ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชมพูนุท จันทร์แดง
|
1. นางจีราพร ขำกนก
|
4 |
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงปานตะวัน ต๊ะจันโท
|
1. นายจักรกฤษณ์ หมั่นหมาย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชิชาญา เทนอิสระ
|
1. นายปราโมทย์ บุญทอง
|
7 |
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกชกรณ์ รักษ์สา
|
1. นางพรสวรรค์ กัมพลานนท์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจามจุรี ดอนลาว
|
1. นางสาวธนพร เทพรักษา
|
7 |
|
6 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนุจรินทร์ สิริแสงทอง
|
1. นายอัศวิน ด่านพินิจ
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณิชาดา บุญสวัสดิ์
|
1. นายอุกฤษฏ์ ยังท่าไม้
|
6 |
|
8 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงณิชาภัทร สิริสิทธิมหาชน
|
1. นายวาสน์ศิลป์ ดีวรัตน์
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายศิวัฒน์ แจ้คำ
|
1. นายธีรนัย ปูชัย
|
7 |
|
10 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกิติศักดิ์ นักบุญ
|
1. นายวัชระพงษ์ แก้วอ่อน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสาม ลุงตาล
|
1. นายอนุชิต กรมวังก้อน
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายตะวัน รัศมี
|
1. นางสาวกรรณิการ์ มะโนเรือง
|
5 |
|
13 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงภัคจิรา พิเศษ
|
1. นายวิภพ แก้วรากมุข
|
|
|
14 |
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปริฉัตร อินสอน
|
1. นายอภิชาติ กึมรัมย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
15 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกนิษฐา จินะกาศ
|
1. นางอัจฉราพร ยารังษี
|
5 |
|
16 |
โรงเรียนวัดเหมืองง่าพิเศษวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ทิพย์รัตน์
|
1. นางสาวจิรานุธ ธรรมเสน
|
4 |
|
17 |
โรงเรียนพุทธศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. สามเณรนพกร บุญสิงห์
|
1. นางเกศสรินทร์ คร่องทันใจ
|
|
|
18 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุรีพร ลาหู่นะ
|
1. นายธนากร ทองเงา
|
5 |
|
19 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธาวิน ลุงพรม
|
1. นางสาวพิมพ์พิจิตร ศรีสงค์ใจ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนบ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวบูสึ มาเยอะ
|
1. นายรัฐพล โหนขุนทด
|
ชนะเลิศ |
|
21 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธมลพรรณ หมอช้าง
|
1. นางปวีณา สุวรรณศรี
|
6 |
|
22 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายภานุเทพ วงค์แก้ว
|
1. นางสาวทิพย์มณี ทองกลาง
|
4 |
|
23 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพรพรรณ ชัยวงค์
|
1. นางสาวอันธิกา วันทา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
24 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงกนกภรณ์ คำภิโร
|
1. นางสาวปทิตตา ทะนันชัย
|
6 |
|
25 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงศศิวิมล เกตุอินทร์
|
1. นายสมศักดิ์ ใจเที่ยง
|
6 |
|
26 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวจำปา อมตชีวานนท์
|
1. นายเกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า
|
5 |
|
27 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงสุชัญญา แสนใจยา
|
1. นายกบินทร์ เตชวงศ์
|
ชนะเลิศ |
|
28 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงกฤติพร อินเทพ
|
1. ว่าที่ร้อยโทเฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
29 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงวีระดา นักกล้า
|
1. นายเรืองเดช ผิวพรรณ
|
4 |
|
30 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงรัตติกาล เชื้อเมืองพาน
|
1. นายสรทรรศน์ เล็ดมะ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|