ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายพงษ์ศักดิ์ ตั้งวานิชกพงษ์ |
นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
2 |
นายชินกร แก่นคง |
นายอำเภอน้ำพอง |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
3 |
นายทวิช พิมพะ |
นายอำเภอกระนวน |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
4 |
นายศักดา ชัยภัย |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
5 |
นายสิทธิพล พหลทัพ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
6 |
นายอาทิตย์ ธำรงชัยชนะ |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
7 |
นายเทิดทูน วรวะไล |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
8 |
นายมนต์ชัย ศรีวิไลลักษณ์ |
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น อำเภอน้ำพอง เขต ๑ |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
9 |
นายนพพร ปิติสุวรรณรัตน์ |
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น อำเภอน้ำพอง เขต ๒ |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
10 |
นายเอกชัย สืบสารคาม |
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น อำเภอกระนวน เขต ๑ |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
11 |
นายตระกูล เจริญเชื้อ |
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น อำเภอกระนวน เขต ๒ |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
12 |
นายกิตติ คำแก่นคูณ |
นายกเทศมนตรีเทศบาลวังชัย ตำบลวังชัย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
13 |
นายจำเริญ ยศวงษ์ |
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลวังชัย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
14 |
นายชัชวาล โนนใหม่ |
นายกเทศมนตรีเทศบาลเมืองกระนวน ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
15 |
นายสมคิด โพธิ์ศรี |
นายกองค์การบริหารส่วนตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
16 |
นางสาวฉัทธณา ทรนงค์ |
ประธานสภาเทศบาลตำบลวังชัย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
17 |
นายธนัช แก้วดวง |
ผู้อำนวยการกองการศึกษา องค์การบริหารส่วนตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
18 |
นายชาติ มณีสา |
ปลัดเทศบาลตำบลวังชัย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
19 |
นายมนัส แก้วจันทร์ |
นายกสมาคมผู้ปกครองศิษย์เก่าและครู น้ำพองศึกษา |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
20 |
นายสมยศ รัตนถา |
ประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
21 |
นายฉัตรชัย โลหะมาตย์ |
กำนันตำบลหนองกุง อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
22 |
นายคมกฤช บุษราคัม |
กำนันตำบลวังชัย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
23 |
นายธวัช ศรีวงศ์แสน |
กำนันตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
24 |
นายรณชัย ทรนงค์ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๐ ตำบลวังชัย อำเภอน้ำพอง จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
25 |
นายทวี วันสืบ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
26 |
นายศุภวิชญ์ วังคะฮาต |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๒ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
27 |
นายชาญยุทธ์ นางาม |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๓ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
28 |
นายสุข วันสืบ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๔ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
29 |
นายธวัชขัย คำแพง |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๕ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
30 |
นายสุรพันธ์ ยนต์ดัน |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๖ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
31 |
นายสลำ ชุมพล |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๗ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
32 |
นายพิษณุพงษ์ เนาวรัตน์ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๘ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
33 |
นายสมชิต พิมพ์พวรรณ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๙ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
34 |
นายพัฒนพงศ์ มาศแท่น |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๑ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
35 |
นายบุญรอด แก้วอาจ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๒ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
36 |
นายทวีชัย สมบูรณ์ทรัพย์ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๓ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
37 |
นายถวิล โยธิน |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๔ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
38 |
นายวุฒิ แก้วบุตร |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๕ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
39 |
นายคะเนตร สุวรรณา |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๖ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
40 |
นายบัญชา ไชยชาติ |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๗ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
41 |
นายสมใจ ไชยพรม |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๘ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
42 |
นายคำไพ ตุลาเนตร |
ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ ๑๙ ตำบลหนองโก อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น |
ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการที่ปรึกษา |
|
|
43 |
ว่าที่ ร.ต.พิจิตร ราชบุตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
ประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
44 |
นางพัชรินทร์ ไชยสมบัติ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
45 |
นายศรวิษฐ์ ฤทธิ์มนตรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเขาสวนกวาง วิทยานุกูล สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
46 |
นายอรุณ ชาวกล้า |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองพัฒนศึกษา รัชมังคลาภิเษก สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
47 |
นายมานพ โคตรโสภา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนดงมันพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
48 |
นายปิยณัฐ กุสุมาลย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนม่วงหวานพัฒนศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
49 |
นายคำภา โสโท |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวแก้วพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
50 |
นายบัณฑิต ฤทธิ์ศรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงไทรพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
51 |
นายกฤษณา กิตติลาภ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนลำน้ำพอง สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
52 |
นายธงชัย ศรีเคนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งใหญ่รัตนศึกษา สังกัด สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
53 |
นายพลสัณห์ พิมพ์ภักดี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพังทุยพัฒนศึกษา สังกัด สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
54 |
นายลือชัย หล้าคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนยางคำพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
55 |
