ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาววรนุช ไชยวงษ์ 2. นางสาวศรัณย์พร สีสุระ 3. นางสาวสุวิชญา จิตระบอบ |
1. นายกิตติภัค ชูวงษ์ 2. นางสาวปาณิศา ราชปัญญา |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. นายชาญชัย อินทะปัตถา 2. นางสาวปริญดา โคตะนิวงษ์ 3. นางสาวสกลสุภานี ตรีกา |
1. นางสาวโสภณา ไชยคำ 2. นางสาวเพชรรัตน์ สิงห์นวน |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวจุฑารัตน์ พุทธเสน 2. นางสาวชนัดดา ส่งเสริมศักดิ์กุล 3. นางสาวนภาพร เวียงอินทร์ |
1. นายเอกชัย ศรีสุภาพ 2. นางสาวรุ่งทิวา สุภกรรม |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวธนพร มณีมาตร 2. นางสาวมนัญชยา ฮามพิทักษ์ 3. นางสาวรัตนากรณ์ เศรฐศิริพงษ์ |
1. นายวีรยุทธ ทองแดง 2. นางสาวธัญวรัตน์ จันทร์สนาม |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายชัชพิสิฐ อัตภูมิ 2. เด็กชายธนพล ดาเบาะ 3. นายสุวิโรจน์ ศิลปษา |
1. นายพิษณุ ชุมยางสิม 2. นางสาวรุ่งทิวา สุภกรรม |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกันตธร ศรีหิรัญ 2. นายภูมิพัฒน์ วัดชุม 3. นางสาวอรวรา ชาเนตร |
1. นายพิษณุ ชุมยางสิม 2. นายเอกชัย ศรีสุภาพ |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงฐิดาพัชร์ ภาษี 2. เด็กหญิงนิษาชล วงษ์ชาลี 3. เด็กหญิงพรประภา สิทธิ |
1. นางกมลวรรณ โสภา 2. นางสุมลฑา พิมพล |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวจิตภินันท์ จันทร์เหลือง 2. นายธีรพงษ์ สมประสงค์ 3. นางสาวศิริณพา เชิดเชื้อ |
1. นางสุมลฑา พิมพล 2. นางกมลวรรณ โสภา |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
80.25 |
ทอง |
4 |
1. เด็กชายวิชญ์ภาส ชนานาฏ 2. เด็กชายแก่นตะวัน เพ็ชรแก่น |
1. นางจิราวรรณ วงษ์ชมภู 2. นายกิตติภัค ชูวงษ์ |