ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวณัฐวดี เทพชุมภู 2. นางสาวภัทรวดี สมศักดิ์
|
1. นางบัวตูม ออนตะไคร้ ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
2 |
โรงเรียนดอนชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอัญชลี จิววุฒิพงค์ 2. นางสาวอรรยา ลาเช
|
1. นางรตนพร ตุ้ยยวง ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายเตชิน ฐานเจริญ 2. นางสาววริศรา สินธุยะ
|
1. นางวลีรีตน์ เพียงใจวงค์ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายรัชพล แก้วอุย 2. นายธราเทพ พรมสุวรรณ์
|
1. นายธีระพงษ์ ผิวผ่อง 2. นางสาววิริยา ครบเบญจะ
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสุทธิกานต์ ทรงอมรศิริ 2. นางสาวกัลชญาภรณ์ ภิระ
|
1. นางดรุณี เวทะธรรม 2. นางสาวนัทธมน จันทร์ใส
|
|
|
6 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธนพร ภูเป่งน้ำ 2. นางสาวพัชรภา ลินลาด
|
1. นางณัฐพร วันสาสืบ 2. นายวีระพงษ์ กันทะเนตร
|
|
|
7 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนุจรีย์ จี่เบียกู่ 2. นางสาวนิศาชล ทาเลเค
|
1. นายชุติ บุญเป็ง 2. นางสาวศิริวรรณ ไฮคำ
|
|
|
8 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชนิกานต์ วิเศษสกุลเจริญ 2. นางสาวสาธิตา อานี
|
1. นางขวัญเรือน ใหม่ใจ 2. นางสาวอัจฉรา แก้วนาติ๊บ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาววันวิสา น้อยป้อง 2. นางสาวณัฏฐณิชา ศรีดวงใจ
|
1. นางกนกพร อ่อนพุทธา ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
10 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอริสา แซ่ลี 2. นางสาวธิดารัตน์ หัตถผะสุ
|
1. นางสาวฐิตาภา บุญปัญญา 2. นางสาววันทนีย์ ดาระสุวรรณ
|
|
|
11 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายทรงวุฒิ จันวัน 2. นางสาวอัมพวัน สุรินทร์
|
1. นางสาวพรพิมล จรูญฉาย ครูไม่ครบจำนวน
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกรรณิการ์ พรมจีน 2. นางสาวชาลิสา ตาสาย
|
1. นางสาวจุฑาทิพย์ ต้อนรับ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
13 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพริษา พรหมจันทร์ 2. นางสาววรัมพร เมืองพรหม
|
1. นางสาวศิถีธร สุภา 2. นางอัจฉรา พันธุวัฒน์
|
|
|
14 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวมยุรฉัตร ขัดมูล 2. นางสาวนันท์นภัส พรมนิล
|
1. นางสุกันยา ชุมภูกุล 2. นางโชติกา มาลัย
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอมรศรี ยอดแปง 2. นายจิรายุ ปาเงิน
|
1. นายธัมมนาถ วงศ์ธิดาธร 2. นางิวิชุตา บุญงาม
|
|
|
16 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพัชรพร ภูทอง 2. นายสุรศักดิ์ แลเชอ
|
1. นายจตุพงษ์ สอนศรี 2. นางสาวภาวินีย์ สักแกหลี
|
|
|
17 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพีรดา ปาติ๊บ 2. นางสาวนักคนู เมืองเหมย
|
1. นายวิทยา เหล็กเพชร 2. นางสำเนียง เหล็กเพชร
|
|
|
18 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอารยา หน่อคำหล้า 2. นางสาวเนรัญชรา แซ่พร่าน
|
1. นางสาวนิลุบล ปัญญาทิพย์ 2. นางสาวพิชญ์รตี ไชยเดช
|
|
|
19 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพิชชา ม่าวไทย 2. นางสาวพิชยา ม่าวไทย
|
1. นางสาวศิริรัตน์ ขัดทะขันธ์ 2. นางสาวอริยา วงค์เจริญ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
20 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพลอยขวัญ กาวิชัย 2. นางสาววรัทยา ปวงอินไหล
|
1. นายพิชเญศ คำหม้อ 2. นางวรรณิภา จันทร์น้อย
|
|
|
21 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัฐธิตา ทีปะแสง 2. นางสาวกนกอร ยะถาคำ
|
1. นายณัฐนันท์ พานทอง 2. นายเจนณรงค์ แสงจันทร์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
22 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาววนาลี น้อยหมอ 2. นางสาวสาลิกา แซ่เจียง
|
1. นายนำชัย ใจมา 2. นางสาวสุลิศา หลีกเลี่ยง
|
|
|
23 |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวหนึ่งฤธาร แซ่พ่าน 2. นางสาวเบญจรัตน์ ก้างยาง
|
1. นางสาวพิชญ์สินี ทองประสาท 2. นางสาวิตรี จันทสโร
|
4 |
|
24 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายจิรายุ แซ่ว้า 2. นางสาวสุดารัตน์ แซ่ลี
|
1. นายประจวบ ผาทอง 2. พระสมคิด จิตฺตสํวโร(ชมภูถี)
|
|
|
25 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเกวลิน อุดแก้ว 2. นางสาวชนิตา การสมนุช
|
1. นางสาวอารีรัตน์ เชื้ออ้วน 2. นางสาวโปรดปราน คำเปลว
|
ชนะเลิศ |
|
26 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเจนจิรา แลเฉาะกู่ 2. นางสาวเกตนิกา ยานุ
|
1. นายปารมี วชิรปทุมมุตต์ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
27 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพิมพา เกตุอ่อน 2. นางสาวสุวรรณา วงค์คำ
|
1. นายศุภกิจ สมศรี ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
28 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวกรรญาภรณ์ สุธรรมแปง 2. นางสาวธิดารัตน์ ทะระมา
|
1. นางสาวรัตน์ติการณ์ วิชัยเนตร 2. นางสายสมร สุทธศิลป์
|
|
|
29 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายธิระวัตร ทาระจีน 2. นางสาวฑิตยา เพชรล้ำ
|
1. นางพรรณี บุตรดี 2. นายเฉลิมไชย ขันยอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
30 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายรุ่งทวีทรัพย์ ยอดศิวกร 2. นายพิพัฒน์ หม่อโป๊ะกู่
|
1. นายภูษิต กิจกัญจนาสน์ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
31 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวอริสา แผ่นอินทร์ 2. นางสาวเบญญาภา ไชยทน
|
1. นางสาวพิมพ์พิมล มั่นกุง 2. นางสาวมนธิญา ขันยอด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
32 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายมงคลชัย ป้องปก 2. นางสาวศิวนารี เพชรกิ่ง
|
1. นางรัตนาภรณ์ ใจมา 2. นางโสภา นุชท่าโพธิ์
|
ชนะเลิศ |
|
33 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวจีรนันท์ แซ่มัว 2. นายณัฐวุฒิ บุญยวง
|
1. นางสาวจรรยา สุริยะ 2. นางสาวทัยริกา ปินตามูล
|
|
|
34 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวกัญญาวีร์ ฉายา 2. นายกิตติวรา ประสพสงค์
|
1. นางสาวดาวเรือง จินะ 2. นางสาวอชิรญาณ์ บุญมา
|
|
|
35 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวธิดารัตน์ กองธรรม 2. นายวธัญญู สุริยะ
|
1. นางสาวธนัชญา ศุภศิริภิญโญ ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|