นายโชคชัย เรืองแหล่ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนดูนสาด สังกัด สพป.ขก.๔ |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
56 |
นายสมชาติ ไวคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนางิ้ววิทยาสรรค์ สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
57 |
นายดำรง ศิริมาลา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนโพธิ์ศรีวิทยาคม สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
58 |
นางสุภลักษณ์ ดียิ่ง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองโนประชาสรรค์ สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
59 |
นายอำนาจ โพธิ์ศรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนซำสูงพิทยาคม สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
60 |
นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
61 |
นางสาวอัจฉรา สอนโว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
62 |
นางสาวจิรภรณ์ ศรีปากนา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
63 |
นายอวตาร บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวน วิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
64 |
นายเทวา รุทเทวิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวน วิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
65 |
นางสาวชนิดา คุ้มศรีไวย์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวน วิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
66 |
นายเกียรติศักดิ์ พลคชา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอุบลรัตน์พิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
67 |
นางสาวปิยะธิดา ดีรักษา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
68 |
นายประยูร บุญสิทธิ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเปรมติณสูลานนท์ สังกัด อบจ.ขก. |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
69 |
นายชิตพล สุวรรณผา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกสูง ประชาสรรค์ สังกัด อบจ.ขก. |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
70 |
นายบรรลุ ชินน้ำพอง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพูวัดพิทยาคม สังกัด อบจ.ขก. |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
71 |
นายนรินทร์ ทรงอาจ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
72 |
นายเกรียงศักดิ์ เหล่าภักดี |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
73 |
นางรัชฎา รอดปั้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
74 |
นางศิริเพ็ญ แม้นดินแดง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
75 |
นางนิตยา สิงห์สุธรรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
76 |
นายทองแดง ประสาวะถา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
77 |
นางฉวีวรรณ พลธรรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
78 |
นางเกศกนก ศรีเคนา |
ครู โรงเรียนดงบังวิทยายน สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
79 |
นายนิคม กองเพชร |
ศึกษานิเทศก์ สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
80 |
นายสุนันท์ พันธุลาวัลย์ |
ศึกษานิเทศก์ สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
81 |
นายนรินทร์ ทรงอาจ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
82 |
นายเกรียงศักดิ์ เหล่าภักดี |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
83 |
นางรัชฎา รอดปั้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
84 |
นางศิริเพ็ญ แม้นดินแดง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
85 |
นายสัมฤทธิ์ พรสุวรรณ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
86 |
นายวัทธิกร โพธิ์ชัยโถ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
87 |
นางสาวศุภธิดา ศรีพงษ์วิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
88 |
นางพีรภาว์ ภูมิช่วง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
89 |
นายวัชระ ขันสังข์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
90 |
นายสุนทร กองเพชร |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
91 |
นายไพรินทร์ พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
92 |
นางอนุวรรณ สิมลี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
93 |
นางสุมามาลย์ เจริญไชย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
94 |
นางรจเรข มรรครมย์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
95 |
นางสาวพรพรรณ์ ดวงปาโคตร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
96 |
นายเกรียงศักดิ์ เหล่าภักดี |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
97 |
นางจรรยวรรณ เกษศิริโยธิน |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
98 |
นางสาวศุภธิดา ศรีพงษ์วิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
99 |
นางพีรภาว์ ภูมิช่วง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
100 |
นางลออ บัวใหญ่รักษา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
101 |
นางอมรรัตน์ พรหมพื้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
102 |
นายชโลธร สาระผล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
103 |
นางลออ บัวใหญ่รักษา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
104 |
นางอมรรัตน์ พรหมพื้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
105 |
นายชโลธร สาระผล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการอำนวยการ |
|
|
106 |
นางพัชรินทร์ ไชยสมบัติ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
ประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
107 |
ว่าที่ ร.ต.พิจิตร ราชบุตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
108 |
นายศรวิษฐ์ ฤทธิ์มนตรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเขาสวนกวาง วิทยานุกูล สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
109 |
นายอรุณ ชาวกล้า |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองพัฒนศึกษา รัชมังคลาภิเษก สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
110 |
นายมานพ โคตรโสภา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนดงมันพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
111 |
นายปิยณัฐ กุสุมาลย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนม่วงหวานพัฒนศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
112 |
นายคำภา โสโท |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวแก้วพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
113 |
นายบัณฑิต ฤทธิ์ศรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบึงไทรพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
114 |
นายกฤษณา กิตติลาภ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนลำน้ำพอง สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
115 |
นายสัมฤทธิ์ พรสุวรรณ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
116 |
นายธงชัย ศรีเคนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งใหญ่รัตนศึกษา สังกัด สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
117 |
นายพลสัณห์ พิมพ์ภักดี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพังทุยพัฒนศึกษา สังกัด สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
118 |
นายลือชัย หล้าคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนยางคำพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
119 |
นายโชคชัย เรืองแหล่ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนดูนสาด สังกัด สพป.ขก.๔ |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
