ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงฐิติภา ประจันตเสน 2. เด็กหญิงธนัชญา สีเป้ด 3. เด็กหญิงเบญญาภา มณีวรรณ |
1. นางจุฬารัตน์ แก้วหานาม 2. นางสาวดวงกมล บำรุงบ้านทุ่ม |
2 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
86.35 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายธนดล สังข์สุทธิ์ 2. นายธีระวัฒน์ โชติอ่อน 3. นายพงศพัฒน์ สิงห์สุวรรณ |
1. นายระชานนท์ ศรีเพชร 2. นางสาวรุจิรัฐิฏิกร สุวรรณไตร |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงกัลยรัตน์ นพคุณ 2. เด็กหญิงนาขวัญ วีระกุลเกษตร วีระกุลเกษตร 3. เด็กหญิงปวรินทร์ พวกพระลับ |
1. นายสกุลศึก โคตรพัฒน์ 2. นางสาวอัจจิมา ถิ่นหนองแวง |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
84 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวพรรณพษา เทียบธรรม 2. นายศรัทธาวุฒิ คงเลิศกิตติ |
1. นายภาสกร แสนศรี 2. นางสุมาลี เติมเตชาติพงศ์ |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงจิดาภา ซาเหลา 2. เด็กชายศิริพัฒน์ ศิริบุญเรือง 3. เด็กชายเปี่ยมบุญ ชวดไชย |
1. นายธนัช คุรุปานเนาว์ 2. นางสาวอัญชนา ใบเข็ม |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายกฤตยชญ์ เจริญมี 2. นางสาวฐิติมา สุคนธ์คันธชาติ 3. นายธนกร ปฏิมาประกร |
1. นายระชานนท์ ศรีเพชร 2. นางสาวภาวิณี แสงนา |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 |
86 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายภูมิพัฒน์ สุวรรณธาดา 2. เด็กชายสุวิชา ประภา |
1. นางจุฬารัตน์ แก้วหานาม 2. นางสาวศิริพรรณ สุขเอิบ |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
85.2 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธนกฤต ปฏิมาประกร 2. นายธนกฤต นางทะราช |
1. นายระชานนท์ ศรีเพชร 2. นางวิชดา หงษ์จ้อย |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายกฤตชวิน แสงบัวท้าว 2. เด็กชายรชต สีลามี |
1. นายเสกสรรค์ สุวรรณสุข 2. นายสกุลศึก โคตรพัฒน์ |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายธีรวัฒน์ ไทยประสิทธิ์ 2. เด็กชายรัชกฤช นาคมะณี |
1. นายเสกสรรค์ สุวรรณสุข 2. นายสกุลศึก โคตรพัฒน์ |