ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
91.33 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกุลธิดา เจือมา 2. นายฉัตรภัทร พลบำรุง 3. เด็กหญิงชุตินันต์ ศรีจำปา 4. เด็กหญิงณัฏฐณิชา ประทุมแก้ว 5. เด็กหญิงณัฐธิดา ศรีบูลา |
1. นางสุภาพร สายปัญญา 2. นายประวิทย์ แสงศรี |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
89.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวกันยารัตน์ มาลุน 2. นางสาวชญานิษฐ์ ฝูงหอม 3. นายพายุพัด พรหมราษฎร์ 4. นางสาวมนัสนันท์ ชาวัตร 5. นายรัฐภูมิ แพนแสง |
1. นางอารีย์ ลัทธิวรรณ 2. นางธิดาพร นามวงค์ษา |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
89.66 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกมลชนก รื่นเทียน 2. เด็กหญิงขวัญข้าว แข็งฤทธิ์ 3. เด็กหญิงปิยะธิดา มะโนชมภู 4. เด็กหญิงพัชราพร เงาพระฉาย 5. เด็กชายสุภิวัฒน์ ลุนสา |
1. นางบุศรินทร์ บุณยาดิศัย 2. นางสาวธัญพัฒน์ แรมลี |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
86.7 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวชนกนันท์ จันทะปัญญา 2. นางสาวธณศร กำลังเดช 3. นางสาวพรรณชนก เข็มพันธ์ 4. นางสาวรัตนพร สารบัณฑิตกุล 5. นางสาวอาทิตยา พิสถาน |
1. นางสาววรมัย สิงห์แก้ว 2. นางมนัสวี เหลาเกตุ |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกฤติกานต์ โคตรแก้ว 2. เด็กหญิงณฐรัตน์ ริมสกุล 3. เด็กชายณัฐวุฒิ เรียนพิศ 4. เด็กชายภูวรรษ ควรคำ 5. เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ไชวิเศษ |
1. นายณิชพน ทองประดับ 2. นางสาวสุนิสา พงษ์ศรี |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
90.6 |
ทอง |
7 |
1. เด็กชายณฐภัค บุญจวง |
1. นางพัชรา นามวัฒน์ |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
89.67 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวพาทินธิดา บุญเทศ |
1. นายมาลัย กองธรรม |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
90.5 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายธนกฤต งอสอน 2. เด็กหญิงอินท์วาริน ศักดาวงศ์หิรัญ |
1. นางบานเย็น พรหมเทศ 2. นางพัชรินทร์ อาลัยลักษ์ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
80.75 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวชิดจันทร์ ระบอบ 2. นายพุทธรัก จัสติน ชไตเนอร์ |
1. นางกนกอร อัมพรัตน์ 2. นางศริยา ใหม่คามิกธนา |