ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวปภาพินท์ อินเปล่ง
|
1. นางสร้อยทิพย์ แก้วหน่อ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
2 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิชญา บำรุงจิตต์
|
1. นางสาวศรัญญา วงษ์พฤกษา
|
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพัชร์ลิตา กิตติศรัญเกียรติ
|
1. นางพรวีนัส วุฒิสารวัฒนา
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาววชิราภรณ์ แซ่ลี
|
1. นางรุ่งนภา ยานะรังษี
|
7 |
|
5 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายธนภูมิ ทาคำมา
|
1. นายพงศ์ภัทร์ กรศิริพงศ์
|
5 |
|
6 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวธัตสรณ์ ลออพันธ์สกุล
|
1. นายวิสุทธิชา ไชยลังกา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นายชิษณุชา อำทะวงษ์
|
1. นางสาวนุชนรี ขมหวาน
|
5 |
|
8 |
โรงเรียนป่าแดดวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวระพีภัทร พรมตัน
|
1. นายวุฒิพันธุ์ อิ่นคำ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนพานพิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพิมพกานต์ จินดาธรรม
|
1. นายศราวุธ น้ำสา
|
6 |
|
10 |
โรงเรียนพานพิเศษพิทยา |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นายสกรรจ์ สมแก้ว
|
1. นางสุพรรณี กุนา
|
5 |
|
11 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชิกมล ภูมิโคกรักษ์
|
1. นางนัชชา ทานศิลา
|
4 |
|
12 |
โรงเรียนแม่ลาววิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชนกนันท์ กังหัน
|
1. Mr.Janno Carvajal
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนแม่เจดีย์วิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. นางสาวญาณิศา วังรัก
|
1. นางสาวพรพิมล มัลลิกาวงค์
|
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายฐิติภัทร พรหมขวัญจิตร์
|
1. นายปรเมษฐ์ อินเขียว
|
ชนะเลิศ |
|
15 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายภาคภูมิ ลีธานุกุล
|
1. Mr.Gener Mendigo Crebillo
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นางสาวณัชณิดา เริงฮ้ง
|
1. นางจารุนันท์ ใจจิตร
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
17 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายศุภภะกร เดอ สว๊าร์ต
|
1. นายสุเมธ ต๊ะวงศ์ชัย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นางสาวศิราณี มะโนรักษ์
|
1. นางสาวสายสุดา สุภาพ
|
ชนะเลิศ |
|
19 |
โรงเรียนแม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. นายคณิติน ชัยแดง
|
1. นายยุรนันท์ อ้ายเหมย
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|