ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายธนโชติ ศรีธรราษฎร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
ประธานกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ |
|
|
2 |
นายสมชาย แพไธสงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
3 |
นายเชษฐา วันสุทะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
4 |
นางสาวจินตนา เหล็กเจ๊ก |
ผู้อำนวยการโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
ประธานกรรมการดำเนินงาน จัดการแข่งกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
5 |
นางสาวชลธิชา ดีเลิศ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
รองประธานกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
6 |
นายธนพัฒน์ นิมิตรบรรณสาร |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
7 |
นางสาวนุชนาฎ ตวนชัยภูมิ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
8 |
นายธีรวัต เพชรสังหาร |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
9 |
นางประทุม มั่นใจ |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
10 |
นางสาวจิรภา ดู่ดำ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
11 |
นางสาวภัทฑิยา มาอุ้ย |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการและเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
12 |
นางสาววรี ศรีลาวงษ์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
13 |
นายวิทยา เชิมชัยภูมิ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
ประธานกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
14 |
นายประสาร นามศรี |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
รองประธานกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
15 |
นางสาวปัทมาภรณ์ ศัพท์พันธุ์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
16 |
นายพรมลิขิต พรมวัน |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
17 |
นายปิยะณัฐ ประดับคำ |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
18 |
นางสาวอัญธิภา หนองนา |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
19 |
นายศตพล เหลืองอุทัย |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
20 |
นายมงคล สร้อยปุ๊ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
21 |
นางสาวจิราพรรณ ถวิลวงษ์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
ประธานกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
22 |
นางสาวภัทรวดี ชัยวงษ์ |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
23 |
นางรัสมี สุภพร |
โรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
24 |
นายณภพ วานิชสาร |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
25 |
นางสาวธิดารัตน์ ชนะบุญ |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
26 |
นางสาวจันทิมา สัตย์สุขยิ่ง |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
27 |
นางสาวศศิธร นวนสิงห์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
28 |
นางสาวจันทิมา โชติชัย |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
29 |
นางสาวจินตนา เหล็กเจ๊ก |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
ประธานฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
30 |
นางสาวชลธิชา ดีเลิศ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
รองประธานฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
31 |
นางวรรณา บริบูรณ์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
32 |
นางปิยะนุช อ่อนตา |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
33 |
นางสาววริญญ์นภัส อภิอริยฐานนท์ |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
34 |
นางเพ็ญนภา ชุ่มนาเสียว |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
35 |
นางสาวชลธิชา ดีเลิศ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
36 |
นายอนันต์ เวียงภักดี |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
37 |
นายอนันต์ เวียงภักดี |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
38 |
นางละมัย เพชรภา |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
39 |
นางวรรณรดา เสชู |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
40 |
นางภิญญาพัชญ์ เทียมเมืองแพน |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
41 |
นางวิภา คนยั้ง |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
42 |
นางสาวจินตนา เหล็กเจ๊ก |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
ประธานกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
43 |
นางชลธิชา พิมพ์ทอง |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
44 |
นายธีรยุทธ ไชยลา |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
45 |
นางสาวนุชนาฎ ตวนชัยภูมิ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
46 |
นางสาวปัทมาภรณ์ ศัพท์พันธุ์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
47 |
นายธีรวัต เพชรสังหาร |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
48 |
นายณภพ วานิชสาร |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
49 |
นางสาววรี ศรีลาวงษ์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
50 |
นางศิริวิมล อัญโพธิ์ |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
51 |
นางชิดชนก จอกสำนัก |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
52 |
นายปราโมทย์ แสงชา |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
53 |
นางสาวภัทฑิยา มาอุ้ย |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายเกียรติบัตร กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
|
|
54 |
นายชิตพล ปะนันตา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
รองประธานกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ |
|
|
55 |
นายอัมพร บุตรทุมพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
ประธานกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
56 |
นางนิกร ประวันตา |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
57 |
นางภคพร สืบสำราญ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
58 |
นายสรัชศิลป์ พิทักษ์พุทธ |
ครูโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
59 |
นางสาววิรัลพัชษ์ พิมพ์เสน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
60 |
นางพิกุล บุญทานัง |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
61 |
นายชนม์วิบูลย์ มาตย์นอก |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
62 |
นางสาวณัฐวรี ปัตตะเน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
63 |
นางวิยะดา อินทร์นอก |
ครูโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
กรรมการและเลขาณุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาตร์ |
|
|
64 |
นางสาวแคททรียา ทองคง |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
65 |
นางวิยะดา อินทร์นอก |
ครูโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
66 |
นางวิภาวรรณ กัญญาคำ |
ครูโรงเรียนพล |
รองประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
67 |
นางจงกล โม้ทองศรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
68 |
นางสาวอมรรัตน์ พาลี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
69 |
นางกิติกร เอกศิริ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
70 |
นางสาวแคททรียา ทองคง |
ครูโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายประเมินผล กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ |
|
|
71 |
นายสถิตย์ บุญเทียม |
ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ |
|
|
72 |
นางสุรางคณา อ่อนฤาชา |
ครู คศ. 3 โรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ |
|
|
73 |
นายอิสระ พัฒนพิมพ์พงศ์ |
ครู คศ.3 โรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ |
|
|
74 |