120 |
นายสมชาติ ไวคำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนนางิ้ววิทยาสรรค์ สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
121 |
นายดำรง ศิริมาลา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนโพธิ์ศรีวิทยาคม สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
122 |
นายอำนาจ โพธิ์ศรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนซำสูงพิทยาคม สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
123 |
นางสุภลักษณ์ ดียิ่ง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองโนประชาสรรค์ สังกัด อบจ.ขก. |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
124 |
ว่าที่ ร.ต.พิจิตร ราชบุตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
รองประธานคณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
125 |
นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
126 |
นางสาวอัจฉรา สอนโว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
127 |
นางสาวจิรภรณ์ ศรีปากนา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
128 |
นายอวตาร บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวน วิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
129 |
นายเทวา รุทเทวิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวน วิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
130 |
นางสาวชนิดา คุ้มศรีไวย์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวน วิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
131 |
นายเกียรติศักดิ์ พลคชา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอุบลรัตน์พิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
132 |
นางสาวปิยะธิดา ดีรักษา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเขาสวนกวาง วิทยานุกูล สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
133 |
นายสรรพสิทธิ์ สีหาอินทร์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคมสังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
134 |
นางทิพวรรณ สุภักดี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งใหญ่รัตนศึกษาสังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
135 |
นายวิทยา ชนะกาลี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนยางคำพิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
136 |
นายประยูร บุญสิทธิ์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเปรมติณสูลานนท์ สังกัด อบจ.ขก. |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
137 |
นายชิตพล สุวรรณผา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกสูง ประชาสรรค์ สังกัด อบจ.ขก. |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
138 |
นายบรรลุ ชินน้ำพอง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนพูวัดพิทยาคม สังกัด อบจ.ขก. |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
139 |
นายนิคม กองเพชร |
ศึกษานิเทศก์ สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
140 |
นายสุนันท์ พันธุลาวัลย์ |
ศึกษานิเทศก์ สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
141 |
นางฉวีวรรณ พลธรรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
142 |
นางมณีรัตน์ บริบูรณ์วัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
143 |
นายชาญวิทย์ มณีเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
144 |
นายเอนก พรมสา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
145 |
นายจักรพงษ์ อามาตย์สมบัติ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
146 |
น.ส.ศิริเพ็ญผกา อินทรปัญญา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
147 |
นางสาวนรินทร์ทา เนื่องมัจฉา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
148 |
นางสาวสุภาวดี แข็งขัน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
149 |
น.ส.จิราภัค อามาตย์สมบัติ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
150 |
นางสุมามาลย์ เจริญไชย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
151 |
ว่าที่ร.ต.หญิงสุจิตตรา จันทะบาล |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
152 |
นายชัยวิชิต สุวรรณเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
153 |
ว่าที่ ร.ต.สำราญ ไกยแจ่ม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
154 |
นายวีระพงษ์ เนื่องศรี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
155 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ ทัดไพร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
156 |
นางสาวกชกร รัตนบัลลังก์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
157 |
นางจรรยวรรณ เกษศิริโยธิน |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง สังกัด สพม.ขอนแก่น |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
158 |
นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
159 |
นางสาวอัจฉรา สอนโว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
160 |
นางสาวจิรภรณ์ ศรีปากนา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
161 |
นายสัมฤทธิ์ พรสุวรรณ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม สังกัด สพม.ขอนแก่น |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
162 |
นายวัชระ ขันสังข์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวน วิทยาคม สังกัด สพมขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
163 |
นายไพรินทร์ พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพมขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
164 |
นางปิยนุช บัวพัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพมขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
165 |
นางปิยพร ศิริปรีชาพันธุ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพมขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
166 |
นายอัษฎา ทิพยกรรณ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพมขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
167 |
นางสาวศิลายุ ชาบัณพิตพุฒ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพมขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
168 |
นางสาวพรพรรณ์ ดวงปาโคตร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม สังกัด สพมขอนแก่น |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
169 |
นายวชิรวิชช์ มิ่งแม้น |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการจัดพิธีเปิด และการแสดงบนเวที ณ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
|
|
170 |
นางพัชรินทร์ ไชยสมบัติ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
171 |
นายศรวิษฐ์ ฤทธิ์มนตรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
172 |
นายสัมฤทธิ์ พรสุวรรณ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
173 |
นายธงชัย ศรีเคนา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งใหญ่รัตนศึกษา |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
174 |
นายพลสัณห์ พิมพ์ภักดี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนพังทุยพัฒนศึกษา |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
175 |
นายกฤษณา กิตติลาภ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนลำน้ำพอง |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
176 |
นายอวตาร บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
177 |
นางสาวชนิดา คุ้มศรีไวย์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
178 |
