ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายนุสรณ์ ทรงชา 2. นางสาวมัธติกา ธัญญาโกศล 3. นางสาวอักษราพัชร์ ขัติยะ 4. นางสาวจารุกัญญ์ แสงผะการ 5. นางสาวดาราวีร์ ปัญญา
|
1. นางยามาพร สายสุดใจ 2. นางสาวอังคณา ถนอมมิตร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
2 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายธนาคิม ธรรมวงค์ 2. นายศรัณย์กร บั้งเงิน 3. นางสาวติน สวิน 4. เด็กหญิงฐิตาภา นันชัย 5. เด็กหญิงอนัญญา พรหมอยู่
|
1. นางสาวพิลาวัลย์ จันทร์กอง 2. นางสุมิตรา แลบุญมา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเยาวภา มงคลชัยศาสตร์ 2. นางสาวจาริกา ผาติพรสมบัติ 3. นางสาวมัลลิกา ยานะใจ 4. นายตฤษนันท์ ลือสุวรรณ์ 5. นางสาวอรพรรณ จูเปาะ
|
1. Mr.Sunny Kumar Maharjan 2. นายยอดคน ณ เชียงใหม่
|
5 |
|
4 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพรชนัน กันเขี่ย 2. นางสาวเกรซ ศรัญญา บาร์ฟอร์ด 3. นายคณาสิน หวังโชคผดุง 4. นางสาววริศรา ยอดวงศ์ 5. นางสาวอโรชา ปินตาศรี
|
1. นายฉัตรชญา วิเท่ห์ 2. นางสาวปนิกกา สุมะโน
|
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายธนกฤต ดาระสุวรรณ 2. นางสาวสิริวิมล แจ้งไพร 3. นางสาวกษมา บุญมา 4. นายรชต เตชะ 5. นางสาวณัฐพัชร์ ชุติวัติชยังกูร
|
1. Mr.Demetrio Jr Parreno 2. นายวรชาติ ภูลคร
|
4 |
|
6 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายวชิร สุจริต 2. นายชวกร ดาวจรัสแสงชัย 3. นายสุเมธ เลศักดิ์ 4. นางสาวกัลชนา สัจจวิเศษ 5. นางสาวรินรดา ตันจันทร์
|
1. นางนรีกานต์ ธนะสอน 2. นางสาวสิริยากร ก๋าละปุ๊ก
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายภัทรพล กองด้าย 2. นางสาวธัญญาภรณ์ ล่ำแน่น 3. นายวีรชิต วันไทยศูนย์ 4. นายกฤษฎากร กุณโน 5. นางสาวชุติภา ไมตรีญาติ
|
1. นางสาวพชรวรรณ มณฑา 2. นางสาวมาธวดี คงธนเชาวน์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายปรมัช แซ่หล่อ 2. นางสาววราภรณ์ กันภาสุ 3. นายพิธิวัฒน์ เปล่งบุญ 4. นางสาวรมิตา ธรรมจักร์ 5. นางสาวกัญญารัตน์ ศรีวรรณ
|
1. นางภาวินี ทิพวรรณ์ 2. นายวิทยา เฉลียว
|
|
|
9 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายอัษฎาวุธ อินต๊ะอ้น 2. นายธนันณัฐ กันตุ่น 3. นางสาวณัฐกิตติญา ใจหาญ 4. นางสาวเข็มพลอย แข็งการ 5. นางสาวฐิตา พีระกุล
|
1. นางสาวพรพิมล มัลลิกาวงค์ 2. นางสาวพรพิมล ทะละถา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
10 |
โรงเรียนสันติคีรีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายอฐิกิต เชสอ 2. นายณัฐพล กันทรภัทร 3. นางสาวปรายฟ้า วูแมกู่ 4. นางสาวหมี่เซอะ มาเยอะ 5. นางสาวสุวิพร มูเซอ
|
1. นายภัทรดนัย ซ่งวิบูลกิตติกุล 2. นางสาวสุดคนึง นาสา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวธัญพิชชา ใหม่อินต๊ะ 2. นางสาวชานิสา ก้างออนตา 3. นางสาวสุธาสินี จักเเก้ว 4. นางสาวใหมแก้ว ถิ่นวงษ์ม่อม 5. นายปรมินทร์ มูลวงศ์
|
1. นางวิภา ผสมกิจ 2. นางสาวอารีย์ กองแก้ว
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจันทร์ธิดา อุ่นแปง 2. นางสาวทวีพร แสนถัง 3. นายไตรรัตน์ สุทิน 4. นายอภิรักษ์ ภู่เจริญ 5. นางสาวธีมาพร หงษ์คำ
|
1. นางสาวฉวีวรรณ โกสินทนารักษ์ 2. นางสุดารัตน์ สแปรตต์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวนริศรา เกิดสันเทียะ 2. นางสาวมณฑาวดี ลีวงศ์กระจ่าง 3. นางสาวอนันตญา โนราช 4. นางสาวกนกอร วงค์กองแก้ว 5. นายนัฐวุฒิ เงินท๊อก
|
1. นางตรีนุช สมแก้ว 2. นายสุชาติ ติ่งหมาย
|
5 |
|
14 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายศุภภะกร เดอ สว๊าร์ต 2. นายอภิวิชญ์ โสศรีสุข 3. นายนฤบดินทร์ วุฒิเปียง 4. นางสาวรพีพร บุญฟู 5. นายปรมินทร์ ปีมื่อ
|
1. นางวิมล กาบแก้ว 2. นายสุเมธ ต๊ะวงศ์ชัย
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวจุฑารัตน์ มิมาละ 2. นางสาวฐปนัท พิชัยยา 3. นางสาวปฑิตตา ปัญญาดี 4. นายภูมิพัตน์ งิมคำ 5. นายพิชิตพงษ์ หอมนาน
|
1. นางสาวกชพรรณ ศรีทอง 2. นางณัฐกานต์ ทาเอ้ย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายรัชชานนท์ รักนา 2. นายภูมิราช รักพ่อ 3. นายธัชพัทธิ์ คำต๊ะ 4. นางสาวปาลีรัตน์ ยานะฝั้น 5. นางสาวธัณยพร พลสูงเนิน
|
1. นางสาวศิรินทร์ อิ่นแก้ว 2. นายเศรษฐวิทย์ บารเมษฐ์ฤทธิกร
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายหย่งเซิน เฉิน 2. นางสาวยุพาลักษณ์ ดีบุตร 3. นางสาวสกาวรัตน์ มวลสุชัย 4. นางสาวกุลณัฐ ชัยบุรีโอภาส 5. นายมงคลชัย ไชยลังการ
|
1. นางสาวทิพย์นัดดา ธารธีรวัฒน์ 2. นายภูวดล ผากาเชิด
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|