ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายภูริศ ยศคำ
|
1. นายบุญเลิศ จรัส
|
2 |
โรงเรียนดอนศิลาผางามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเอกนารี สายวงศโห้
|
1. นางสาวรุจิรา คำฟู
|
3 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเฟื่องฟู แสงนาม
|
1. นางสาวสุริวรรณ วันทิตย์
|
4 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกฤตพร กิจสุภา
|
1. นางสาวสุพรพิศ ดอนชัย
|
5 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม 2 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสิริกัลยา ไชยชมพล
|
1. นางสาววนิดา ดวงสวัสดิ์
|
6 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายพิพัฒน์ สุรัตน์
|
1. นางสาวปัทธวดี บ่ายเที่ยง
|
7 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิมลวรรณ เสนาะเสียง
|
1. นางแสงเดือน กันทาสุวรรณ์
|
8 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายชวิน จิรไพสิฐนุกูล
|
1. นางพัฒนา เครือบุญ
|
9 |
โรงเรียนเวียงชัยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายอรรถกร เก่งหล่อ
|
1. นางสาววราภรณ์ เลขา
|
10 |
โรงเรียนเวียงเชียงรุ้งวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปวีณา มณีจันทร์สุข
|
1. นายธีรวัฒน์ เทพละ
|
11 |
โรงเรียนสหศาสตร์ศึกษา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายศิริชัย รัตนเลิศสกุล
|
1. นางสาวอัญชิษฐา พึ่งนา
|
12 |
โรงเรียนสันติวิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายรตณชัย กองมา
|
1. นางไพริน ศรีรัตน์
|
13 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธันยพร ถายะ
|
1. นางสาวกรกช สุวรรณการ
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายพณิชพล ราหุรักษ์
|
1. นางสาวสุวรรณษา สิงห์ตา
|
15 |
โรงเรียนเวียงชัยพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. สามเณรศุภกิจ มเทมชัย
|
1. นางพวงเพ็ชร สมบูรณ์
|
16 |
โรงเรียนดอยงามวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวบุญฑริกา ก๋าวิล
|
1. นางสาวสนธยา นายี
|
17 |
โรงเรียนนครวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวจิรนันต์ เชื้อเมืองพาน
|
1. นางภคมน อาพรเดชาวัตร
|
18 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวเพชรรีรัตน์ นวลตา
|
1. นางจารวี เธียรคุณนิธี
|
19 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวมาลี วุยยือ
|
1. นางชนัญชิดา เทพสุนันท์
|
20 |
โรงเรียนวาวีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายธนากร แสงลี่
|
1. นายกรวิชญ์ ผัดแก้ว
|
21 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายธนกฤต บาสี
|
1. นางสาวอ้อยทิพย์ รินคำแดง
|
22 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวสุพัชชา จิปุริ
|
1. นางสาวตวิษา มูลทาทอง
|
23 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาววริศรา จันต๊ะวงค์
|
1. นางจิราวรรณ ร่วมชัยภูมิ
|
24 |
โรงเรียนแม่อ้อวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายพงศกร พุทธวงค์
|
1. นางสาวจรรยพร ใจวงค์
|
25 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวภัชชญา ชัยลังกา
|
1. นางอารีย์ อภัยสุรสิทธิ์
|
26 |
โรงเรียนบ้านห้วยผึ้ง |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายสมควร แซ่หวือ
|
1. นางวาสนา ต๊ะคำ
|
27 |
โรงเรียนบ้านเทอดไทย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายพิเชษฐ พิเมีย
|
1. นางสาวภาสินี ธิศรี
|
28 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายกิตติพงศ์ อุ่ยแม
|
1. นางสาวปรียา พงศาปาน
|
29 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวิชญาภา มั่นเหมาะ
|
1. นางมยุรา ร้องหาญแก้ว
|
30 |
โรงเรียนดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวญาณิศา สมเมือง
|
1. นายอรุณ คงสิน
|
31 |
โรงเรียนบ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัญญา นามหลวง
|
1. นางสาวเจนจิรา หาญพีระพันธ์
|
32 |
โรงเรียนบ้านแซววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวสุธีกานต์ จักแก้ว
|
1. นางสุมาพร จักรอินต๊ะ
|
33 |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายณัชภูมิ ปันทะนู
|
1. นางกัญญาภา พรมสะอาด
|
34 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวเบ็ญจพร ทวีอภิรดีปฐม
|
1. นางสาวนิภารัตน์ กาวิล
|
35 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายภานุวัฒน์ เถาว์ทุมมา
|
1. นายอรรณพ คำมีสว่าง
|
36 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพัชรัตน์ มณีชัย
|
1. นางสาวณิชานันทน์ ศูนย์กลาง
|
37 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายแสงชัย ศรีกานต์ชนา
|
1. นางพัชรินทร์ เพ็ญยะสิทธิ์
|
38 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวชญานิน ศิริสุริยะกุล
|
1. นางสาวสุมารินทร์ จนใจ
|
39 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายกิตติธัช ปินตาคำ
|
1. นางสุมล หลักคำ
|
40 |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายอัครพนธ์ กันทะสอน
|
1. นายเมธี บุญตา
|
41 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายปัญญากรณ์ คำลือ
|
1. นางสโรชา คำปิน
|
42 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายธีรวัฒน์ ฟังช้า
|
1. นายสรายุทธิ์ กิติยศ
|
43 |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายพิตรพิบูล แซ่ฟุ้ง
|
1. นายรังสันติ์ บุญคำ
|
44 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวกัลยรัตน์ พิยะใหญ่
|
1. นางบุหงา วิชา
|
45 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวกานต์วิชญา ปันแก้ว
|
1. นางสาววธิดา ลือชา
|
46 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวรุจิรดา ไชยวุฒิ
|
1. นางวรารัตน์ จักรดี
|
47 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวอภิชญา สิริวสุกุล
|
1. นางสาวจิตราพร เตียนต๊ะนันท์
|
48 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวเบญญาภา เตียนต๊ะนันท์
|
1. นางสาววิมลรัตน์ วันดี
|
49 |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายณัฐกิตติ์ สอนนันฐี
|
1. นางมลิวัลย์ พรมวงค์
|