1. นางสาวธุวพร สุขชุ่ม | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | ประธานกรรมการ |
2. นางนารี เล่นทัศน์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | รองประธานกรรมการ |
3. นายอนุวัฒน์ แก้วเมือง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
4. นางสว่างจิต ไชยรัตน์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
5. นางเตือนจิตร เดชพรหม | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นางอมรรัตน์ เดชพรหม | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นางสายสกุล เกษรบัว | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางปรียา ยอดเพชร | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | กรรมการ |
9. นางกรกนก บุญเนือง | โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ | กรรมการ |
10. นางรำไพ ทรัพย์มี | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
11. นางสาวบุญพิสุทธิ์ กลับอำไพ | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | กรรมการ |
12. นางสาวชฎารัตน์ ชิวหากาญจน์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
13. นางจันทร์สุดา สุนทร | โรงเรียนบ้านสองแพรก มิตรภาพที่ ๙๑ | กรรมการ |
14. นางปรีญา ยอดเพ็ชร | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | กรรมการ |
15. นางสาวนิภา มิตรศิลลา | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวโสภา ทองประเสริฐ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางอุไรวรรณ โอลาพฤกษ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวชนากานต์ คงทองสังข์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นายมาณัสย์สร อุดมธรรมปัญญา | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวสุภาวดี นวลมุสิงห์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางนารี เล่นทัศน์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นางสาวศุภวรรณ มีแก้ว | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
8. นางเสาวลักษณ์ โกศัย | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
9. นางสาวณัฐณิชา ศรีสุขสวัสดิ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอรัณย์ชายุตม์ พูลชัย | โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายสิทธิศักดิ์ ชัยชนะ | โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวเสาวลักษณ์ พรมสังฆ์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางสาวณัฐธนา ขุนทอง | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวอนัญชนา สิทธิรักษ์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวสุพิญญา พรหมหมอเฒ่า | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวสุรัสวดี นาจิตร | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวปรีดานุช สุวรรณ์ | โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร | กรรมการ |
9. นางสาวภารดี หิรัญประจักษ์ | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสาวอนุสรา โสพรรณรัตน์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
11. นางสุมาลี ใบธน | รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ | กรรมการ |
12. นายณัฐวัตร อินทร์ภักดี | อาจารย์วิทยาลัยนาฏศิลป์นครศรีธรรมราช สถาบันบัณฑิตพัฒนาศิลป์ | กรรมการ |
13. นางธนาภรณ์ หนูอุไร | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒน์ | กรรมการ |
14. นางสาวจุฑามาศ ชูไชยยัง | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
15. นายแทนไท ขาวทอง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวเสาวลักษณ์ กั๋งเซ่ง | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นางชาครียา นพแท่น | โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวนุชนาฎ เทพสุวรรณ | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
4. นางสาวอมรรัตน์ ภิรมย์รักษ์ | โรงเรียนท้องเนียนคณาภิบาล | กรรมการ |
5. นางสาวสุพัตรา หมวดคงจันทร์ | โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
6. นางสาวบารมี บุญสนอง | โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
7. นางพัชราภรณ์ คิดหมาะ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
8. นางสาวอาภร กันตังกุล | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวเพ็ญธิดา เชาวลิต | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสายเพ็ญ เอียดบาง | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
11. นายกิตติพงษ์ อร่ามเรือง | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
12. ผศ.ศึกษา เบ็ญจกุล | อาจารย์มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางทิพวัลย์ จอมบดินทร์ | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
14. นางสาวอภิรดี นุ่นวิเชียร | โรงเรียนละอายพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
15. นางจุฑาทิพย์ สวนกูล | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นางข้องทิพย์ มีแก้ว | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวมาลี จันทรศรี | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นางราตรี ลือแล้ว | โรงเรียนปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นางนพยง วงศ์สีแก้ว | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
4. นายธนสรณ ศากยโรจน์ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
5. นางอรัญญา ยกล้วน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
6. นางสาวจุรีรัตน์ เทพสง | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
7. นายกิตติพัฒน์ เพ็ชรทองนะ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางวาริวรรณ คะเชนทร์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
9. นางสาวนงลักษณ์ หอมจันทร์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
10. นางสาวจันทนา อินทร์นิมิต | โรงเรียนสาธิตเทศบาลวัดเพชรจริก | กรรมการ |
11. นางสาวธุวพร สุขชุ่ม | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. นางสาวบุญญารัตน์ มีฮิ่น | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางสาวสกุลกานต์ แก้วเก้า | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการและเลขานุการ |
1. ดร.อลิศรา เพชระ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒน์ | ประธานกรรมการ |
2. นายวิชัย สองภพ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒน์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางวรมน เกื้อมา | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
4. นางศศิกานต์ ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
5. นางคำคม ชาลี | โรงเรียนควนเกยสุทธิวิทยา | กรรมการ |
6. นางข้องทิพย์ มีแก้ว | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
