ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
โรงเรียน |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 |
58 |
เข้าร่วม |
8 |
โรงเรียนไตรคามวิทยา |
1. นางสาววรรณวิษา แสงประสาน |
1. นางขนิษฐา นาหนอง |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
49 |
เข้าร่วม |
7 |
โรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
1. นางสาวภาพิมล พลค้อ |
1. นางสาวสุสิรา ฝ่ายสงฆ์ |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
43.2 |
เข้าร่วม |
8 |
โรงเรียนไตรคามวิทยา |
1. เด็กหญิงชนิกานต์ หูตินุ |
1. นางขนิษฐา นาหนอง |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
31 |
เข้าร่วม |
9 |
โรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
1. เด็กหญิงนันธิดา กองเกิด |
1. นางสาวน้ำผึ้ง จันทร์สม |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
38 |
เข้าร่วม |
4 |
โรงเรียนพล |
1. นางสาวสุนิสา แสงทุย |
1. นางสาววิรัลพัชษ์ พิมพ์เสน |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
31 |
เข้าร่วม |
5 |
โรงเรียนแวงใหญ่วิทยาคม |
1. นางสาวสุธิดา วังเกี้ยง |
1. นายสงกรานต์ สาระมณี |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
43 |
เข้าร่วม |
7 |
โรงเรียนท่านางแนววิทยายน |
1. นางสาวจิราพร พรมโพธิ์ 2. นายอัษราวุฒิ ปิ่นคำ 3. นายไพศาลศักดิ์ โคตรภูธร |
1. นางพรทิพย์ ดียางหวาย 2. นางละมัย เพชรภา |
8 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
43 |
เข้าร่วม |
7 |
โรงเรียนโนนศิลาวิทยาคม |
1. นายนพรัตน์ เตโพธิ์ 2. นางสาวภัทรธิดา นามจำปา 3. นางสาวอนรรฆพร อินทะมาตย์ |
1. นายกวีวัฒณ์ เพ็งวิภาศ 2. นางสาวพัชราภรณ์ จี้ฟู |
9 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
42 |
เข้าร่วม |
9 |
โรงเรียนสันติพัฒนกิจวิทยา |
1. นางสาวลลิตา แก้วเนียม 2. นางสาวลักษมี โพกขุนทด 3. นายหยก โฮมราช |
1. นางอทิตยา แก่นชัยบุรี 2. นางสาวณัฐรมณ์ คุณภู่ |
10 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
42 |
เข้าร่วม |
9 |
โรงเรียนเบญจมิตรวิทยา |
1. นางสาวมาลินี รัตนวิจิตร 2. นายสุทัศน์ จันดา 3. นางสาวอังคณา พิมพ์โสภา |
1. นางประภัสสร ผ่องสนาม |
11 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
40 |
เข้าร่วม |
11 |
โรงเรียนไตรคามวิทยา |
1. นายณัฐพงศ์ เวชยานนท์ 2. นางสาวสิริยากร ศิริมงคล 3. นางสาวอรนภา พูนมาก |
1. นายเทอดพงษ์ มุขดา 2. นายวัฒนพงษ์ วัยบรรเทา |
12 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
40 |
เข้าร่วม |
11 |
โรงเรียนหนองสองห้องวิทยา |
1. นางสาวดุสิตรา อุปฮาด 2. นางสาวปณิตา นนท์ตรี 3. นางสาวสิรินยา บุราณศรี |
1. นางเอมอร จุไธสง 2. นางดัชนีพร จงเทพ |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
55 |
เข้าร่วม |
4 |
โรงเรียนไตรคามวิทยา |
1. เด็กหญิงปาลิตา ชัยสุวรรณ |
1. นางสาวนพัชรพร มาลา |
14 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 |
35 |
เข้าร่วม |
10 |
โรงเรียนศรีหนองกาววิทยา |
1. เด็กหญิงนฤนาถ เสาร่อน |
1. นางชลธิชา คำภาบุตร |
15 |
หุ่นยนต์ |
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 |
0 |
เข้าร่วม |
|
โรงเรียนเบญจมิตรวิทยา |
|
|