นางสาวสิรินทร พรมสวัสดิ์ |
ครู คศ. 3 โรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
คณะกรรมการและเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ |
|
|
75 |
นายปรีชา สุทธิราวุธ |
ครู คศ. 3 โรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
คณะกรรมการและเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระทัศนศิลป์ |
|
|
76 |
นายวัชระ คงแสนคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
ประธานกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
77 |
นางจันทร์เพ็ญ ศีลพันธ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
รองประธานกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
78 |
นายสงกรานต์ สาระมณี |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการและเลขาณุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
79 |
นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
80 |
นายภูดิท วรรณพฤกษ์ |
โรงเรียนโนนข่าวิทยา |
ประธานกรรมการ |
|
|
81 |
นายกังวาล ปัญญานิรมิตร |
โรงเรียนไตรคามวิทยา |
ประธานกรรมการ |
|
|
82 |
นายเทพฤทธิ์ ช้อนทอง |
โรงเรียนโนนข่าวิทยา |
กรรมการ |
|
|
83 |
นายวราวุธ สร้อยพิมาย |
โรงเรียนเบญจมิตรวิทยา |
กรรมการ |
|
|
84 |
นายจตุพล นนทะบูรณ์ |
โรงเรียนโนนข่าวิทยา |
กรรมการและเลขานุการ |
|
|
85 |
นางสาวมณีกา ทาโพธิ์ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู |
ผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
86 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
87 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
88 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
89 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
90 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
91 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
92 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
93 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
94 |
นางสาวเลิศณภา ผิวเฮ้าขา |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
95 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
96 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
97 |
นางสาวเลิศณภา ผิวเฮ้าขา |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
98 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
99 |
ว่าที่ พ.ต.ศรายุทธ จันทร์สว่าง |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ละเทคโนโลยี โรงเรียนอมตวิทยา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
100 |
นางพิมพ์สุจี ธรรมโรจน์ |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ละเทคโนโลยี โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
101 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
102 |
นายสุรศักดิ์ บุญร่วม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
103 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
104 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
105 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
106 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
107 |
ว่าที่ พ.ต.ศรายุทธ จันทร์สว่าง |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ละเทคโนโลยี โรงเรียนอมตวิทยา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
108 |
นางพิมพ์สุจี ธรรมโรจน์ |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ละเทคโนโลยี โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
109 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
110 |
นายสุรศักดิ์ บุญร่วม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
111 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
112 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
113 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
114 |
นายพัฒนพงษ์ พันแน่น |
หัวหน้ากลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โรงเรียนพล |
คณะกรรมการอำนวยการสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
115 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
116 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
117 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
118 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
119 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
120 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
121 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
122 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
123 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
124 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
125 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
126 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
127 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
128 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
129 |
นางสาวอาภาพรรณ จันทะดวง |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
130 |
นางสาวเลิศณภา ผิวเฮ้าขา |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
131 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
132 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
133 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
134 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
135 |
นางสาวอาภาพรรณ จันทะดวง |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
136 |
นางสาวเลิศณภา ผิวเฮ้าขา |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายรับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
137 |
นางวันทนา วงษ์วรรณ |
ครู โรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
138 |
นางพิมพ์สุจี ธรรมโรจน์ |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
139 |
ว่าที่ พ.ต.ศรายุทธ จันทร์สว่าง |
ครู โรงเรียนอมตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
140 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
ครู โรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
141 |
นางสาววิไลพร พลรักษา |
ครู โรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
142 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
143 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
144 |
นายอนันต์ เวียงภักดี |
ครู โรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
145 |
นางวันทนา วงษ์วรรณ |
ครู โรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
146 |
นางพิมพ์สุจี ธรรมโรจน์ |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
147 |
ว่าที่ พ.ต.ศรายุทธ จันทร์สว่าง |
ครู โรงเรียนอมตวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
148 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
ครู โรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
149 |
นางสาววิไลพร พลรักษา |
ครู โรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
150 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
151 |
นายพัฒนพงษ์ พันแน่น |
หัวหน้ากลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โรงเรียนพล |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
152 |
นายอนันต์ เวียงภักดี |
ครู โรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
153 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
154 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธาน กรรมการฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
155 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายรับการวินิจฉัย การตัดสินผลการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
156 |
นางสุนันทา ดีมาก |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
157 |
นางสาวนวลรดา ก้อนคำ |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
