็กหญิงชุติกาญจน์ มุณีจันทร์
|
1. นางกมลพรรณ เขื่อนเพชร 2. นางทิพวรรณ ปันมิตร
|
9 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกิตติธัช อุราธร 2. เด็กหญิงณัฐฐินันท์ ธรรมศร
|
1. นางสุภรัตน์ อินต๊ะวิกูล 2. นายไพชยนต์ ออนตะไคร้
|
10 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายคมกริช เบทู 2. เด็กหญิงศิริพร แซ่พ่าน
|
1. นางชุติกาญจน์ ปัญญาทิพย์ 2. นางสาวธนาภรณ์ มะณีสร
|
11 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธีรภัทร ดวงกลางกอ 2. เด็กหญิงกมลธร เกิดแจ้ง
|
1. นางสาวดาริน ทองประสม 2. นางลัดดา กองบุญ
|
12 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวรามิล ยศแก้ว 2. เด็กหญิงเจด ประภาวรินทร์ ลินช์
|
1. นายณัฐดนัย สุทธสม ครูไม่ครบจำนวน
|
13 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายศุภณัฐ แปงสุธรรม 2. นางสาวพิชชาพร ชุ่มมงคล
|
1. นางสาวณัฐริกา ก๋าแก่น 2. นางสาวพิชามนธุ์ บุญธรรม
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายสิรวิชญ์ บุญเสงี่ยม 2. เด็กหญิงกานต์ธิดา มหาวงค์
|
1. นางกัญจน์อมลกร อินทะนัน 2. นายศุภกิจ สักแกแก้ว
|
15 |
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายฐิติภูมิ บุญรัตนานันท์ 2. เด็กหญิงอารยา ทองคำ
|
1. นายนิศาชล วงศ์นวล 2. นายเจษฎา สุพันธะ
|
16 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายเมธาวิน อารีสง่าวงศ์ 2. เด็กหญิงสุวรรณษา นิลาวงศ์
|
1. นางสาวพรรณิภา ยะตา ครูไม่ครบจำนวน
|
17 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายนรากร เกษรพรม 2. เด็กหญิงปิยภรณ์ วงค์ด้วง
|
1. นางกิ่งแก้ว ทองรุ่ง 2. นางเกษร นันตา
|
18 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสรวิศ ทองแดง 2. เด็กหญิงกัญญารัตน์ อินต๊ะ
|
1. นางสาวจิราพร วงศ์ชัย 2. นางสาวเสาวภา มณีมูล
|
19 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุภาพร มาเยอะ 2. เด็กชายเดชาวัติ ธรรมขันธา
|
1. นางสินีนาฎ คำก้อแก้ว ครูไม่ครบจำนวน
|
20 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายภูวดล แซ่ย่าง 2. เด็กหญิงบุษกร มาเยอะ
|
1. นายวิรุตน์ เตรียมทนะ 2. นายเอกพล อุโมงค์
|
21 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงไอริน คำน้อย 2. เด็กชายธีรวัฒน์ ไชยวุฒิ
|
1. นายธนาวุฒิ ทรัพย์สุข 2. นายธีรศักดิ์ ทาวัง
|
22 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายยุทธภูมิ แก้วมาระวัง 2. เด็กหญิงคุนัญญา บุญสม
|
1. นายก้องกัมปนาท กุลปัญญา 2. นางธัญญรัตน์ สมศักดิ์รัตนกร
|
23 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายพัฒน ใจบุญ 2. เด็กหญิงนภาลัย จูเปาะ
|
1. นางชิดชนก เตจะมา 2. นายวรพงศ์ บายันต์
|
24 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายวิศรุต คะเต่ย 2. เด็กหญิงลฎาภา กุณทะวรรณา
|
1. นายกฤษณะ จักรอินต๊ะ 2. นางสาววิไลลักษณ์ ขันจันทร์
|
25 |
โรงเรียนวัดเหมืองง่าพิเศษวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกิรติ กันจินะ 2. เด็กหญิงทิพวรรณ รักสนิท
|
1. นางศุภลักษณ์ สีเมืองแก้ว 2. พระสมพงษ์ เมทา
|
26 |
โรงเรียนศิริมาตย์เทวี |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายเอื้ออังกูร อุปเสน 2. เด็กหญิงธมลวรรณ ใจวงค์
|
1. นายวัชระ คำมูล 2. นางสาววิริญา แซ่ฟุ่ง
|
27 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธีรเดช แซ่หลาว 2. เด็กหญิงมณีรินทร์ หวังมั่นผล
|
1. นางสาวนิตยา สักแสน 2. นายสุทธิชัย คำแปง
|
28 |
โรงเรียนบ้านห้วยไร่สามัคคี |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายสุทธิชัย แลเชอะ 2. เด็กหญิงธิติยากาญณ์ โวยยือกู่
|
1. นางสาวกัลยารัตน์ อนุรุส 2. นายพริษศ์ ไพรี
|
29 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศิรวิทย์ หวังทรัพย์สกุล 2. เด็กหญิงอมรรัตน์ ลีจาง
|
1. นายพิรเศรษฐ์ จินะ 2. นางสาวสุธาทิพย์ เผ่าทหาร
|
30 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศุภสิน เป็งดิบ 2. เด็กหญิงภันทิลา จันทโยธา
|
1. นายพีระพัฒน์ ขันสุธรรม 2. นายวรัท สมวงศ์
|
31 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายดิษยรินทร์ จินดาธรรม 2. เด็กหญิงปภาวรินทร์ ปงกันคำ