7. นางจุฑาทิพย์ ยนต์โต | โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
8. นางณัฐนันท์ จิ้วบุญชู | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
9. นางกฤษณา เกิ้นโนนกอก | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | กรรมการ |
10. นางอรชร สมประดิษฐ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
11. นางกาญจนา เลิศล้ำ | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
12. นางจันทรา ด่านคงรักษ์ | ศึกษานิเทศก์สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางสาวธชมล กำลังเกื้อ | อาจารย์สำนักวิชาพหุภาษาและการศึกษาทั่วไป สาขาภาษาไทย มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | กรรมการ |
14. นางสาวณศิตา คงทวี | อาจารย์สำนักวิชาพหุภาษาและการศึกษาทั่วไป สาขาภาษาไทย มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | กรรมการ |
15. นางพัชรี เทพทอง | โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. ดร.ธนชพร ภูวรณ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | ประธานกรรมการ |
2. นายดิตถรัตน์ ทิพย์รัตน์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | รองประธานกรรมการ |
3. ดร.พมรศรี ชูรัตน์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
4. นางอรชร สมประดิษฐ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
5. นางอรัญญา ยกล้วน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
6. นายสุวรรณ ชำนาญธุรกิจ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
7. นางจารุณี ลายทิพย์ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
8. นางจิราพร บัวเมือง | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
9. นางปูริดา ชัยประดิษฐ์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
10. นางสาวนิชธาวัลย์ เพชระ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
11. ดร.สุภาพ รักถิ่นเดิม | โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ | กรรมการ |
12. นางมนฑกานต์ ตลึงจิตร | โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ | กรรมการ |
13. นายอดิศร แย่งคุณเชาว์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
14. นางเจริญศรี บุญสว่าง | ข้าราชบำนาญ | กรรมการ |
15. นางสมหมาย วีระพงศ์ | ข้าราชบำนาญ | กรรมการ |
16. นางสาวราศรี เอียดไสย | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
17. นางสาววรางคณา สุทธิรักษ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายมนตรี คงแก้ว | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางฉวีวรรณ ไชยศร | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางนุสรณ์ จิตพิทักษ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวฐิติยาภรณ์ หล่อสุพรรณพร | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวเสาวมลมาศ เทพส่ง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวชนม์รวี เชาวลิต | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาวณัฐกานต์ จิตอรุโณทัย | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
8. นางสุนันทา วงศ์เมฆ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวกวิสรา เพชรฤทธิ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายมนตรี คงแก้ว | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวมนทิพย์ คงแก้ว | โรงเรียนสตรีปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวณัฐกานต์ จิตอรุโณทัย | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
4. นางสาวฐิติยาภรณ์ หล่อสุพรรณพร | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวเสาวมลมาศ เทพส่ง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวชนม์รวี เชาวลิต | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางฉวีวรรณ สมวงศ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
8. นางสาวโสรญา บุญสุขกาญจน์ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
9. นางสุนันทา วงศ์เมฆ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายกันต์ญวิช บุญเดช | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
11. นางสาวกวิสรา เพชรฤทธิ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสุภาภรณ์ จันทร์จำปา | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวธิดารัตน์ อินทรโชติ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
3. นางสาวเยาวณี จงคง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
4. นายศิริ ศิริรักษ์ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
5. นางสาวกรวรรณ นววงศ์วิวัฒน์ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
6. นายณัฐภัทร นวลขาว | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
7. นางสาวสุวิมล ลำทุมลักษณ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
8. นางสาวจิรัชชา รัตนพันธ์ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
9. นางเนตรนภา ศรีประเสริฐ | โรงเรียนปากพูน | กรรมการ |
10. นางสาววิภาวดี จักรแก้ว | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
11. นางสาวศุภวรรณ ขุนทองจันทร์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวณัฐปภัสร์ เรืองสวัสดิ์ | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นางรัตนาภรณ์ เรืองรุก | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นางนิรมล คงรอด | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางนิรมัย เกตวิชิตร | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
5. นางเบญจมาศ เขียวฤทธิ์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นางปราณี ขนานทอง | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
7. นางมนต์ทิพย์ วงษ์สุวรรณ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นางรติกร เส้งสุ้น | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวจุฬาลักษณ์ จันทร์อินแก้ว | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
10. นางสาวพิมพ์มณี สุวรรณวงศา | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
11. นางสาวภัคพิศศา แทนศิลป | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
12. นางสาวศิริวรรณ ขำพาลี | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
13. นางสาวสุวดี เงินถาวร | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
14. นายกรีฑาพล เทพแก้ว | โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ | กรรมการ |
15. นายศุภชัย สินธู | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นางสาวขวัญใจ บุญฤทธิ์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสุธาทิพย์ มีนุ่น | โรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