นายเทวา รุทเทวิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
179 |
นางสาวปิยะธิดา ดีรักษา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
180 |
นายสรรพสิทธิ์ สีหาอินทร์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
181 |
นายวิทยา ชนะกาลี |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนยางคำพิทยาคม |
รองประธานคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
182 |
นางมณีรัตน์ บริบูรณ์วัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
183 |
นางฉวีวรรณ พลธรรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
184 |
นายทองแดง ประสาวะถา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
185 |
นางนิตยา สิงห์สุธรรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
186 |
นางสมควร หาจันดาห์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
187 |
นางมลศรี คำแก้ว |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
188 |
นางปิยนุช บัวพัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
189 |
นางราริน นันทพานิช |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
190 |
นายจิระ ราชธิสาร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
191 |
นายธีรวัฒน์ เขจรสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
192 |
นางนฤมล ศรีทน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
193 |
นางสาวปวินชญา นาจันทัด |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
194 |
นายวรวุฒิ บ่อคำ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
195 |
นายสุริยา นามไพร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
196 |
นางสาวศศิธร ภูขันสูง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
197 |
นางสาวชญาณิทิพย์ เขจรสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
198 |
นางสุพิน ภูพานเพชร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
199 |
นางสาวกนกศรี แสนทวีสุข |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
200 |
นางสาวรุจิเรข นบัติ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
201 |
นางอภิรดี ศักดิ์คันธภิญโญ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
202 |
นางประมวญจิตต์ พันธุ์เสือทอง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
203 |
นางสาวณาตยาณี บุตทนุ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
204 |
นางปิยะฉัตร แสงอินทร์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
205 |
นางสาวนรินทร์ทา เนื่องมัจฉา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
206 |
นางเพ็ญประภา อินทรปัญญา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
207 |
นางกานติมา พูลเพิ่ม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
208 |
นางสาวจิรัชญา สีสุพัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
209 |
นางสาวนิตยา หอมทอง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
210 |
นายเศวตสิทธิ์ มูลสาระ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
211 |
นายณรงค์ชัย จันทร์ปัญญา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
212 |
นางสาวจิราภัค อามาตย์ทัศน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
213 |
นางสาวกชกร รัตนบัลลังก์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
214 |
นางสาวนิศาชล พลรักษา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
215 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ ทัดไพร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
216 |
นายศุภรากร สิงห์เหิน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
217 |
นายอิสรายุ ไชยเกตุ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
218 |
นางสาวสุชานาถ ภูพานเพชร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
219 |
นางสาวสิริธร แข็งขัน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
220 |
นางสาวศันสนีย์ รัตนถา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
221 |
นายชัยวิชิต สุวรรณเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
222 |
ว่าที่ ร.ต. สำราญ ไกยแจ่ม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
223 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ไชยคำภา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
224 |
นายสมจิตร ภูพานเพชร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
225 |
นายวชิรวิชช์ วงษ์ชารี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
226 |
นายชาญวิทย์ มณีเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
227 |
นายเอนก พรมสา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
228 |
นายมนตรี ศรีแก้วทุม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
229 |
นายทูน เอี่ยมเมี้ยน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
230 |
นายวชิรวิชญ์ มิ่งแม้น |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
231 |
นายวีระพงษ์ เนื่องศรี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
232 |
นางนวรรณ์ชนก ต้นกันยา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
233 |
นางจิราภรณ์ อันทะนัย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
234 |
นางลำดวน รินทะไชย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
235 |
นางสาวจิรัฐยาพร หมื่นจร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
236 |
นางลิขิตรา พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
237 |
นางสาวละมุล ต้นกันยา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
238 |
นางสาวจิราภรณ์ ภูนาสูง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
239 |
นายพิเชษฐ ดาทุมมา |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
240 |
ว่าที่ร้อยตรีสุรชัย ไมย์โพธิ์ |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
241 |
นายวุฒิพงษ์ คำนะ |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
242 |
นายนัฐพล มะณี |
ครู โรงเรียนยางคำพิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
243 |
นายอนุรักษ์ ชัยดี |
ครู โรงเรียนยางคำพิทยาคม |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
244 |
นางวารุณี ถาวรรัตน์ |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
245 |
นายอิสรินทร์ ทาส่วย |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
246 |
นางชลธาร ยอดทองดี |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
247 |
นางจินตนา นาธงชัย |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
248 |
นางจรรยวรรณ เกษศิริโยธิน |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
249 |
นายสมศักดิ์ อ้วนสาเล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
250 |
นางสาวขวัญตา จรัสแผ้ว |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
251 |
นายชโลธร สาระผล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
252 |
นางสาวหนึ่งฤทัย ฮาตแสนเมือง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
253 |
นางศิริเพ็ญ แม้นดินแดง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
254 |
นางสาวกัลยาณี เทศนา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
255 |
นายโยธิน ธีระนันท์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
256 |
นางอมรรัตน์ พรหมพื้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
257 |
นายสุนทร กองเพชร |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
258 |
นางสาวศุภธิดา ศรีพงษ์วิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
259 |
นางพีรภาว์ ภูมิช่วง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
260 |
