ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกมลลักษณ์ ปานยงค์ 2. เด็กหญิงณัฐณิชาช์ พิลาลัย 3. เด็กหญิงชญานิศกัญญ์ อินทร์จักร์ 4. เด็กหญิงกรพรรณ สุเตชมารค 5. เด็กชายพีระพัฒน์ ศรีสุวรรณ์ 6. เด็กหญิงพร้อมพร ภาสน์พิพัฒน์กุล 7. เด็กหญิงกันยภรณ์ ผาคำ 8. เด็กชายณัฎฐากร สุขแก้ว 9. เด็กหญิงธันยา วงศ์ธบดีเดช 10. เด็กหญิงพัชรพร คงแดง
|
1. นางสาวนฤนารถ วงค์เอ้ย 2. นางมยุรี สันวงค์ 3. นายสุรเชษฐ์ เมฆอากาศ
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอันดามัน กันธิมา 2. นางสาวก้องกิดากาน ธงหก 3. นายรัชพงษ์ วัชรรังสิมันต์ 4. นางสาววิชญาดา หนุนเขิน 5. นางสาวเทพธิดา โปทา 6. นายพชรพล แสนริน 7. นายธราธิป อจินแก้ว 8. นางสาวญาโณทัย เป็งตึง 9. นางสาวคนางรัตน์ บุญรักษ์ 10. นายชยานันต์ วันสูง
|
1. นางสาวพิมพ์วิภา ผ่องใส 2. นายภาสกร คำแหง 3. นายอดิเรก น้ำสา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายอนาวิล จันทร์อ่อน 2. นายนพวินท์ จอมแก้ว 3. นายนพนันท์ จอมแก้ว 4. นายพีรพงษ์ อาจอ 5. นางสาวนัชชา หน่อคำ 6. นางสาวณัชชา ถุหลงเพีย 7. นางสาววิชญา ปากหวาน 8. นางสาวพลอยสุดา ก๋าใจ 9. นางสาวกมนวรรณ บัวสุวรรณ 10. นางสาวน้ำฟ้า แซ่โอ
|
1. นายสุปะกรณ์ แสงมะณี 2. นางสาวอนงค์ศรี กุณา ครูไม่ครบจำนวน
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเมธาพร จันแปงเงิน 2. นางสาวนลินทิพย์ ทองสิงห์ 3. นางสาวอำพร ใจมอย 4. นางสาวธนัชพร วรรณา 5. นางสาวปาณิศา ประสงค์ดี 6. นางสาวพัชรา จันแปงเงิน 7. นางสาวชลธิชา วรรณสอน 8. เด็กหญิงรติรส ปิงพยอม 9. เด็กหญิงรุ่งตะวัน แซ่ย้า 10. เด็กหญิงภัสสรณ์ ปาต๊ะ
|
1. นางสาวนุชรินทร์ ปามูล 2. นายสมพร จงน้อย 3. นางสาวอชิรญา ชินลาภา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชนม์ญาทิพย์ สุยะเสาร์ 2. นางสาววีรดา หงษ์คำ 3. นางสาวปรางทิพย์ สอาด 4. นางสาวธิดาพร แสงจันทร์ 5. นางสาวเบญจพร ปงมะจักร 6. นางสาวชฎาธาร เจริญศักดิ์ 7. นายวิศรุต ราวิชัย 8. นายสุวรรณภูมิ บุญยี่ 9. นายอิสราณุวัฒน์ ธีระพงศ์ 10. นางสาวกชกร เหล่ารินทอง
|
1. นางสาวธนภรณ์ กาทุ่ง 2. นายสมเกียรติ ชุ่มใจ 3. นายอนุยุต คำมะโน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอริสา หมั่นงาน 2. นางสาววรวลัญช์ คำลอย 3. นางสาวหญิง กองแก้ว 4. นางสาววันวิสาข์ อุดรประดับ 5. นางสาวซูบีน พาร์ค 6. เด็กชายเอกชัย สุทธิ 7. เด็กหญิงจิดาภา แซ่เอียง 8. เด็กหญิงอรทัย อาบู่ 9. เด็กหญิงสาลี่ มูลใส่ 10. เด็กหญิงวรัชญา วุฒินนชัย
|
1. นางสาวกฤตัชญ์ ใจวรรณะ 2. นายสุวิจักขณ์ นาใจ 3. นายเอกลักษณ์ ทิพย์มณี
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวใหม่ แซ่อื่อ 2. เด็กหญิงน้ำหนึ่ง แซ่เล่า 3. นางสาวประวินทิพย์ นิพัทธ์สกุล 4. นางสาวศิริพร นันไชย 5. นางสาวภัทราพร สิงหา 6. นางสาวกนกกร แซ่เติ๋น 7. นางสาวนลินทิพย์ บุญยวง 8. นางสาวชลดา แซ่โซ้ง 9. นางสาววนิดา แซ่ลี 10. นางสาวมณีทิพย์ แซ่เจียง
|
1. นางสาวปวีณา บุปผาพนา 2. นางสาวพนิดา สิทธิวิชัย 3. นางสาวสรารัตน์ ปลอดทอง
|
ชนะเลิศ |
|