ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนพล |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายปัณยกาญจณ์ เดชพละ 2. นางสาวจิติยากรณ์ จันทร์แก้ว
|
1. นางสาวรติมา วิโรจอาจ 2. นางวชิราพรรณ ภูศรี
|
5 |
|
2 |
โรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นางสาวสสิภาพันธ์ โพภักดี 2. นายธนภัทร โคตจันทึก
|
1. นายพัทธดนย์ ช้างสาร 2. นางสาวอังคารธิดา หลินศรี
|
9 |
|
3 |
โรงเรียนโสกนกเต็นประชาอุปถัมภ์ |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายวีระพล เทพภูบาล 2. นางสาววนิดา ขุลีทรัพย์
|
1. นางสาวทินรัตน์ เรืองเรื่อ 2. นางสาวศรินภัสร์ ชินเทพ
|
|
|
4 |
โรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายขจรพงศ์ ผิวอ่อนดี 2. นางสาวมนสิชา พันธ์ชัย
|
1. นายชัยยา เวฬุวรรณ 2. นางศศิมา สีหามาตย์
|
4 |
|
5 |
โรงเรียนอมตวิทยา |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายอภินันท์ ละล่าม 2. นางสาวอรัญญา สมพล
|
1. นางสาวชลิตา ลามสระน้อย 2. นางสาวสุวัจนี นกไธสง
|
6 |
|
6 |
โรงเรียนไตรคามวิทยา |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายทักษ์ดนัย จอมแก้ว 2. นางสาวธิดารัตน์ โพธิขำ
|
1. นางสาวกนกวรรณ ปัจจวงษ์ ครูไม่ครบจำนวน
|
7 |
|
7 |
โรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายชยุต กิจสวัสดิ์ 2. นางสาวกัลยารัตน์ สินอำนวยผล
|
1. นางสาวภัทฑิยา มาอุ้ย 2. นางสาววรี ศรีลาวงษ์
|
8 |
|
8 |
โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายปฏิภาณ ทารี 2. นางสาวทิพย์วรรณ สิงห์ป้อง
|
1. นางสาวกฤษณา ศรีเสมอ 2. นางพชรพร ศรีษะนาราช
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนเบญจมิตรวิทยา |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายปิติศักดิ์ ปาปะทา 2. นางสาวพิมพ์ชนก มิตะโค
|
1. นางทองไส ทิพย์โพธิ์สิงห์ 2. นางสาวรุ่งอรุณ โคตรแปร
|
13 |
|
10 |
โรงเรียนพลพัฒนศึกษา |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายศรันยู สมจิตร 2. นางสาวอารียา ก้อนคำ
|
1. นายชวฤทธิ์ หาชื่น 2. นางสาววัชราภรณ์ นิลขำ
|
12 |
|
11 |
โรงเรียนเมืองพลพิทยาคม |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายวุฒิชัย ทอดอาจ 2. นางสาวชัญญานุช ทิพย์แสง
|
1. นายกวี แสนยามูล 2. นายธวัชชัย ผลรุ่ง
|
ชนะเลิศ |
|
12 |
โรงเรียนแวงน้อยศึกษา |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายอภินันท์ จันทร์วัน 2. นางสาวธนพร ชายวิริยางกูร
|
1. นางสาวพัชรี มงคลอินทร์ 2. นางอุไร ปาปะสา
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นายชยากร สันทาลุนัย 2. นางสาวจุฑาภรณ์ สุขพัฒนศรี
|
1. นางสาวกมลรัตน์ ภูเขาเขียว 2. นายชาญวิทย์ จันทะวงษ์
|
11 |
|
14 |
โรงเรียนก้านเหลืองวิทยาคม |
สพม. ขอนแก่นขอนแก่น |
1. นางสาวลลิตา ชัยแก้ว 2. นายชาคริต ศรีรัตนพรรณ์
|
1. นางสาวธิดารัตน์ ชนะบุญ 2. นายศตพล เหลืองอุทัย
|
10 |
|