นายวัชระ ขันสังข์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
261 |
นายไพรินทร์ พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
262 |
นางอนุวรรณ สิมลี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
263 |
นางสุมามาลย์ เจริญไชย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
264 |
นายสมจิตร ภูพานเพชร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
265 |
นายมีชัย ศรีโนนยาง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
266 |
นางสาวรจเรข เหลาลาภะ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
267 |
นางสาวพรพรรณ์ ดวงปาโคตร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขัน |
|
|
268 |
นายวัชระ ขันสังข์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
269 |
นายวัทธิกร โพธิ์ชัยโถ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
270 |
นายบัญชา คำธานี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
271 |
นางปิยนุช บัวพัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
272 |
นางสาวปิยฉัตร แสงอินทร์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
273 |
นางอภิรดี ศักดิ์คันธภิญโญ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
274 |
นางสาวจิรัชญา สีสุพัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
275 |
นางสาวกานติมา มุนติเก |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
276 |
นายจิระ ราชธิสาร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
277 |
นางสาวพรพรรณ์ ดวงปาโคตร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
278 |
นางสาวนฤมล ศรีทน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
279 |
นางสัญญาลักษณ์ คำธานี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
280 |
นางสาวละมุล ตันกันยา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
281 |
นางจิราภรณ์ อันทะนัย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
282 |
นายวรวุฒิ บ่อคำ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
283 |
นางสาวปวินชญา นาจันทัด |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
284 |
นางราริน นันทพานิช |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
285 |
นายธีระวัฒน์ เขจรสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
286 |
นายสุริยา นามไพร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
287 |
นางสาวศศิธร ภูขันสูง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
288 |
นายณรงค์ชัย จันทร์ปัญญา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
289 |
นางนิตยา สมอหมอบ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
290 |
นางสาวนิตยา หอมทอง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
291 |
นายจำนงศักดิ์ หงส์พันธ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
292 |
นายทูน เอี่ยมเมี้ยน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
293 |
นายปิยะ เกปัน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
294 |
นายชัยวิชิต สวุรรณเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
295 |
นางสาวจิราภรณ์ ภูนาสูง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
296 |
นางสาวจิราภรณ์ สุโพธิ์คำ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
297 |
นางสาวกชกร รัตนบัลลังก์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
298 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ ทัดไพร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
299 |
นายวชิรวิชช์ มิ่งแม้น |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
300 |
นางสาวสุพิชชา อบเชย |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
301 |
นางสาวอะคิราภ์ ศรีหาจักร |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
302 |
นางสาวศุภัชญา สนอุป |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
303 |
นางสาวผะดาชไม คำผาบ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
304 |
นางสาวพิมพ์ลภัส เดชดำรงรักษ์ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
305 |
นางสาวนัทชดา จิตรจักร์ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
306 |
นายเชิดพงษ์ ใจคุ้มเก่า |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
307 |
นางสาวศิริลักษณ์ วันสืบ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
308 |
นางสาวภาวิกา เกิดศักดิ์ ณ แวงน้อย |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
309 |
นางสาวอวัสดี แสนบุรี |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
310 |
นางสาวธวัลรัตน์ พัฒนาชวนชม |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
311 |
นางสาวบัณฑิตา ศรีสมบัติ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
312 |
นายวงศกร ดวงไกรแฝง |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
313 |
นายสุนทร กองเพชร |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
314 |
นางวรัญญาภรณ์ สงวนทรัพย์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
315 |
นางผกามาศ คณาศรี |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
316 |
นางสาวจุฑารัตน์ พันธ์ไผ่ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
317 |
นายสมศักดิ์ อ้วนสาเล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
318 |
นางเพ็ญนภา กองเพชร |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
319 |
นางรัญชิดา แสงวงศ์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
320 |
นางสาวกุลนันท์ ปิ่นสุวรรณ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
321 |
นายชโลธร สาระผล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
322 |
นายสิริณัฎฐ์ รักษาเคน |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
323 |
นางสาวนฤมล สุวรรณเพ็ง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
324 |
นางสาวอภิญญา ปัญญาวิบูลย์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
325 |
นายสุเมฆ ฉ่ำเฉื่อย |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
326 |
นายภัทราวุธ เวทย์วีระพงศ์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
327 |
นางอมรรัตน์ พรหมพื้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
328 |
นายเรืองสิทธิ์ นามกอง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
329 |
นางสาวศุภธิดา แสงโทโพธิ์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
330 |
นางสาวธิดารัตน์ ไชยโพธิ์คำ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
331 |
นายรักเกียรติ คำวิลัยเลิศ |
ครูผู้ช่วย โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
332 |
นายณัช จุลวรรณโณ |
ครูผู้ช่วย โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
333 |
นางสาวจิราพร ดาบุตร |
พนักงานราชการ โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
334 |
นางสาวอลิสา พิลาหา |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
335 |
นายเจฟฟ์ สอนไชยา |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
336 |
นายธีระพัฒน์ แก้วลำใย |
ครูมูลนิธิยุวพัฒน์ โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
337 |
นางสาวศรัณย์ธร อินทศิริ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
338 |
นางสาวเจนจิรา ศรีโนนยาง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
339 |
นางสาวจิราภรณ์ วงษ์กันยา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
340 |
นายไพรินทร์ พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
341 |
นางสาวศุภธิดา ศรีพงษ์วิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
342 |