|
1. นายณรงค์ฤทธิ์ ทุน่กาศ 2. นางสาวนิภาภรณ์ ธนัญชัย
|
32 |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศตพร แซ่ลี 2. เด็กหญิงภีรดา แซ่ลี
|
1. นายคฑาวุฒิ เสมอใจ 2. นายวัชรสิน จี๋แปง
|
33 |
โรงเรียนบ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงภัชราภรณ์ กันธา 2. เด็กชายกานนท์ จ้างคำ
|
1. นางสาวมยุรี ทนันชัย 2. นายยุทธนา คำภีระ
|
34 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธราพงษ์ แก่นประเสริฐ 2. เด็กหญิงสุวิชาดา ตอบุญธง
|
1. นางสาวกนกวรรณ สุวรรณชัย 2. นางสาวสายพิน โปราหา
|
35 |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพีรพัฒน์ ทูเย่ 2. เด็กหญิงวรรณภา สุธรรมานุวัติ
|
1. นางสาวปรียาภรณ์ วังม่วงแงว ครูไม่ครบจำนวน
|
36 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายสุรยุทธ์ เชมือ 2. เด็กหญิงเกวลิน ถนอมวรกุล
|
1. นางสาวณิชา วัฒนวราห์ 2. นายยุทธชัย สุปัน
|
37 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศุภวิชญ์ สามสีลา 2. เด็กหญิงสุชานาถ บัวใจ
|
1. นายเอก กีณณเกชยางค์กูร ครูไม่ครบจำนวน
|
38 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายกฤตนู ประถมรัตน์ 2. เด็กหญิงชยานันท์ คำจันทร์
|
1. นางสาวนฤมล สารขัติ 2. นางอัญชลี ขาเลศักดิ์
|
39 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงขวัญฤทัย ใจดีล้ำเลิศ 2. เด็กชายพิทวัส ดวงแก้ว
|
1. นางสาวมนัสนันท์ คำตัน 2. นางสุภาพร แก้วจันทร์
|
40 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธรรมจักร คำมูล 2. เด็กหญิงงามศิริ หงษ์คำ
|
1. นางนพมาศ คงรอด 2. นางปรียาภรณ์ ศรีนันตา
|
41 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายปณวัฒน์ เชอหมื่อกู่ 2. เด็กหญิงอรทัย ฟ้าเทวัญ
|
1. นายจตุพร บุญมา 2. นายอติกาณต์ ภาชนะพูล
|
42 |
โรงเรียน ตชด.ทอท.เฉลิมพระเกียรติฯ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธรรมรัตน์ รวมสุข 2. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย ยี่โป๊ะ
|
1. นายพรนภัทร ยาสมุทร 2. ร.ต.ท.สุทธิพงษ์ สีมาอิ้ง
|
43 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายกฤติพงศ์ มีตัน 2. เด็กหญิงสิรินภา แก้วเกตุ
|
1. นายสันติพงษ์ กันทะ 2. นางสาวเบญจวรรณ เจือจาน
|
44 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายศิลาดล อุดธนะ 2. เด็กหญิงปภาวี กองพรม
|
1. นางสมรส เหมะธุรินทร์ 2. นางสาวเขมินสินี มีเลข
|
45 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวพรยมล กันแก้ว 2. นายเมธัส กุลนานันท์
|
1. นายสิงห์ชาย อิ่นคำ 2. นายสุรินทร์ ตุ่มคำ
|
46 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายธาวิน หอมนาน 2. เด็กหญิงอัญชัญ ลือตาล
|
1. นางกัลยกร รัศมีจันทร์ 2. นายวสันต์ ทรัพย์มามูล
|
47 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายจารุวิทย์ แซ่ฟ้า 2. เด็กหญิงวริศรา ปัญญาใจ
|
1. นางสาวพรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2. นางสาวอภิรดา ผ้าเจริญ
|
48 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายธนา โรงทา 2. เด็กหญิงนฤมล ไชยนิสงค์
|
1. นางสาวกัลยา อินเรือง 2. นายอธิวัตน์ ชินายศ
|
49 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายธีร์ธวัช ตะถา 2. เด็กหญิงอรพรรณ วรวงศ์
|
1. นางศิรารัตน์ กรรมสิทธิ์ 2. นางเย็นจิต ตะนัยศรี
|
50 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายธีรดนย์ หอมพันธ์ 2. เด็กหญิงอรธิดา แซ่ท่อ
|
1. นางทัศนี ไชยสาร 2. นางสาวอภิญญา หอมนาน
|
51 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายสหพัฒน์ กันทับ 2. เด็กหญิงธัญวรัตน์ พะมณี
|
1. นางสาวกาญจณา กันธะนภี 2. นายชาญชัย เลานันท์
|
52 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายภรัณยู ราชสมบัติ 2. เด็กหญิงพรพิมล อิ่นคำ
|
1. นางสาวนิศากร โนราช 2. นายไพพูรย์ วงษ์งาม
|
53 |
โรงเรียนลูกรักเชียงของ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายนัทธนัท ศรีสุวรรณ 2. เด็กหญิงพรพรรณ พรมโลก
|
1. นายทวีชัย ชาวส้าน ครูไม่ครบจำนวน
|