ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา วงค์เครือคำ 2. เด็กหญิงชมัยภรณ์ พรมสวัสดิ์
|
1. นายมิ่งขวัญ เทพวงศ์ 2. นายมิ่งขวัญ เทพวงศ์
|
5 |
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงธัญญามาศ เจาะบำรุง 2. เด็กหญิงจิรภา ริยะวงค์
|
1. นายกฤษฎา รักษาศิลป์ 2. นางสาวปราณปรียา ยุวกุล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอมราพัฒน์ เตวิยะ 2. เด็กหญิงนภสร ปิ่นศรีทอง
|
1. นางสาวเมธิกา ไม้แสนช่าง ครูไม่ครบจำนวน
|
6 |
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเกณิกา สุธรรม 2. เด็กหญิงรุ่งนภา ปิ่นแก้ว
|
1. นางพรสวรรค์ กัมพลานนท์ ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงบัวหอม วิชัย 2. เด็กหญิงพรทิพย์ โว่ยล่อง
|
1. นายโกวิท รักทรงธรรม ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวรรณนิษา ส้มเช้า 2. เด็กหญิงเพชรดา ลินชุม
|
1. นางสาวนธมน จันต๊ะมัง 2. นางสาววิภา แซ่กือ
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงขวัญจิรา ปุแคระ 2. เด็กหญิงอาทิชา ปูแคระ
|
1. นางสาวกิ่งกาญจน์ บุญมาลา 2. นายอนุชิต กรมวังก้อน
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนวัฒนศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ มัฆวาฬ 2. เด็กหญิงศุภิศร โพธิวงค์
|
1. นายศราวุฒิ มูลกลาง ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุวรรณี ชีวินสุขพิทักษ์ 2. เด็กหญิงธัญสินี งัวยา
|
1. นางสาววัชรินทร์ สุพรหมมา 2. นางศรัญญา อินตายวง
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวิภาพร คำดี 2. เด็กชายพัทธดนย์ ลือโขง
|
1. นางนิติกานต์ ฟองวาริน 2. นางปวีณา สุวรรณศรี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุภาพร คำลือวงค์ 2. นางสาวธนพร รัตนชัยอมรกุล
|
1. นางสาวศุภิสรา ไชยนันท์ 2. นางสาวอันธิกา วันทา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา สิทธิเจริญ 2. เด็กหญิงธนัชชา เชื้อเขตรกิจ
|
1. นางสาวธัญลักษณ์ จำกัด 2. นางสาวปทิตตา ทะนันชัย
|
4 |
|
13 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายชลธาร ปัญญาวงศ์ 2. เด็กหญิงพรพิมล วงศ์ราช
|
1. นางสาวทองเหรียญ วงค์ชัย 2. นายวุฒิพงษ์ รักเเม่
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
14 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงฐิติมา สำแดงสาร 2. เด็กหญิงไหมแก้ว อุทธิยา
|
1. นายกบินทร์ เตชวงศ์ 2. นายบริสุทธิ์ อักษรดิษฐ์
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงเสาวลัษณ์ ชัยนุภาพ 2. เด็กหญิงศิริลักษณ์ ฉินสูงเนิน
|
1. นายเรืองเดช ผิวพรรณ 2. นางสาวแพรวพันธ์ ภูวงค์ผา
|
5 |
|
16 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงนฤกานต์ ปริกเพชร 2. เด็กหญิงปรานญาริน อิ่นคำ
|
1. นายจักรกฤช ธิโปธิ 2. นายสรทรรศน์ เล็ดมะ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|