ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
บัตรประจำตัว |
1 |
โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายฉันท์ชกร ชลแสง 2. นายณัฐดนัย ผึ่งสันเทียะ 3. นางสาวสุภาพร ดอนชัย
|
1. นางสาวสุกัญญา ผกาภิวัฒน์ 2. นางสาวอังคณา เวียงเหล็ก
|
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิมพ์วิภา ปารมี 2. นางสาวปวีณา มาเตชะ 3. นางสาวเกศน์ศิรี จันทร์อุดร
|
1. นางสาวสาธิตา โนพวน 2. นางเรณู ปานกลาง
|
|
3 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายอภิสิทธิ์ คำตา 2. นางสาวปาริยะฉัตร วงค์ป้อ 3. นางสาวกรวิภา อินแจ้
|
1. นางวรินทร หน่อแก้ว 2. นางสาวสายสุนีย์ อริยะ
|
|
4 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวรัตนลักษณ์ เจริญกิจวณิชกูล 2. นายโสภณ เสนาธนศักดิ์ 3. นางสาวประภาสิริ เหมือนกรุง
|
1. นางปุณญาภรณ์ แสงจันทร์ 2. นายอรรถพล ปิยะลังกา
|
|
5 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวตรีทิพย์ ใจแก้ว 2. นางสาวจิตรกัญญา กระทง 3. นางสาวดนุพร มั่นเหมาะ
|
1. นางพิชญาภา วงศ์ไชย 2. นางอัจฉรา พันธุวัฒน์
|
|
6 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาววิไลวรรณ แซ่ลี้ 2. นางสาวปิ่นมณี รักอรุณชัย 3. นางสาวรัชนี แต้มดื่ม
|
1. นางสาวนภัทรธมณฑ์ สุขเกษม 2. นางปรินีย์ สุริวงค์
|
|
7 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายณัฐพล เหล็กโพ 2. นางสาวพิชญาภา มาคุณ 3. นางสาวพศิกา โพคะ
|
1. นางสาวกรรณิการ์ กัลยา 2. นางอำพร ชัยศิลบุญ
|
|
8 |
โรงเรียนบ้านห้วยไร่สามัคคี |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายนพกร พิมลรัตนกุล 2. นางสาวไพลิน เบเชกู่ 3. นางสาวลูซียา มาเยอะ
|
1. นายสุริยา จันทสุวรรณ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
9 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายอภิชาติ เจริญทั้งสุขสิริ 2. นางสาวเอ้ย ละออกุล 3. นางสาวฐานมาส หม่อปอกู่
|
1. นายสุรินทร์ คันธวังอินทร์ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
10 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐชยาภรณ์ แซ่ฟ่าน 2. นางสาวนิวาริน เขื่อนแก้ว 3. นางสาวพรจันทร์ หน่อแก้ว
|
1. นางสาวชรินทร์ทร บุญมา 2. นางสินีนาฎ ชัยเขต
|
|
11 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวดวงใจ แลฉึกู่ 2. นางสาวรุ่งไพริน อะซองกู่ 3. นางสาวณชญาดา เกียรติลานทอง
|
1. นางสาววรินทร กาบสนิท 2. นางวิมล ปัญญานันวงศ์
|
|
12 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายวรภพ รักคน 2. นางสาวจุฬาลักษณ์ ประเสริฐสังข์ 3. นางสาวศิริลักษณ์ พิทักษ์วนากุล
|
1. นายจิรพงศ์ น้อยสปุ๋ง 2. นางสาวธัญลักษณ์ จำกัด
|
|
13 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวรุ่งไพลิน แซ่ลี 2. นางสาวศิริวรรณ พันจางไพศาล 3. นางสาวพีรดา พุทธวีวรรณ
|
1. นายพิเชษฐ์ ศรีพิชัย 2. นางสาวภัทร์ธิชวี ปินใจ
|
|
14 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวบงกช แซ่มัว 2. นางสาวภัชริน แซ่เฒ่า 3. นางสาวสุรนาถ คมศรโมกข์
|
1. นางจิตริณี รุ่งสวัสดิ์ 2. นางนาฎสุดา ใจคำ
|
|
15 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวชลธิชา ติ๊บดี 2. นายธนภัทร บุญมา 3. นางสาวกัลยารัตน์ ปัญญา
|
1. นางฐณัฐธกานต์ แก้วจำปา 2. นางสาวภรภัทร สอนศรี
|
|