158 |
นางเสาวลักษณ์ สาระมณี |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
159 |
นางศิราธร มณีทอง |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
160 |
นางสุจิตราภรณ์ ไพศรี |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
161 |
นายภาณุพงศ์ อุณชาติ |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
162 |
นางสาวจตุพร ขันอาษา |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
163 |
MR.ANIK BARUA |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการดำเนินงานจัดการแข่งขันกลุ่มสารการเรียนรู้ศิลปะ สาระนาฏศิลป์ |
|
|
164 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
165 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
166 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
167 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
168 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
169 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
170 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
171 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี โรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
172 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
173 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
174 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
175 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
176 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
177 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ละเทคโนโลยี |
คณะกรรมการฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
178 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธาน ฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
179 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธาน ฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
180 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
181 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
182 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการรฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
183 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการรฝ่ายโสตฯ และถ่ายภาพ สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
184 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
185 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
186 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
187 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
188 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
189 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
190 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
191 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
192 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
193 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
194 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
195 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
196 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
197 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
198 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
199 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
200 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
201 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายอาหารและปฏิคม สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
202 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
203 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
204 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
205 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
206 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
207 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
208 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
209 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
210 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
211 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
212 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
213 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
214 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
215 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
216 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
217 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
218 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
219 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงิน การบัญชี สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
220 |
นายเอนก ตรีภูมิ |
ครูโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
221 |
นางสุจิตรา แพไธสงค์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
222 |
นางวิศนี มิเถาวัลย์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
223 |
นางแววดาว เภาพานต์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
224 |
นางสุมลพรรณ ศรีลำดวน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
225 |
นายธวิทย์ มณีทัพ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
226 |
นายชาญวิทย์ มนตรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
227 |
นางจินตนา หางาม |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
228 |
นางสาวชุติกร ธนาวัฒนากร |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
229 |
นางภคพร สืบสำราญ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
230 |
นายพัฒนพงษ์ พันแน่น |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
231 |
นายโกเมนทร์ นามวงษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
232 |
นางยุพิน ลุนบง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
233 |
นางพชิรารัชต์ ศิริปุณยนันท์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
234 |
นางสมถวิล รินสาธร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
235 |
นายจักรพันธ์ ทองผาย |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
236 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
237 |
นายพัศกร คำโคตร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
238 |
นายธาตรี พิมพ์บึง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
239 |
นางสาวภัทราภรณ์ สิทธิศร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
240 |
นางอัญชัญ ชินภาชน์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
241 |
นายอัมพร บุตรทุมพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
242 |
นายธนโชติ ศรีธรราษฎร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
243 |
นายสมชาย แพไธสงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
244 |
นายเชษฐา วันสุทะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนท่านางแนววิทยา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
245 |
นายทศพร ไชยชนะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนสะอาดวิทยาคาร |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
246 |
นายวัชระ คงแสนคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงใหญ่วิทยา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
247 |
นางทิพวรรณ ศรีสาร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
248 |
นางปริดา คุ้มสุข |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
249 |
นายสาธิต อินทมา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
250 |
นางจันทร์เพ็ญ ศีลพันธ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
251 |
นายสุริยะ ลุนบง |
รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนพลพัฒนศึกษา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
252 |
นายกฤตชัย สุวรรณคำ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนกระแสพัฒนา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
253 |
นายศรเสน่ห์ ป้องสา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
254 |
นางสาวจุฑาภรณ์ เที่ยงมา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
255 |
นางบุญเทียน สุนารี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
256 |
นายบันเทิง สุภกรรม |
รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนสันติพัฒนกิจวิทย |
กรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
257 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
258 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
259 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
260 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
261 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
262 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
263 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
264 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
265 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
266 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
267 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
268 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
269 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
270 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
271 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
272 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
273 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
274 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายประเมินผล สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
275 |
นายสุพัฒน์ นนทะเสน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
276 |
นายวสันต์ คุ้มสุข |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
277 |
นางเรณู นันททิพรักษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
278 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
279 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
280 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
281 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
282 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
283 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
284 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
285 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
286 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
287 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
288 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
289 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
290 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
291 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
292 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
293 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
294 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
295 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
296 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายสรุปรางวัลและเกียรติบัตร สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
297 |
นางสาวนฤมล ขุนแก้ว |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
298 |
นายจรูญศักดิ์ รินสาธร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
299 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
300 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
301 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
302 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
303 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
304 |
นายประยงค์ สีมาพล |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
305 |
นายประหยัด คำน้อย |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
306 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
307 |
นางพิมนภัทร์ อุดม |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
308 |
นางสาวเสาวรีย์ ศิริวงษ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
309 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
310 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ประธานกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
311 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
312 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
313 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
314 |
ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ คำศรีแก้ว |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ ฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
315 |
นางพลิดา พัฒนศานติ์ |
ครู โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายดูแลระบบการแข่งขัน สาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
316 |
นางอนงค์ สมนอก |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
317 |
นางพิมลพรรณ จันมา |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
318 |
นางดารารัตน์ บุตรทุมพันธ์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
319 |
นางลภัสสรณ์ คำบอน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
320 |
นางสาวกรณ์นวนพรรษ จันทร์ห้างหว้า |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
321 |
นางสาวปวีณา ปราบมนตรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
322 |
นางสาวจันทิมา ดีจันทร์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
323 |
นางวิไลรักษ์ ขนันไทย |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
324 |
นางสาววิรัลพัชษ์ พิมพ์เสน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
325 |
นางกิติกร เอกศิริ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
326 |
นางสาวจรรยาวัฒน์ ศรีใส |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
327 |
นางสาวศิรินทรา ศรีภูมิ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
328 |
นางสาวณัฐวรี ปัตตะเน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
329 |
นางสาวรติมา วิโรจอาจ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
330 |
นางสาวสุภาวดี สีมาพล |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
331 |
นางกัญชรีย์ เหมือนเตย |
พนักงานราชการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
332 |
นางทิพธัญญา อินทะชัย |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
333 |
นางสาวอินธุอร นาสมตรอง |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
334 |
นางสาวพิริญา หงษ์คำดี |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
335 |
นายศุภสิทธิ์ ทองเล็ก |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
336 |
นางสาวจารุวรรณ ชัยลา |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
337 |
นางสาวฐิตินาถ สละ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
338 |
นางสาวศุภาพิชญ์ ไชยสงค์ |
เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
339 |
นายจรูญศักดิ์ รินสาธร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
340 |
นางดรุณณี ดีจะมาลา |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
341 |
นางณฐมน ประดับวัน |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
342 |
นางสุจันทร์ญา อูปแก้ว |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
343 |
นางสาวกัญชลิตา วงศ์จารย์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
344 |
