ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอลิสา ภิราษร 2. เด็กหญิงนัยน์ภัค ธุวะคำ
|
1. นางบงกช บุญเลิศ 2. นางสุพัตรา ถมยา
|
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเพียงสิริ เชื้ออุบล 2. นางสาวพรนับพัน หอมนาน
|
1. นางสาวราตรีรัตน์ ใจวงค์ 2. นางสาวอัญชลี ทะวงศ์อารี
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนห้วยสักวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงกวินธิดา ต่อมจันทร์ 2. เด็กหญิงชลดา เรียนกิ่ง
|
1. นายปริญญา อินทยศ 2. นางสาวมัลลิกา สิทธิบุญมา
|
4 |
|
4 |
โรงเรียนเม็งรายมหาราชวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงจรรยาพร บุญยอง 2. เด็กหญิงกล้าฝัน วิศวศุจิชน
|
1. นางสกุณี นิยม 2. นายโกวิท รักทรงธรรม
|
5 |
|
5 |
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. นางสาวนุจรินทร์ สิริแสงทอง 2. นางสาวภัณฑิรา ตันคำอ้าย
|
1. นายโกเมนทร์ เจริญผล ครูไม่ครบจำนวน
|
|
|
6 |
โรงเรียนเทศบาล 6 นครเชียงราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงนันท์นภัส สมบูรณ์วสุ 2. เด็กชายธนวิชญ์ พินำธรรม
|
1. นางสาวกมลทิพย์ คำพงษ์ 2. นางสาวเปมิกา สุขสวัสดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนเวียงป่าเป้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงณิชาพร คงอมรพนา 2. เด็กหญิงพรสวรรค์ อัครศิริวรรณา
|
1. นางสาวสาธินี กันทะมี 2. นายอนุพงษ์ สมศรี
|
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนแม่สรวยวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐพงศ์ จินะราช 2. เด็กชายณัฐวุฒิ จินะราช
|
1. นายสมควร ธรรมากาศ ครูไม่ครบจำนวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 15 |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธวัลรัตน์ อินตาวงค์ 2. เด็กหญิงชลธิชา อินทรวงค์
|
1. นางสาวกนกพร คำสุดใจ 2. นางสาวจิตฏิพร สอนราษฎร์
|
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนจันจว้าวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพรปัญญา ธรรมรส 2. เด็กหญิงพรรณธิวา บุญเรือง
|
1. นายณัฐพงศ์ โกแสนตอ 2. นางสาวบุณฑริกา สุขหทัยธรรม
|
4 |
|
11 |
โรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. นายสุภกิณห์ อะทะถ้ำ 2. นายสุภเดช ยอดมหาวรรณ
|
1. นายคณพศ ชัยวรรณะ 2. นายณัฐวุฒิ กันนา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนแม่จันวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพรรณทะศา เบทู 2. เด็กหญิงชนินันท์ อกผาย
|
1. นายนายเธียรวิชญ์ อัครศิริโชติวงค์ ครูไม่ครบจำนวน
|
5 |
|
13 |
โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายมูซัน นามยี่คำ 2. เด็กชายชิณท์ณภัทร ใจมะณา
|
1. นางสาวชฎาพร ขนทอง 2. นางลดาวัลย์ คำปวน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
14 |
โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์แม่จัน |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายสมชาย แซเล่า 2. เด็กชายกวิน แซ่ล้อ
|
1. นายสุรศักดิ์ คุ้มถนอม 2. นางสาวเพ็ญนภา มะโนใจ
|
6 |
|
15 |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายกิตติธรา ใจคำ 2. นางสาวรินลดา ถนอมจิตร
|
1. นางบานเย็น รู้ธรรม 2. นางมาลี มนาคม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงชนิภรณ์ ยศโสทร 2. เด็กหญิงพรไพริน ขาวละออ
|
1. นายอัครชัย นาดี 2. นางสาวอัชรา ราชคม
|
ชนะเลิศ |
|
17 |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
สพม. เชียงรายเชียงราย กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงกิตติยา แซ่ย่าง 2. เด็กหญิงชนันพร แซ่วื้อ
|
1. นางสาวกัลยกร หัตถกอง 2. นายสมบูรณ์ ปรัชญาภูวดล
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|