นายเฉลียวศักดิ์ คำวงษ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
343 |
นายอาทิตย์ ยวนหมื่น |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
344 |
นางอนุวรรณ สิมลี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
345 |
นางสุมามาลย์ เจริญไชย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
346 |
นายสมจิตร ภูพานเพชร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
347 |
นายมีชัย ศรีโนนยาง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
348 |
นางพีรภาว์ ภูมิช่วง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
349 |
นางลออ บัวใหญ่รักษา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำเอกสารและรายงานตัว |
|
|
350 |
นายเทวา รุทเทวิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานกรรมการ คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
351 |
นางสาวนิตกรณ์ ศรีพิมพ์สอ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
352 |
นายวรวุฒิ บ่อคำ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
353 |
นายชาญวิทย์ มณีเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
354 |
นายอเนก พรมสา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
355 |
นายชัยวิชิต สุวรรณเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
356 |
น.ส.ศิริเพ็ญผกา อินทรปัญญา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
357 |
นางสาวนรินทร์ทา เนื่องมัจฉา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
358 |
นางสาวสุภาวดี แข็งขัน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
359 |
นางสาวจิราภัค อามาตย์ทัศน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
360 |
นางสาวชญาณิทิพย์ เขจรสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
361 |
นางสาวจิรัฐยาพร หมื่นจร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
362 |
นางลิขิตรา พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
363 |
นางสาววัชรีพร แดงทน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
364 |
นายธันยวัตร แก้วสุข |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
365 |
นายทูน เอี่ยมเมี้ยน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
366 |
นายพิเชษฐ ดาทุมมา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
367 |
ว่าที่ร้อยตรีสุรชัย ไมย์โพธิ์ |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
368 |
นายวุฒิพงษ์ คำนะ |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
369 |
นายนัฐพล มะณี |
ครู โรงเรียนยางคำพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
370 |
นายอนุรักษ์ ชัยดี |
ครู โรงเรียนยางคำพิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
371 |
นายอิสรินทร์ ทาส่วย |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
372 |
นางชลธาร ยอดทองดี |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
373 |
นางจินตนา นาธงชัย |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
374 |
นายพงษ์พันธ์ จอดนอก |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
375 |
นายวชิรวิชช์ วงษ์ชารี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
376 |
นางอนุวรรณ สิมลี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
377 |
นางสุมามาลย์ เจริญไชย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
378 |
นายสมจิตร ภูพานเพชร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
379 |
นายมีชัย ศรีโนนยาง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และสาธารณูปโภค |
|
|
380 |
นายเทวา รุทเทวิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
381 |
นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
382 |
นางเพ็ญนภา กองเพชร |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
รองประธานคณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
383 |
นางสาวนรินทร์ทา เนื่องมัจฉา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
384 |
นางสาวสุภาวดี แข็งขัน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
385 |
นางสาวจิราภัค อามาตย์ทัศน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
386 |
นางปิยะฉัตร แสงอินทร์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
387 |
นางสาวณาตยาณี บุตทนุ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
388 |
นางเฟื่องลดา บุญศิริไพศาล |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
389 |
นางสาวจิรวดี บุญธรรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
390 |
นางสาวทัศนีย์ สืบวงศ์แสง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
391 |
ว่าที่ ร.ต.สำราญ ไกยแจ่ม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
392 |
นางสาวกชกร รัตนบัลลังก์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
393 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ ทัดไพร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
394 |
นางสาวกตัญชลี พงษ์โคกสี |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
395 |
นางสาวศุภธิดา แสงโทโพธิ์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
396 |
นางสาวนฤมล สุวรรณเพ็ง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
397 |
นางสาวนิภาพร กันยาวงศ์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
398 |
นายสุเมฆ ฉ่ำเฉื่อย |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
399 |
นางสาวชุติมา มูลสาระ |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
400 |
ส.อ.สุชาติ พาจันทร์ |
ครูอัตราจ้าง โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
401 |
นางนิตยา สิงห์สุธรรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
402 |
นางสุพัณนิดา ภูแสงศรี |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
403 |
น.ส.ศิริเพ็ญผกา อินทรปัญญา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
404 |
นางสาวขวัญตา จรัสแผ้ว |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคมและพยาบาล |
|
|
405 |
นายเทวา รุทเทวิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานกรรมการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
406 |
นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานกรรมการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
407 |
นายนรินทร์ ทรงอาจ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
รองประธานกรรมการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
408 |
นายจักรพงษ์ อามาตย์สมบัติ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
409 |
นางสาวชญานิทิพย์ เขจรสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
410 |
ว่าที่ ร.ต.สำราญ ไกยแจ่ม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
411 |
นายไพโรจน์ ผมงาม |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
412 |
นายอนุวัฒน์ พานิพัด |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
413 |
นายอานนท์ บัวพัด |
ครู โรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
414 |
นายเรืองสิทธิ์ นามกอง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
415 |
นายเสกสรรค์ แสนกัณหา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
416 |
นายประติมา เหลาแก้ว |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
417 |
นายอนวัช จันทกุล |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
418 |
นายชนวิทย์ สุริยะ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ |
คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
419 |
นายชัยวิชิต สุวรรณเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