นายรัตนชาติ รัตนสมบัติ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
345 |
นางสาวพัฒทิรา โคตศิริ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
346 |
นางสาวจรินทร์พร คำคอน |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
347 |
นายธาตรี พิมพ์บึง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
348 |
นางสุภานัน นามวงษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
349 |
นายเอนก ตรีภูมิ |
ครูโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
350 |
นางสาวภัทราภรณ์ สิทธิศร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
351 |
นางสาวนฤมล ขุนแก้ว |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
352 |
นางสาวอัญชัญ ชินภาชน์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
353 |
นายโกเมนทร์ นามวงษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
354 |
นางจินตนา หางาม |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
355 |
นางพยอม บุญจันทร์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
356 |
นางอุตส่าห์ โชติชัย |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
357 |
นางวิไลภรณ์ เรื่องลือ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
358 |
นางปิยรัตน์ ตังคณิตานนท์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
359 |
นางสาวอัญชิษฐา โปรยไธสง |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
360 |
นางพนิดา สินโพธิ์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
361 |
นางขวัญจิตร์ ประวัติศรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
362 |
นายวีระชัย อินธิบุตร |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
363 |
นางสาวอาภาศิริ อุ่นเกิด |
พนักงานราชการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
364 |
นางสาวพิริญา หงษ์คำดี |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
365 |
นางสาวอินธุอร นาสมตรอง |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
366 |
นางสาวจารุวรรณ ชัยลา |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
367 |
นายศุภสิทธิ์ ทองเล็ก |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
368 |
นายอุทร ทิพย์คำมูล |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
369 |
นายวิจิต เศษรักษา |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
370 |
นายสงวน เทกอง |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
371 |
นายนิวัฒ ชัยวงศ์ |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
372 |
นายประสาน ศรีนนท์ |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
373 |
นายสุพจน์ อิศรา |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
374 |
นายเกศแก้ว นารีแก้ว |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
375 |
นายชาญชัย คำสีแก้ว |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
376 |
นายชุมพล น้อยถนอม |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
377 |
นายธนรัตน์ นามเดช |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
378 |
นายขวัญชัย หายหัตถี |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
379 |
นายปรีชา ปล้องยาง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
380 |
นางสุกัญญา ศรีภูมิ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
381 |
นางสุทธาสินี กันยาสุด |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
382 |
นางมยุรี อ้นอมร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
383 |
นายชนม์วิบูลย์ มาตย์นอก |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
384 |
นายสุพัฒน์ นนทะเสน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
385 |
นายไชยพงศ์ หวานเสร็จ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
386 |
นางเพ็ญพิมล ชาวกล้า |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
387 |
นางประภาวดี นิ่มสังกัด |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
388 |
นางสุจิตรา แพไธสงค์ |
ครูโรงเรียนพล |
รองประธานกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
389 |
นายโกเมนทร์ นามวงษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
390 |
นางขวัญจิตร์ ประวัติศรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
391 |
นางสาวอมรรัตน์ พาลี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
392 |
นางสาวพิลึก นิลศิริ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
393 |
นางสาวอนัญญา อันแสน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
394 |
นางสาวอาภาศิริ อุ่นเกิด |
พนักงานราชการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
395 |
นางสาวอินธุอร นาสมตรอง |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
396 |
นางณัฏฐา ไชยสิทธิ์ |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
397 |
นางบังอร เศษรักษา |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
398 |
นางพิศวง นาชิต |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
399 |
นายชาญชัย คำสีแก้ว |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
400 |
นายชุมพล น้อยถนอม |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
401 |
นายธนรัตน์ นามเดช |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
402 |
นายขวัญชัย หายหัตถี |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
403 |
นายปรีชา ปล้องยาง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
404 |
นางสุกัญญา ศรีภูมิ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
405 |
นางประภาวดี นิ่มสังกัด |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
406 |
นางมยุรี อ้นอมร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
407 |
นายไชยพงศ์ หวานเสร็จ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
408 |
นายกวี แสนยามูล |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
409 |
นางสมบูรณ์ สมีพวง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
410 |
นางสาวชฎาพร โทแก้ว |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
411 |
นายสิทธิพล อุปแก้ว |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
412 |
นางเบญจวรรณ วงศ์จันลา |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
413 |
นางสาวบุญพิพัฒน์ ประสิทธิ์นอก |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
414 |
นางสาวสกาวเดือน ปะมะฆัง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
415 |
นางเพ็ญพิมล ชาวกล้า |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
416 |
นางสุทธาสินี กันยาสุด |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
417 |
นางสาวกิรณา เพชรวรากุล |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
418 |
นางลภัสสรณ์ คำบอน |
ครูโรงเรียนพล |
รองประธานกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
419 |
นายชาญชัย คำสีแก้ว |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
420 |
นายชัชวาลย์ โนนติวาล |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
421 |
นายวีรดนย์ หอมทอง |
พนักงานราชการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
422 |
นายอนง เทพโคสา |
ลูกจ้างประจำโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
423 |
นายสมชัย แซ่อุ้ย |
ลูกจ้างประจำโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
424 |
นายขวัญชัย หายหัตถี |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
425 |
นายธนรัตน์ นามเดช |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
426 |
นางสาววชิราภรณ์ สอนประเทศ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
427 |
นางสาวณัฐวรี ปัตตะเน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
428 |
นายไชยพงศ์ หวานเสร็จ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
429 |
