ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
74 |
เงิน |
6 |
1. เด็กชายจักรพันธ์ นามวงษ์ |
1. นายชวฤทธิ์ หาชื่น |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
73 |
เงิน |
10 |
1. เด็กหญิงวิลัยวัลย์ สุขดา 2. เด็กชายวุฒิชาติ ศรีสุภะ |
1. นางสาวพิมพ์รำไพ พิศเพ็ง 2. นายผดุงเกียรติ ขวัญทอง |
3 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
74 |
เงิน |
10 |
1. นายตะวัน ศรีล้อม |
1. นายผดุงเกียรติ ขวัญทอง |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
62 |
ทองแดง |
13 |
1. เด็กหญิงนัยญานิล แดงเอม |
1. นางสาวพิมพ์รำไพ พิศเพ็ง |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
64 |
ทองแดง |
10 |
1. นายพงษ์พัฒน์ พากเพียร |
1. นายผดุงเกียรติ ขวัญทอง |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงธัญยภัทรช์ ขจรสุวรรณ์ |
1. นางสาวพิมพ์รำไพ พิศเพ็ง |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 |
67 |
ทองแดง |
5 |
1. นายบุญญะวรรตน์ เชาว์โชติกิติภัค 2. เด็กชายเอกรินทร์พล ชนะสูงเนิน |
1. นายสิทธิโชค นาลมะลัง 2. นางสาวมณีรัตน์ แสงทอง |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงพัณณิตา เสชู 2. เด็กชายระพีภัทร์ แก่นแก้ว |
1. นางสาววัชราภรณ์ นิลขำ 2. นางกมนทิพ ชัยมาลา |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
73.8 |
เงิน |
12 |
1. นายศรันยู สมจิตร 2. นางสาวอารียา ก้อนคำ |
1. นางสาววัชราภรณ์ นิลขำ 2. นายชวฤทธิ์ หาชื่น |
10 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
13 |
1. นางสาววิรันดา ชำนาญไพร 2. นางสาวอรวี น้อยชัย |
1. นายประเสริฐ ถูสมบัติ 2. นางสาวมณีรัตน์ แสงทอง |
11 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงกัลยา หาดวรรณ์ |
1. นางสาววิชุดา เทียบกึง |
12 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
7 |
1. นายสิทธิพล ประชากูล |
1. นางสาววิชุดา เทียบกึง |
13 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 |
82 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงวารุณี สวัสดิ์ผล |
1. นางสาววิชุดา เทียบกึง |
14 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กชายธันวา ธรรมราช 2. เด็กหญิงพัชรินทร์ แย้มอุบล 3. เด็กหญิงเปรมิกา ศรีมณี |
1. นายชวฤทธิ์ หาชื่น 2. นางสาวมณีรัตน์ แสงทอง |
15 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. นางสาวทิพรักษ์ เพียอ้ม 2. นางสาวนฤมล บูรพา 3. นางสาวรัชนีกร จันทอน |
1. นายชวฤทธิ์ หาชื่น 2. นางสาวมณีรัตน์ แสงทอง |
16 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
4 |
1. นายจรเกียรติ เสนานิคม 2. นางสาวชลกร กิตติวิทยาธร |
1. นายสิทธิโชค นวลมะลัง 2. นางกมนทิพ ชัยมาลา |
17 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 |
-1 |
- |
|
1. นางสาวธิดาภรณ์ วงษ์กัณหา 2. นายวีระพงศ์ ปะถานะ 3. นายอนุชิต ศรีโพธิ์วัง |
1. นายสุริยะ ลุนบง |
18 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 |
-1 |
- |
|
1. เด็กหญิงจารุวรรณ ประชากูล 2. เด็กหญิงรัชธรณ์ โคตรแป 3. เด็กหญิงศรินทิพย์ จอกนาค |
1. นายสุริยะ ลุนบง |