420 |
นายรุ่งโรจน์ มั่งคำ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|
421 |
นายอวตาร บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
422 |
นางสาวจิรภรณ์ สีปากนา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
423 |
นายเกรียงศักดิ์ เหล่าภักดี |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
รองประธานคณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
424 |
นายณัฐวุฒิ เคนทรภักดิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
425 |
นายชัยยศ นามวงศ์ชัย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
426 |
นายเศวตสิทธิ์ มูลสาระ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
427 |
นายสมศักดิ์ แก่นณรงค์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
428 |
นางสาวขวัญตา จรัสแผ้ว |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
429 |
นายพชร ศรีบุญเรือง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
430 |
นายแสงชัย ศรีสงคราม |
ลูกจ้าง โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
431 |
นายสมศักดิ์ ตุลากันย์ |
ลูกจ้าง โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
432 |
นางมลศรี คำแก้ว |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
433 |
ว่าที่ ร.ต.หญิงสุจิตรา จันทะบาล |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
434 |
นายทองแดง ประสาวะถา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
435 |
ว่าที่ พ.ต.อภิชา จันทร์ดา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายการจราจรและรักษาความปลอดภัย |
|
|
436 |
นายเทวา รุทเทวิน |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
437 |
นางสาวจานุสรณ์ บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
438 |
นางเพ็ญประภา อินทรปัญญา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
439 |
นายเศวตสิทธิ์ มูลสาระ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
440 |
นางสาวการัณยภาส ดีจิตร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
441 |
นายชนินทร์ แก้วบุญเรือง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
442 |
นางสาวนฤมล สุวรรณเพ็ง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
443 |
นางสาวยุวภา ยนสำอาง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
444 |
นางปุญญา ดงใหญ่ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
445 |
นางสาวชนิดา คุ้มศรีไวย์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
446 |
นางสาวชนิดา คุ้มศรีไวย์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
447 |
นางสาวอัจฉรา สอนโว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
448 |
นางรัชฎา รอดปั้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
รองประธานคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
449 |
นางสมควร หาจันดาห์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
450 |
นางปิยนุช บัวพัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
451 |
นางนฤมล ศรีทน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
452 |
นางสาวพรพรรณ์ ดวงปาโคตร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
453 |
นายคุณานนท์ พิณพงษ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
454 |
นางลักขณา บุบผา |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
455 |
นางสาววันวิสาข์ ปานชะเล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
456 |
นางปราณี กงจันทร์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
457 |
นางสุภาพร อ้วนสาเล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
458 |
นางสาวรัชนี พลดอน |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
459 |
นางมณีรัตน์ บริบูรณ์วัฒน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
460 |
นางพิสมัย แก้ววังชัย |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
461 |
นายวัชระ ขันสังข์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
462 |
นางสาวปิยะธิดา ดีรักษา |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนเขาสวนกวางวิทยานุกูล |
รองประธานคณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
463 |
นายวัทธิกร โพธิ์ชัยโถ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
รองประธานคณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
464 |
นายจิระ ราชธิสาร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
465 |
นายพิทยา แหลมคม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
466 |
นายปิยะ เกปัน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
467 |
นางจรรยวรรณ เกษศิริโยธิน |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
468 |
นางสาวอ้อแก้ว เดือนอุประ |
ครู โรงเรียนพังทุยพัฒนศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
469 |
นางสาวจิราพร วรรัตน์ |
ครู โรงเรียนพังทุยพัฒนศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
470 |
นางกุลนฎา ประสุนิงค |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
471 |
นางสาวศุภัชญา สนอุป |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
472 |
นางสาวผะดาชไม คำผาบ |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
473 |
นายธัญญา สามารถ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
474 |
นายสมศักดิ์ อ้วนสาเล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
475 |
นายชโลธร สาระผล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
476 |
นางสิริณัฏฐ์ รักษาเคน |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
477 |
นางสาวหนึ่งฤทัย ฮาตแสนเมือง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
478 |
นายพงษ์ศักดิ์ จันทร์เทาว์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
479 |
นายภัทราวุธ เวทย์วีระพงศ์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
480 |
นายโยธิน ธีระนันท์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
481 |
นางอมรรัตน์ พรหมพื้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
482 |
นายเรืองสิทธิ์ นามกอง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
483 |
นางสาวธิดารัตน์ ไชยโพธิ์คำ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
484 |
นายเอกราช สุวรรณศิริสุข |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
485 |
นางสาวปุณยาพร วุฒิเสน |
นักศึกษาฝึกประสบการณ์ โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
486 |
นายไพรินทร์ พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
487 |
นายสุนทร กองเพชร |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
488 |
นายเฉลียวศักดิ์ คำวงษ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
489 |
นายอาทิตย์ ยวนหมื่น |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
490 |
นางเกศกนก ศรีเคนา |
ครู โรงเรียนดงบังวิทยายน |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
491 |
นางดิจิตรตะ แวดล้อม |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
492 |
นางสาวศุภธิดา ศรีพงษ์วิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
493 |
นางพีรภาว์ ภูมิช่วง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการตรวจทานอนุมัติให้ประกาศผลการแข่งขัน |
|
|
494 |
นางพัชรินทร์ ไชยสมบัติ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการประมวลผล |
|
|
495 |
ว่าที่ ร.ต.พิจิตร ราชบุตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานคณะกรรมการประมวลผล |
|
|
496 |
นายไพรินทร์ พลเยี่ยม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
497 |