2. นางปฏิมา สุพงษ์วิบูลพันธ์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสุวรรณี สุวรรณ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
4. นางกฤติกา จำนง | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
5. นางกษมาวดี กำลังเกื้อ | โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
6. นางจิตตินันท์ รัตนบุรี | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
7. นางจุลีพร ภู่พงศ์เพ็ชร | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางวนิดา ดารากุล | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
9. นางวนิดา ยุเหล็ก | โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ | กรรมการ |
10. นางสาวชนากานต์ ช่วงโชติ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวนวรา เลิศน้อย | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวปาณิสรา สังข์ศรีเพชร | โรงเรียนอินทร์ธานีวิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวพรสุดา พลายทิพย์ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
14. นางสาวสุดา เงินคีรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
15. นางอรุณี เพ็ชรแก้ว | โรงเรียนอินทร์ธานีวิทยาคม | กรรมการ |
16. นางอานุชา รัตนพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
17. นางอุบล ไชยชนะ | โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ | กรรมการ |
18. นายธวัชชัย พันธนิตย์ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
19. นายศรีรักษ์ เรืองรัตน์ | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
20. นางสาวรวินันท์ ไพพูล | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
21. นางสาวพัชรี ถือทอง | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสุวรรณี สุวรรณ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | ประธานกรรมการ |
2. นางเวียงนา ปานหงษ์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางฑิทัชชา ไชยเดช | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
4. นางณิชารินทร์ พินทอง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
5. นางนัชพร กำเนิดรักษา | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
6. นางนิรมล ยิ่งยงค์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นางเพ็ญศรี วงศ์แก้ว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
8. นางมนต์ทิพย์ วงศ์สุวรรณ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นางมัทรี รอดภัย | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางวิไลวรรณ สามสุวรรณ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
11. นางสาวณัฐพร สะตะ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
12. นางสาวพวงเพชร ขาวปลอด | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางสาวพัชราภรณ์ ชูสง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นางสาวอ้อย นริทธิกุล | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
15. นางสุดาวรรณ เดชศิริ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
16. นางสุนิสา หมัดอาด้ำ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
17. นายศุภชัย สัจจาดุลย์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
18. นางดวงดาว ณ พัทลุง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางกัลยา สิทธิชัย | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวนงค์เยาว์ สินลี่ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางมัจทรี รอดภัย | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
4. นายจำลอง รักช้าง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
5. นางเบญจพร คีรีพันธุ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางณัชปภา นิยมผล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
7. นางสาวจันทรา จันทรังษี | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
8. นางรักษ์ชล พัสดุสาร | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
9. นางสาววิภารัตน์ ชูวิชัย | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสาวฐิติมา คงจันทร์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นางศุภลักษณ์ ปิ่นมังกร | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
12. นางสาวกิ่งกาญจน์ บุญสุข | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
13. นางสาวสริยา ทองสมัคร | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสุภาพ มั่นวงศ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางปาริชาติ เต็มนา | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางจินตนา ชุมทอง | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
4. นางอินทิรา วัชรศิริ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นายสุริยา สินธุ์ทอง | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
6. นางวรรณี ธรรมชาติ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
7. นายวรายุทธ นวลจันทร์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นางพจนาถ บกเขาแดง | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางนิตยา อนันต์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางเกษศิรินทร์ นาคสง | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
11. นางจุรีรัตน์ ประสมพงษ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวจุฑามาศ ลาชโรจน์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางมารศรี ศรีไชย | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอนุสรณ์ จิตมนัส | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางรัตติยา ฤทธิช่วย | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นายเกรียงศักดิ์ สังสุทธิพงศ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางทสภร มั่นวงศ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางวิภาวี บุญฤกษ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางวารี พชนะโชติ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาวพรรณวดี ช่วยคง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นางสาวณัฏฐิณีย์ คงนวล | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายศุภมิตร วิริยกุลโอภาศ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอนุสรณ์ จิตมนัส | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางรัตติยา ฤทธิช่วย | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวประภาศรี ธานีรัตน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวเสาวนีย์ บุญแก้ว | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางนุชสรา นาคัน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายสุพศิน