ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายวชิรวิทย์ สุริยะไชย 2. นางสาวจิณณรัตน์ กันติ๊บ 3. นางสาวพัชราภา นัยนานนท์ 4. นางสาวฉัตรมณี ทรัพย์ไพรบูรณ์ 5. นายธีรวัตน์ เหมยแก้ว
|
1. นางสาวพรทิพย์ คำปันแปง 2. นางสาวศรัญญา รัตนทวีชัยพร
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวชญาภา วุฒิไมตรีจิต 2. นางสาวธัญลักษณ์ บุบผาชาติ 3. นางสาวทรงพร จันทร์ประเสริฐ 4. นางสาวศรัญญา เตจ๊ะเทพ 5. นายวรพุฒ อันโด เชิงน้ำ
|
1. นางสาวกฤติกา สร้างใบศรี 2. นางสาววรวรรณ ดวงเทศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายเอกณัฏฐ์ พิมพาสาร 2. นางสาวณภัทรศิกานต์ สมแสง 3. นางสาวจินณพัธ บุญมี 4. นางสาวพิรัญฎา ตาสาย 5. นางสาวมนิกา มาเยอะ
|
1. นางสาวปรัชญา อินทราวุธ 2. นางสาวพัชชาภรณ์ สุวรรณอาสน์
|
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายอัครพล แสงศรีจันทร์ 2. นางสาวศุภิสรา อินต๊ะ 3. นางสาวพลอยลาวรรณ ตั๋นคำ 4. นางสาวรพีพร อุปรี 5. นายชญานนท์ วัฒนกีบุตร
|
1. นายชินชัย แก้วนิมิตสิริกุล 2. นายสลักเพชร พรรณมาตย์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาววรนุช แว่วสอน 2. นายณัฐวุฒิ มงคลคลี 3. นายณรงค์พล คำดี 4. นายธนเดช อภิวรรณ 5. นายสุเมธ กันใจ
|
1. นางสาวภัทราวรรณ ปริมิตร 2. นางสาวสุพรรณิการ์ ออนสา
|
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวนาลอ แซ่ลี 2. นางสาวฉันท์ชนก ชือหมือ 3. นางสาวศศิธร แซ่จ๋าว 4. นางสาวปิยดา มาเยอ 5. นางสาวนนทิยา แซ่ฟุ้ง
|
1. นางสาวรุ่งทิวา ยาวุธ ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายเอกราช สรณ์สิริพัฒน์ 2. นางสาวช่อแก้ว ลาสา 3. นางสาวฐิติมา โสภา 4. นางสาวเจนจิรา วงศ์ชัย 5. นางสาวจึงหยาด แซ่เหมา
|
1. นายเจนวิทย์ อำมาตย์มณี ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายสุกฤษณ์ หอมนาน 2. นางสาวณัฐนิชา ใจสุข 3. นางสาวจินดามณี เตาทวีผล 4. นายภูบดินทร์ เขื่อนศิริ 5. นายปรเมษฐ์ ช่างคำ
|
1. Mrs.Keiko Ando 2. นางสาวจิราพร อินตุ่น
|
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายเกรียงศักดิ์ วงศ์บุญชัยเลิศ 2. นางสาวกาญจนา แซ่ซ้ง 3. นางสาวกัลยณี แซ่ซ้ง 4. นางสาวปนัดดา แซ่กือ 5. นางสาวสุปราณี เกสรกติกา
|
1. นางสาวนารีรัตน์ ลีลาศีลธรรม 2. นางสาวนิตยา วงศ์บุญชัยเลิศ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|