ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
68 |
ทองแดง |
6 |
1. นายฐปนวัฒน์ บัวคำ 2. นายปวริศร์ จันทวรรณ์ |
1. นายศุภสัณห์ แก้วสำราญ 2. นายสมพงษ์ เฉิดโฉม |
2 |
คอมพิวเตอร์ |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายชนชิต หนูจรเพชร์ 2. เด็กหญิงปริเยศ ตันติทวีรัตน์ 3. เด็กชายเอกภวิษย์ ฉิมอินทร |
1. นายเอกรัฐ ทาพิลา 2. นางอมรทัต เอียดศรีชาย |
3 |
คอมพิวเตอร์ |
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายถกล สัญจร 2. นางสาวปานวาด การสมรส 3. นางสาววิชุดา คงหวัง |
1. นายศุภสัณห์ แก้วสำราญ 2. นางสาวกัลยา คงทอง |
4 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 |
74 |
เงิน |
7 |
1. นางสาวณัฐพร สงศรี 2. นางสาวปานระพี คุ้มพยันต์ |
1. นายพัสกร รักดี 2. นายสุทธิพงษ์ อมรศักดิ์ |
5 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงนุชวรา จุรักษ์ 2. เด็กหญิงศิรินทิพย์ ชนะเมือง |
1. นายพัสกร รักดี 2. นายสมพงษ์ เฉิดโฉม |
6 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 |
68 |
ทองแดง |
10 |
1. เด็กชายกิตติธัช ลิ่มบุตร 2. เด็กหญิงธนัญญา ด้วงเกลี้ยง |
1. นางขวัญชนก เอี่ยมศักดิ์ 2. นางสาวกัลยา คงทอง |
7 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
83 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวทรรศยา ทวีสิน 2. นางสาวพงศ์พัชรา รักษายศ |
1. นางขวัญชนก เอี่ยมศักดิ์ 2. นางสาวกัลยา คงทอง |
8 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 |
73 |
เงิน |
9 |
1. นางสาวมนวิภา อ่อนน้อม 2. นายวีรวุฒิ เชื้อสง่า |
1. นายสมพงษ์ เฉิดโฉม 2. นางสาวกนิษฐา บุตรอีด |
9 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
5 |
1. เด็กชายกฤษณ์ชัชชล เอ่งฉ้วน 2. เด็กชายวงศธร นิลทอง |
1. นางขวัญชนก เอี่ยมศักดิ์ 2. นางสาวกัลยา คงทอง |
10 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชญาดา ดำดี 2. เด็กหญิงปานนภัส ภักดี |
1. นางสาวนาฎอนงค์ พรมจินดา 2. นายประสิทธิ์ เกิดสุข |