เสาวรัตน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาวณัฏฐิณีย์ คงนวล | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายบุญเสริฐ จันทร์ทิน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายทรงวิทย์ ฤทธิกัณฑ์ | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายวัยวุฒ อินทวงศ์ | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นายเกรียงศักดิ์ สังสุทธิพงศ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางทสภร มั่นวงศ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางวิภาวี บุญฤกษ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางวารี พชนะโชติ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาวพรรณวดี ช่วยคง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นางสาววัชรากร ทองช่วย | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายศุภมิตร วิริยกุลโอภาศ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายทรงวิทย์ ฤทธิกัณฑ์ | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางสาววัชรากร ทองช่วย | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวประภาศรี ธานีรัตน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวเสาวนีย์ บุญแก้ว | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางนุชสรา นาคัน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายสุพศิน เสาวรัตน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นายวัยวุฒ อินทวงศ์ | มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายบุญเสริฐ จันทร์ทิน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางวไลลักษณ์ ทองวิจิตร | โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวศุภรดา ขำแก้ว | โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางจาณิศา พรหมทอง | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
4. นางสาวเมติตา สงขำ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
5. นางสาวโสรยา ศรีสุขใส | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. นางอรอุมา นิตย์วิมล | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นางสาวสุจิตรา กัญจนกาญจน์ | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
8. นายชุติมันต์ นุ่นแก้ว | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
9. นายนิธวัฒน์ ลีละวัฒนพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายสุทธิพงค์ วงศ์พิพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายธนกร นานอน | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
12. นายบัญญัติ ศรีประเสริฐ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายบัญญัติ ศรีประเสริฐ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | ประธานกรรมการ |
2. นางวไลลักษณ์ ทองวิจิตร | โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวศุภรดา ขำแก้ว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา สำราญอินทร์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
5. นางอรอุมา นิตย์วิมล | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
6. นางสาวสุจิตรา กัญจนกาญจน์ | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นายนิธวัฒน์ ลีละวัฒนพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายสุรศักดิ์ แสนภักดี | โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ | กรรมการ |
9. นายธรรมรงค์ ณรงค์ทิพย์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
10. นางรัตนาภรณ์ ไกรนรา | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
11. นายสุทธิพงค์ วงศ์พิพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวมนัสนันท์ บุญเกิด | โรงเรียนชะอวด | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวขวัญใจ บุญฤทธิ์ | โรงเรียนปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นางนิรมล หนูแก้ว | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
4. นางภัทรขวัญ สวยงาม | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
5. นางมารศรี ศรีไชย | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวกรรณิกา คงมณีย์ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
7. นางสาวกานต์สินี ทวีสุข | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวปัทมาวรรณ แก้ววิเชียร | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
9. นางสาวภูรินาถ โภคากรณ์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
10. นางสาวละมัย รัตนนิพนธ์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
11. นางสาวศจีวรรณ ลีละพันธ์ | โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ | กรรมการ |
12. นางสุนิสา พินิตภุชพงศ์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
13. นางอุษณีย์ ศิริสานต์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
14. นางจุฑานาฏ เมฆเจริญวิวัฒนา | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาววิลัยภรณ์ ชำนาญกิจ | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
16. นางสาวสุปราณีต ปานมา | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
17. นายสุริยา สินธุ์ทอง | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
18. นางนวลอนงค์ เพ็งสุวรรณ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
19. นางนิรมล ยิ่งยงค์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
20. นางดวงดาว ณ พัทลุง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
21. นายจำนงค์ ซ้ายหุย | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
22. นายวิระชาติ เพ่งพินิจ | โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการ |
23. นายอรรถวิท แก้ววิจิตร | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
24. นางสาวสุวิณี วาระเพียง | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
25. นางพัชรีย์ เอียดแก้ว | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
26. นางสมศรี โพทะโสม | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
27. นายณตภณ พรหมสมบัติ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
28. นายชาญวิชัย ศรีวงศา | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
29. นางสาววรรณิสา บุญอ่อน | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
30. นางศรณัฐภัคชน์ สืบพสุวรรณ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
31. นางสาวเปมิกา เรืองนาค | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
32. นายชุติมันต์ นุ่นแก้ว | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
33. นางสิรินพร จิ้วบุญชู | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
