ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 |
87.9 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายกิตติพศ คำก้อน 2. เด็กชายณรงค์เดช ดีศาสตร์ 3. เด็กชายธนพล ศรศักดา 4. เด็กชายปัญจพล หงษ์คำพา 5. เด็กชายภาณุวัฒน์ รัตนวงษ์ 6. เด็กชายภูวดล เหลาหนวด 7. เด็กชายศิวะ วังประเสริฐ 8. เด็กชายศุภพล นิตยารส |
1. นายมีชัย ศรีโนนยาง 2. นางสาวจิราภรณ์ ภูนาสูง 3. ว่าที่ร้อยตรีสำราญ ไกยแจ่ม |
2 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 |
81.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายณัชชานนท์ ทองศรี 2. นายปราโมทย์ ทะแพงพันธ์ 3. นายพิชญ์ศรุต ศรีพันธ์ชาติ 4. นายภูมิพิณวัชร ชาญประเสริฐ 5. นายมีทรัพย์ โมกข์งาม 6. นายวิศวะ รัดทิพย์ |
1. นายมีชัย ศรีโนนยาง 2. นางสาวละมุล ต้นกันยา 3. นางสาวจิราภรณ์ ภูนาสูง |
3 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 |
94 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวกนิษฐา สะละตุ้ย 2. นายชิษณูพงษ์ ภูจารึก 3. นางสาวปัณฑิตา มุงคุณคำชาว 4. นางสาวพรนภา อาจจงทอง 5. นางสาวพรพนิต ภูจิตร 6. นางสาวพิชากร บุบผา 7. นางสาวสุคนธวา เซียงพาน 8. นางสาวสุชัญญา รัตใส 9. นางสาวัพัชริสา บุญหล้า 10. นางสาวแพรววนิต ศิริปี |
1. นายธันยวัตร แก้วสุข 2. นางสาวชลิดา ชาติมนตรี 3. นายสาทิตย์ ผาบชมพู |
4 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 |
85.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงธัญวรัตน์ ยักคันโท 2. เด็กหญิงนิรชา แดนพรม 3. เด็กหญิงบุษราไพลิน มูลวงษ์ 4. เด็กหญิงพิมญาดา โพธิ์ศรีอุ่น 5. เด็กชายภูริณัฐ ภูลายยาว |
1. นางสาวมาเรียม ดาโอ๊ะ 2. นางลำดวน รินทะไชย |
5 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวบัณฑิตา มูลอัต 2. นางสาวพรธิดา คะพันธ์ุ 3. นางสาวรัตติยา ชารีแสน 4. นางสาวอัญรินทร์ พิมพัฒน์ 5. นางสาวเขมิสรา บุญศิริ |
1. นางลิขิตรา พลเยี่ยม 2. นางสาวจิรัฐยาพร หมื่นจร |
6 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ใสกระจ่าง 2. เด็กหญิงญาณนันท์ วิบูลย์มา 3. เด็กหญิงประภารัตน์ รัตนาประภาศรี |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุจิตตรา จันทะบาล 2. นางสาวณัฐวดี ศรีชมชื่น |
7 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 |
81.5 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวณัฐกาล คำชูราช 2. นายศุภกฤต กุลทอง 3. นางสาวสุทิมา น้อยนิล |
1. นางมลศรี คำแก้ว 2. นายธีระพงษ์ พาเหลี่ยม |
8 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 |
94.5 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายธีรเดช หลงจำปา 2. เด็กหญิงพีรญา อาจศักดี 3. เด็กชายภูริภัทร เมืองพนอม |
1. นางสาววัชรีพร แดงทน 2. นายอัษฏา ทิพยากรรพ์ |
9 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวณัฐณิชา ภูชะหาร 2. นางสาวบุษกร นามโพธิ์ 3. นางสาวอนุธิดา บัวใหญ่รักษา |
1. นายกฤตนน เดชาโชติช่วง 2. นางนิติยา สมอหมอบ |