ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายบวรวุฒิ อินแสน
|
1. นางสาวทัศวรรณ วงค์บุญมา
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงขวัญชนก ไชยศรี
|
1. นางเทียมรัตน์ มาถา
|
7 |
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัฐพร เอี่ยมอรุณวรรณ
|
1. นางสาวภรณ์กนก อุปชัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปฏิมาภรณ์ ใจแสน
|
1. นายภัทรวัตนิ์ สุยะตา
|
6 |
|
5 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธนภัทร์ จันต๊ะนาเขต
|
1. นางสาวเปรมจิตต์ ทะริยะ
|
10 |
|
6 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกานต์สิริ วงค์แก้ว
|
1. นายพูนศักดิ์ สุธีชัย
|
4 |
|
7 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิราภา ดวงไกรแฝง
|
1. นางสาวประภัสสร แบสิ่ว
|
9 |
|
8 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายอนุพงษ์ จะฟะ
|
1. นางสาววารี คงพัฒน์
|
5 |
|
9 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพรรณิการ์ ไชยยาโรจน์
|
1. นางศศิวิมล ปันติ
|
8 |
|
10 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิรัชญา นาคศิริ
|
1. นางรุ่งนภา ช่วยเกื้อ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพรเมษา สัตตาปาระมี
|
1. นางสุนทรี เตชะตน
|
11 |
|
12 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจิรฐิดา ณุบาง
|
1. นางริใส นามดี
|
11 |
|
13 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงรังสิมา หมูคำ
|
1. นางอโณทัย ทักษิณเจนกิจ
|
7 |
|
14 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณัฐณิชา ตื้อยศ
|
1. นางลีลา จำมะเทวี
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพลอยภัทรา เหม็งทะเหล็ก
|
1. นางสาวเสาวรจ โกฎสืบ
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงมาเรียม พิริยะพาน
|
1. นางสาวเฉลิมพร พุธชาคำ
|
6 |
|
17 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงภาสินี กันทิน
|
1. นายภูมินทร์ ธรรมของดี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุนิรชา วิจารณ์
|
1. นางสาวสุกัลยา ไชยรินทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนวัดเหมืองง่าพิเศษวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปานไพลิน ทะริยะ
|
1. นางสาวอัญชลี โปทา
|
ชนะเลิศ |
|
20 |
โรงเรียนวัฒนศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพิชญาภรณ์ อเนกธนโรจน์กุล
|
1. นายลิขิต บุญเลิศ
|
8 |
|
21 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสิริกุล ก้างยาง
|
1. นายณัฐนันท์ พานทอง
|
4 |
|
22 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพรนภา ชูชื่น
|
1. นางจุลนี อนุชัย
|
ชนะเลิศ |
|
23 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงรดา ท้าววิทย์วัฒน์
|
1. นางสาวสิรินภา โยธา
|
6 |
|
24 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอรวรรณ พิสัยเลิศ
|
1. นางสาวภัญภร ปิสนู
|
8 |
|
25 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงรวิพร วิชาโห้ง
|
1. นางนภัสร พันพิงค์
|
5 |
|
26 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกชกร กันทะปัญญา
|
1. นางเอื้อง สิทธิประเสริฐ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
27 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอรพรรณ มณีวงค์
|
1. นางสาวภาษิตา ชัยศิลปิน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
28 |
โรงเรียนดรุณราษฎร์วิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวนิดา ฐิติภักดีชวานนท์
|
1. นางสาวอำพัน หมั่นค้า
|
7 |
|
29 |
โรงเรียน ตชด.ทอท.เฉลิมพระเกียรติฯ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงภัคจิรา อ้วยเยอะ
|
1. นางสาวนิศารัตน์ ประสมสุข
|
8 |
|
30 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงประติภา สิทธิแปง
|
1. นางสาวศิริลักษณ์ งามหมู่
|
6 |
|
31 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงพัสตราภรณ์ สุขดี
|
1. นายจตุพล ตุ้ยสืบ
|
8 |
|
32 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงจณิสตา ระจัน
|
1. นางสาวภัสวรลักษณ์ วรรณรัตน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
33 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงณภัชชา สมทะนะ
|
1. นายเสกสรร เทพยศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
34 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาววิชญาพร ชารัมย์
|
1. นางภัชรา ใจบุญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
35 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายสิริรัฐ เสธรัตนคุณ
|
1. นายศักดิธัช ชัยลังกา
|
8 |
|
36 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายอภินันท์ ชัยเกษม
|
1. นางสาวดาวเรือง จินะ
|
5 |
|
37 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวจารุวรรณ ไชยชุมศักดิ์
|
1. นางสาวธนัชญา ศุภศิริภิญโญ
|
ชนะเลิศ |
|
38 |
โรงเรียนลูกรักเชียงของ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงศิริลักษณ์ ศรีผดุง
|
1. นางสาวสุนิสา สุกุล
|
6 |
|