34. นางอดใจ ทองคำ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวมนัสนันท์ บุญเกิด | โรงเรียนชะอวด | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวขวัญใจ บุญฤทธิ์ | โรงเรียนปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นางนิรมล หนูแก้ว | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
4. นางสาวละมัย รัตนนิพนธ์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
5. นางสุนิสา พินิตภุชพงศ์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวสุปราณีต ปานมา | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นายสุริยา สินธุ์ทอง | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
8. นางนวลอนงค์ เพ็งสุวรรณ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางดวงดาว ณ พัทลุง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นายจำนงค์ ซ้ายหุย | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายอรรถวิท แก้ววิจิตร | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
12. นางเกวลิน ต่างสี | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
13. นางณิชารินทร์ พินทอง | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นางนิติมา ไพศาลธรรม | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
15. นางสาวณาตยา ดีหนู | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
16. นางสาวผิน จิตต์ชื่น | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
17. นายฉัตรชัย กาญจนะ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
18. นายธนิต โสธรจิตต์ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
19. นางสาวจันทร์ทิพย์ รอดมา | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
20. นางพัชรีย์ เอียดแก้ว | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
21. นางสมศรี โพฑะโสม | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
22. นายณตภณ พรหมสมบัติ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
23. นายชาญวิชัย ศรีวงศา | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
24. นางสาววรรณิสา บุญอ่อน | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
25. นางศรณัฐภัคชณ์ สืบพสุวรรณ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
26. นางสาวเปมิกา เรืองนาค | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
27. นายชุติมันต์ นุ่นแก้ว | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
28. นางสิรินพร จิ้วบุญชู | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
29. นางสาวภัสสร สมทรัพย์ | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
30. นางอดใจ ทองคำ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวรัชฎาภรณ์ เครือจันทร์ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางจุฑานาฏ เมฆเจริญวิวัฒนา | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นางจริยา จำนงค์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางจุรีรัตน์ ประสมพงษ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวนุสรา โส้สมัน | โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
6. นางสาวปรีดาภรณ์ ติยจันทร์ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
7. นางสาวพัชรี ปานอุดม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นางวิไลวรรณ ขวัญใจ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
9. นางอารมย์ เทพเกื้อ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
10. นายกฤษกรณ์ กำเนิดมณี | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
11. นายสิทธิชัย หัสภาค | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
12. นายอธิวัฒน์ จำปาทอง | โรงเรียนขนอมพิทยาคม | กรรมการ |
13. นางณิชกานต์ อมรลักษณ์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
14. นายจีระศักดิ์ ปาละกุล | โรงเรียนท้องเนียนคณาภิบาล | กรรมการ |
15. นางสาวอนงค์รัตน์ คงจังหวัด | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นางเกวลิน ต่างสี | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวสิมาลัย ชัยชนะ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | ประธานกรรมการ |
2. นางชนจันทร์ เพชรพัด | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | รองประธานกรรมการ |
3. นางจาณิศา พรหมทอง | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
4. นางบุษบา มณีโชติ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางวิไล ภูริวัฒน์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
6. นางสวรรค์ทิพย์ ขุนฤทธิ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
7. นางสาวจิรฐา ตั้งสุข | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
8. นางสาวณิชารัตน์ หนูทวี | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
9. นางสาวปรีดาภรณ์ ติยจันทร์ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
10. นางสาวเพ็ญนภา ชัยชำนาญ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
11. นางสาวอาทิตยา แก่นสิงห์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
12. นางอนุสรา ปาหินา | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
13. นายจีรวัตร์ จันทร์ประสิทธิ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
14. นายทรงพล ไชยคชบาล | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
15. นางสาวอนงค์รัตน์ คงจังหวัด | โรงเรียนฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายธเนศ สมาพงษ์ | โรงเรียนทุ่งสังพิทยาคม | กรรมการ |
17. นายอัญญาณี สุมน | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางอัจนา ปัจฉิม | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยาน | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวเอกมัย ไกรเกตุ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางดุษฎี ชายภักตร์ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
4. นางพรรณี ชัยฤกษ์ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
5. นางยุพา ถาวระ | โรงเรียนเชียรใหญ่สามัคคีวิทยา | กรรมการ |
6. นางสโรชา สุวรรณจินดา | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
7. นางสาวจิราพร บุญมาก | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
8. นางสาวจุฑาพร นาครอด | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวทิพย์พากร พรหมแก้ว | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวนวรัตน์ ลีละศุภพงษ์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
11. นางสาวนิธิวตี ทองแท้ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