นางสาวพราวแพรว คำโส |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
430 |
นางสาวมนัสนันท์ บุตรวงศ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
431 |
นางยุพิน ลุนบง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
432 |
นายอุไร พันชัยสง |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
433 |
นายมาโนช ฝั้นฉิม |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
434 |
นางนงเยาว์ เถาหมอ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
435 |
นางวชิราพรรณ ภูศรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
436 |
นางอุ้มพร ทองดี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
437 |
นางนิภาพร โคตุเคน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
438 |
นายนิธิกร จำปารัตน์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
439 |
นายวัชรพงษ์ คงมั่น |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
440 |
นายนันทวัฒน์ ชัยสงค์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
441 |
นายวิชัย มะธิปิไข |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
442 |
นายวิทวัส นาบำรุง |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
443 |
นางวิภาวรรณ กัญญาคำ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
444 |
นายสุรศักดิ์ พรหมเกาะ |
ผู้ช่วยครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
445 |
Mr.john Lyonga Ekema |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
446 |
นายสงบ ขามคำ |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
447 |
นายบุตรษา ทาตา |
ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
448 |
นายณัฐวุฒิ โบราณมูล |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
449 |
นายอนุรัตน์ มุสิกเสถียร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
450 |
นายภูวนันท์ สายกลาง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
451 |
นายมนตรี สุดเฉลียว |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
452 |
นายชาคีย์ นาชิต |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
453 |
นายวุฒิชัย การถาง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
454 |
นายวุฒิชัย แก้วเกิดเคน |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
455 |
นายอดิศักดิ์ บุญประคม |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
456 |
นายธีระสันต์ ช่วยรักษา |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
457 |
นายสุวิทย์ บุตรเสรีชัย |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
458 |
นายพิเชฐ ประภาการ |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
459 |
นายธงชัย พรมลาย |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
460 |
นางดรุณณี ดีจะมาลา |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
461 |
นางลภัสสรณ์ คำบอน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
462 |
นางสาวนฤมล ขุนแก้ว |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
463 |
นางศศิรดา การพงษ์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
464 |
นายสำเริง นันหมื่น |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
465 |
นายก้าวผ่านเมฆ นวภาสกร |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
466 |
นายถิรเดช นุสิทธิภาพ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
467 |
นางสาวแววมณี ศรีชัย |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์โรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
468 |
นางสาวปัทมา กองทอง |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์โรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
469 |
นายวุฒิไกร ปิดตาฝ้าย |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
470 |
นางสาวมนัสนันท์ บุตรวงศ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
471 |
นางสาวศุภลักษมี เภาพานต์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
472 |
นางสาวไอยริณรัตต์ วังขันธ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
473 |
นางสาวณัฐวรี ปัตตะเน |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
474 |
นางพชิรารัชต์ ศิริปุณยนันท์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
475 |
นางณหทัย เสมอหน้า |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
476 |
นางพิกุล บุญทานัง |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
477 |
นางสมมุ่ง แกล้วกล้า |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
478 |
นางดรุณี เทพเรียน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
479 |
นางจงกลโม้ ทองศรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
480 |
นางศุกร์ศรี หลงละเลิง |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
481 |
นางวิภารัตน์ จันทร์ปัญญา |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
482 |
นางรุ้งนภา อังกุลดี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
483 |
นางมัทนา ศิริพรรณ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
484 |
นางสุภาจิตต์ พลอ่อนสา |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
485 |
นางสาวกันตพัฒน์ มาตรา |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
486 |
นางสาวศิริรัตน์ วรรัตน์ |
ครูธุรการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
487 |
นายพีระสันต์ ประไกรวัน |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
488 |
นางพรธีรา วะชะโก |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
489 |
นางอัญชัญ ชินภาชน์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
490 |
นายชัชวาลย์ วรรณาหาร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
491 |
นางสาวนิชาภัทร มุมอภัย |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
492 |
นางสุจิตรา แพไธสงค์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
493 |
นางนิตยา พรมเกตุ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
494 |
นางอนงค์ สมนอก |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
495 |
นางปาณิศา จงเทพ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
496 |
นายโกเมนทร์ นามวงษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
497 |
นางยุพิน ลุนบง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
498 |
นางพชิรารัชต์ ศิริปุณยนันท์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
499 |
นางสมถวิล รินสาธร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
500 |
นายจักรพันธ์ ทองผาย |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
501 |
นายธนาวินส์ นันททิพรักษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
502 |
นายพัศกร คำโคตร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
503 |
นายธาตรี พิมพ์บึง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
504 |
นางสาวภัทราภรณ์ สิทธิศร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
505 |
นางอัญชัญ ชินภาชน์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
506 |
นางสาวนฤมล ขุนแก้ว |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
507 |
นางลภัสสรณ์ คำบอน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
508 |
นางสาวสิรินทร พรมสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
509 |
นางสาวจุฑาภรณ์ ประชามาตย์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
510 |
นางสาวภัทฑิยา มาอุ้ย |
ครูโรงเรียนท่าแนววิทยายน |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
511 |
นายสุเมธ เชษฐา |
ครูโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
512 |
นายอธิวัฒน์ ยาตาแสง |
ครูโรงเรียนอมตวิทยา |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
513 |
นายเทพฤทธิ์ ช้อนทอง |
ครูโรงเรียนโนนข่าวิทยา |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
514 |
นางแคททรียา ทองคง |
ครูโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปภัมถ์ |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
515 |
นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
516 |
นายรัตนชาติ รัตนสมบัติ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
517 |
นางสุภานัน นามวงษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
518 |
นายธาตรี พิมพ์บึง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
519 |
นางสาวจรินทร์พร คำคอน |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
520 |
นายธีรศักดิ์ ศรีประเสริฐ |
ครูโรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
521 |
นายอภิชาติ ดอนพระหม |
ครูโรงเรียนโนนสะอาดวิทยาคาร |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
522 |
นายนรวิชญ์ นักปราชญ์ |
ครูโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
523 |
นางสาวเลิศนภา ผิวเฮ้าขา |
ครูโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
524 |
นางสาวณัฐกร พลพิทักษ์ |
ครูอัตราจ้างโรงเรียนพล |
กรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
525 |
นายจรูญศักดิ์ รินสาธร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
526 |
นายเอนก ตรีภูมิ |
ครูโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
ผู้ช่วยเลขานุการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
527 |
นางลภัสสรณ์ คำบอน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการประมวลผล |
|
|
528 |
นางทัศนีย์ ทีปต์ธีรธรรม |
ครูโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการประมวลผล |
|
|
529 |
นางสาวแคททรียา ทองคง |
ครูโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
กรรมการประมวลผล |
|
|
530 |
นางสาวสิรินทร พรมสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
กรรมการประมวลผล |
|
|
531 |
นางวิศนี มิเถาวัลย์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการประมวลผล |
|
|
532 |
นางสาวภัทฑิยา มาอุ้ย |
ครูโรงเรียนท่าแนววิทยายน |
กรรมการประมวลผล |
|
|
533 |
นายสุเมธ เชษฐา |
ครูโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการประมวลผล |
|
|
534 |
นายเทพฤทธิ์ ช้อนทอง |
ครูโรงเรียนโนนข่าวิทยา |
กรรมการประมวลผล |
|
|
535 |
นายศราวุธ จันทร์วิเศษ |
ครูโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
กรรมการประมวลผล |
|
|
536 |
นายอภิชาติ ดอนพระหม |
ครูโรงเรียนโนนสะอาดวิทยาคาร |
กรรมการประมวลผล |
|
|
537 |
นางสาวจุฑาภรณ์ ประชามาตย์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการประมวลผล |
|
|
538 |
นายวิทยากร บะคะ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการประมวลผล |
|
|
539 |
นางสาวนฤมล ขุนแก้ว |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการประมวลผล |
|
|
540 |
นางสาวปวีณา ปราบมนตรี |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการประมวลผล |
|
|
541 |
นางสาวจรินทรพร คำคอน |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการประมวลผล |
|
|
542 |
นายธาตรี พิมพ์บึง |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการประมวลผล |
|
|
543 |
นางสุภานันท์ นามวงษ์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการประมวลผล |
|
|
544 |
นายรัตนชาติ รัตนสมบัติ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการประมวลผล |
|
|
545 |
นายจรูญศักดิ์ รินสาธร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการประมวลผล |
|
|
546 |
นางสาวภัทราภรณ์ สิทธิศร |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการประมวลผล |
|
|
547 |
นายเอนก ตรีภูมิ |
ครูโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
ผู้ช่วยเลขานุการประมวลผล |
|
|
548 |
นางสาวอัญชัญ ชินภาชน์ |
ครูโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
ผู้ช่วยเลขานุการประมวลผล |
|
|
549 |
นายจรัล รัตนบุญทา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
ประธานกรรมการอำนวยการกิจกรรมการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
550 |
นายเกษมรัตน์ ขุนทิพย์ทอง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
รองประธานกรรมการอำนวยการกิจกรรมการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
551 |
นายธีรศักดิ์ ศรีประเสริฐ |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการและเลขานุการกิจกรรมการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
552 |
นางรัตมณี หมื่นแก้ว |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการกิจกรรมการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
553 |
นางสาวรัมภ์รดา แก้วศรีหา |
ครูธุรการ โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคมการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
554 |
นางมยุรา บรรดาศักดิ์ |
แม่บ้าน โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคมการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
555 |
นางสาวเพ็ญนภา คำเขียว |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายอาหารและปฏิคมการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
556 |
นายวณิต หารฟ้า |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและประมวลผลการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
557 |
นางสาวพัชราภรณ์ จี้ฟู |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและประมวลผลการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
558 |
นายกวีวัฒณ์ เพ็งวิภาศ |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและประมวลผลการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
559 |
นางรัตมณี หมื่นแก้ว |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและประมวลผลการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
560 |
นายธีรศักดิ์ ศรีประเสริฐ |
ครู โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
คณะกรรมการและเลขานุการฝ่ายบันทึกและประมวลผลการแข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี (คอมพิวเตอร์) |
|
|
561 |
นายเพชร สุพพัตกุล |
นายอำเภอพล |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
562 |
นายศักดา ชัยภัย |
ผู้อํานวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
563 |
นายกิตติโชติ เตรียมเวชวุฒิไก |
นายกเทศมนตรีเทศบาลเมืองเมืองพล |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
564 |
พ.ต.อ.ถนอมสิทธิ์ วงษ์วิจารณ์ |
ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรพล |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
565 |
นายแพทย์ประวีร์ คำศรีสุข |
ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพล |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
566 |
นายนิยม โพธิ์งาม |
ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาขอนแก่น เขต ๓ |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
567 |
นายคงฤทธิ์ อัศวพัฒนากูล |
นายกสมาคมครูผู้ปกรองและศิษย์เก่าโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
568 |
นายคจิตร พงษ์คำพันธ์ |
อดีตสมาชิกสภาจังหวัด |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
569 |
นางอัมรา พรหมเกาะ |
รักษาการนายกสมาคมครูผู้ปกรองและศิษย์เก่าโรงเรียนพล |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
570 |
นายถนอม สร้อยแก้ว |
ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนพล |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
571 |
นายวิศิศญ์ หนุนพาณิชพงษ์ |
ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
572 |
นายสิทธิพล พหลทัพ |
รองผู้อํานวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
573 |
นายอาทิตย์ ธำรงชัยชนะ |
รองผู้อํานวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
574 |
นายเทิดทูน วรวะไล |
รองผู้อํานวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสมุทรปราการ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อํานวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