นายจิระ ราชธิสาร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
498 |
นายพิทยา แหลมคม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
499 |
นายปิยะ เกปัน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
500 |
นางสาวขวัญจิรา ชัยมูล |
ครู โรงเรียนดงบังวิทยายน |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
501 |
นายวรายุทธ มะปะทัง |
ครู โรงเรียนดงบังวิทยายน |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
502 |
นางสาวจิราภรณ์ มันชะเด |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
503 |
นางสาวพรพรรณณี จาดผึ้ง |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
504 |
นายสุนทร กองเพชร |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
505 |
นางภัทธิรา ฦาชา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
506 |
นายภาคภูมิ แซงบุญเรือง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
507 |
นางสาวจิราภรณ์ วงษ์กันยา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
508 |
นายชโลธร สาระผล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
509 |
นางสาวศุภธิดา ศรีพงษ์วิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
510 |
นางสาวหนึ่งฤทัย ฮาตแสนเมือง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
511 |
นายสืบพงษ์ ดาทุมมา |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
512 |
นายโยธิน ธีระนันท์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
513 |
นายรุ่งโรจน์ มั่งคำ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
514 |
นางอมรรัตน์ พรหมพื้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
515 |
นายวัชระ ขันสังข์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
516 |
นายวัทธิกร โพธิ์ชัยโถ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
517 |
นางสาวรุศจี มีมา |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
518 |
นายเฉลียวศักดิ์ คำวงษ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
519 |
นายอาทิตย์ ยวนหมื่น |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
520 |
นางสาวเบญญาภา สายสิญจน์ |
ครู โรงเรียนบัวใหญ่พิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
521 |
นายบริพัฒน์ จงร่วมกลาง |
ครู โรงเรียนดงบังวิทยายน |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
522 |
นางสาวภัทรานี ปลดเปลื้อง |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
523 |
นางอุทัยวรรณ กงสะเด็น |
ครู โรงเรียนลำน้ำพอง |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
524 |
นางพีรภาว์ ภูมิช่วง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
525 |
นางสาวขวัญตา จรัสแผ้ว |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการประมวลผล |
|
|
526 |
นางรัชฎา รอดปั้น |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
527 |
นางกาญดา วงศ์ภักดี |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
528 |
นางสาวพัทธวรรณ นาเสงี่ยม |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
529 |
นางสาวศุภธิดา ศรีพงษ์วิวัฒน์ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
530 |
นางสุธรรมมา ชาปู่ |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
531 |
นายชโลธร สาระผล |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
532 |
นางสาวนฤมล สุวรรณเพ็ง |
ครู โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
533 |
นายรักเกียรติ วิลัยเลิศ |
ครูผู้ช่วย โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
534 |
นางสาวจิราพร ดาบุตร |
พนักงานราชการ โรงเรียนน้ำพองศึกษา |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายจัดเตรียมอุปกรณ์สำหรับการสอบปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ |
|
|
535 |
นายอวตาร บริบูรณ์วัฒน์ |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
ประธานคณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
536 |
นางสาวศศิกาญจน์ ชุมแวงวาปี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
537 |
นายอรรคเดช หมอแพทย์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
538 |
นางสาวสินีนาฎ ภูมีศรี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
539 |
นายชัยยศ นามวงศ์ชัย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
540 |
นางมุกดา เสนาฤทธิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
541 |
นางสาวชารียา เนื่องชมภู |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
542 |
นางสาวศิลายุ ชาบัณฑิตพุฒ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
543 |
นายวรวุฒิ บ่อคำ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
544 |
นายจิรศักดิ์ วิชาเรือง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
545 |
นายเฉลียวศักดิ์ คำวงษ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
546 |
นางทัศวรรณ พิลามา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
547 |
นางสาวชญาณิทิพย์ เขจรสิทธิ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
548 |
นางสาวกฤติยา ปาสารักษ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
549 |
นางสาวเสาวลักษณ์ ไชยคำภา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
550 |
นางวราฤทธิ์ ขวัญพรม |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
551 |
นางสาวสุภารัตณ์ ชิณวงค์สา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
552 |
นายอัษฎา ทิพยาพรรณ์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
553 |
นางสัญญาลักษณ์ คำธานี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
554 |
นายบัญชา คำธานี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
555 |
นางสาวรุจิเรข จันบัติ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
556 |
นายศุภรากร สิงห์เหิน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
557 |
นายศุภรากร สิงห์เหิน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
558 |
นางสาวนิตยา หอมทอง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
559 |
นางสาวจุฬาลักษณ์ ทัดไพร |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
560 |
นางสาวนรินทร์ทา เนื่องมัจฉา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
561 |
นางสาวบัณฑิตา ศรีสมบัติ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
562 |
นางสาวบัณฑิตา ศรีสมบัติ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
563 |
นางสาวจิราภัค อามาตย์ทัศน์ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
564 |
นางสาววิรงรอง ทองเทพ |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
565 |
นางสาวศศิธร ภูขันสูง |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
566 |
นางสาวชลิดา ชาติมนตรี |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
567 |
นายธันยวัตร แก้วสุข |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
568 |
นางสาวอาจารียา อ่อนสะอาด |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
569 |
นางสาวกันยารัตน์ บุญหล้า |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
570 |
นายธนธัช วินทะไชย |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
571 |
นายทองแดง ประสาวะถา |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและเลขานุการ คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
572 |
นางมลศรี คำแก้ว |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการควบคุมดูแล นักเรียนเข้าร่วมพิธีเปิด |
|
|
573 |
นางสาววัชรีพร แดงทน |
ครู โรงเรียนศรีกระนวนวิทยาคม |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์ |
|
|