575 |
นายทวีศักดิ์ สมนอก |
รองผู้อํานวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
576 |
นางสุชีรา สาฆ้อง |
ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
577 |
นางจินตนา คงอานนท์ |
ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
578 |
นางวราลักษณ์ สีระคาม |
ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
579 |
นายวรวุฒิ คุณประทุม |
ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
580 |
นายพัฒนพงศ์ ศรีวะรมย์ |
ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
581 |
นายบุญเหลือ ทองอ่อน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
ประธานกรรมการอำนวยการ |
|
|
582 |
นายประสาน กองทอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
รองประธานกรรมการอำนวยการ |
|
|
583 |
นายสมเกียรติ หาแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
รองประธานกรรมการอำนวยการ |
|
|
584 |
นายมนตรี ถ้ำหิน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
รองประธานกรรมการอำนวยการ |
|
|
585 |
นายวราวุธ สร้อยพิมาย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมิตรวิทยา |
กรรมการและเลขานุการอำนวยการ |
|
|
586 |
นายสมชาย แพไธสงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลือวิทยา |
กรรมการและเลขานุการอำนวยการ |
|
|
587 |
นายธนพัฒน์ นิมิตรบรรณสาร |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการและเลขานุการอำนวยการ |
|
|
588 |
นายวสันต์ คุ้มสุข |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ |
|
|
589 |
นางปิยมาภรณ์ ปัญญา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
ผู้ช่วยเลขานุการอำนวยการ |
|
|
590 |
นายบุญเหลือ ทองอ่อน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
ประธานกรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
591 |
นายมนตรี ถ้ำหิน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
รองประธานกรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
592 |
นายวราวุธ สร้อยพิมาย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมิตรวิทยา |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
593 |
นางทิพวรรณ ศรีสาร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
594 |
นางปริดา คุ้มสุข |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
595 |
นายสาธิต อินทมา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
596 |
นางสาวแววดาว เภาพานต์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
597 |
นางสกุณา จำนงถ้อย |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
598 |
นางสาวศุภลักษมี เภาพานต์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
599 |
นายสำเริง นันหมื่น |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
600 |
นางสาวจุฑาภรณ์ ประชามาตย์ |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
601 |
นายอิสริยาภรณ์ ก้อนแก้ว |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
602 |
นางสาวพราวแพรว คำโส |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
603 |
นายวสันต์ คุ้มสุข |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
604 |
นายสุพัฒน์ นนทะเสน |
ครูโรงเรียนพล |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
605 |
นางอนงค์ สมนอก |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
606 |
นางสาวนฤมล ขุนแก้ว |
ครูโรงเรียนพล |
ผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายจัดพิธีเปิดและการแสดงบนเวที |
|
|
607 |
นายธนโชติ ศรีธรราษฎร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
608 |
นายจรัล รัตนบุญทา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
609 |
นายวัชระ คงแสนคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
610 |
นายสมชาย แพไธสงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
611 |
นายอัมพร บุตรทุมพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
612 |
นายทศพร ไชยชนะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนสะอาดวิทยาคาร |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
613 |
นายภูดิท วรรณพฤกษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนข่าวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
614 |
นายเชษฐา วันสุทะ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
615 |
นายกังวาล ปัญญานิรมิตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนไตรคามวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
616 |
นายชัยรัตน์ สิทธิบุรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนอมตวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
617 |
นางกัญญาภัทร คชเนตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนกระแสพัฒนา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
618 |
นายสุริยะ ลุนบง |
รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนพลพัฒนศึกษา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
619 |
นายบันเทิง สุภกรรม |
รักษาการผู้อำนวยการโรงเรียนสันติพัฒนกิจวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
620 |
นายเกษมรัตน์ ขุนทิพย์ทอง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
621 |
นางทิพวรรณ ศรีสาร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
622 |
นางปริดา คุ้มสุข |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
623 |
นายสาธิต อินทมา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
624 |
นางเรณู นันททิพรักษ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
625 |
นายสุเทพ อ้นอมร |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
626 |
นางเพชรวราภรณ์ กางการ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
627 |
นางจันทร์เพ็ญ ศีลพันธ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
628 |
นายกฤตชัย สุวรรณคำ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนกระแสพัฒนา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
629 |
นายศรเสน่ห์ ป้องสา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
630 |
นางสาวจุฑาภรณ์ เที่ยงมา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
631 |
นายบุญเทียน สุนารี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
632 |
นายชิตพล ปะนันตา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
633 |
นางสาวจินตนา เหล็กเจ๊ก |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
634 |
นางสาวชลธิชา ดีเลิศ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
635 |
นายจตุพล นนทะบูรณ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนโนนข่าวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
636 |
นายศรายุทธ จันทร์สว่าง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอมตวิทยา |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
637 |
นางสาวจินตนา เหล็กเจ๊ก |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
638 |
นางสาวชลธิชา ดีเลิศ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
639 |
นางจินตนา หาแก้ว |
ครูโรงเรียนก้านหลืองวิทยาคม |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
640 |
นางพรทิพย์ ดียางหวาย |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
641 |
นายประเสริฐ นาปาน |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
642 |
นางสาวจิราพรรณ ถวิลวงษ์ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
643 |
นายวิทยา เชิมชัยภูมิ |
ครูโรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
กรรมการอำนวยการ |
|
|
644 |
นายบุญเหลือ ทองอ่อน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพล |
ประธานกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
645 |
นายมนตรี ถ้ำหิน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
รองประธานกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|