12. นางสาวบังอรศรี ทองเพ็ชร | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
13. นางสาวพักตร์ผกา ศรีสว่าง | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
14. นางสาวมณฑา แก้วประวัติ | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
15. นางสาวรจเรข คงแก้ว | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นางสาวศิวดาติ์ ดำนาคแก้ว | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นางอรอุมา เกษรสิทธิ์ | โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
18. นายนัฐภัทร พสุหิรัญนิกร | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
19. นายเอกพร ทองแท้ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
20. นางสาวรัตน์ชนก แก้วนุ่น | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
21. นางสาวอรชุมา บุญไกร | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
22. นางเกตุรวี ศรีชาย | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางอัจนา ปัจฉิม | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวทิพย์พากร พรหมแก้ว | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นางจิตรตรา สุจิตะพันธ์ | โรงเรียนวังหินวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางดนิตา ศรีวรานนท์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางดุษฎี ชายภักตร์ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
6. นางพรรณี ชัยฤกษ์ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
7. นางสาวจิราพร บุญมาก | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
8. นางสาวจุฑาพร นาครอด | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวธิติกานต์ สุวรรณประเสริฐ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวนวรัตน์ ลีละศุภพงษ์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
11. นางสาวนิธิวตี ทองแท้ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
12. นางสาวบังอรศรี ทองเพ็ชร | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
13. นางสาวพักตร์ผกา ศรีสว่าง | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
14. นางสาวมณฑา แก้วประวัติ | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
15. นางสาวรัชฎาภรณ์ เครือจันทร์ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
16. นางสาวอรวรรณ หนูคง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นางอรอุมา เกษรสิทธิ์ | โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
18. นางอานุชา รัตนพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
19. นายเอกพร ทองแท้ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
20. นางสาวอรชุมา บุญไกร | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
21. นางเกตุรวี ศรีชาย | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางชุลีพร หมันเร๊ะ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายอาทร แก้วสวัสดิ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางจุฬารัตน์ ศรีจำนอง | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางจรรย์ธน เดชเดโช | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวชุลีพร อ่อนเกตุพล | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวนิตยา พิทักษ์คชวงค์ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาวเบญจวรรณ นุ่นทอง | โรงเรียนเชียรใหญ่สามัคคีวิทยา | กรรมการ |
8. นางสาวพิไลพร ขาวปลอด | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวอโณทัย ถาวโรฤทธิ์ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
10. นางสุพิชญา บุญพบ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสุภร กาญจนาภรณ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายประจักษ์ ศรีเมือง | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวภัสศร สมทรัพย์ | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
14. นายชูศักดิ์ พิศแลงาม | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางนิรมล หนูแก้ว | โรงเรียนสตรีปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นางสาววัชราภร แก้วอุดม | โรงเรียนสตรีปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นางจรรย์ธน เดชเดโช | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางรัชณี แก้วแกมจันทร์ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวจิรฐา ตั้งสุข | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
6. นางสาวจิราวรรณ จันทร์ทองอ่อน | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวชนากานต์ ช่วงโชติ | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
8. นางสาวลัดดาวรรณ อักษรเดช | โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาววิไลวรรณ อิสลาม | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
10. นางสาวสุวณี หนูคง | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
11. นางสุนิสา หมัดอาด้ำ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. นางอภิญญา เพ็ชรเลิศ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
13. นางอ้อยทิพย์ ชูโชติ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นายธนกฤต โมราศิลป์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
15. นายธานี วงษ์สุวรรณ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
16. นางสาวศุภราภรณ์ โหราโชติ | โรงเรียนขนอมพิทยาคม | กรรมการ |
17. นางสาวรัชดาภรณ์ ศิริคำ | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
18. นายณัฐติยา อ่อนชาติ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
19. นางสาวชนนิกานต์ ศรตะบำ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางมัชฌิมา วรรณวาส | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวประภาพร ขวัญชุม | โรงเรียนปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวอรณี ปรีชา | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางสาวอุไรวรรณ จันทร | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางฐายิกา บัวผัน | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาววิภาดา สง่าสมพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นางสาวศิริพร เอียดขลิก | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
8. นางสาวเต็มศิริ ศิริสมบัติ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
9. นางนัฐกานต์ พรมประถม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นางจิตประภา ศักดามาศ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางภิรมโรจน์ เพชรโกมล | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสาวศิรินทร์ภรณ์ ไชยโรจน์ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
13. นางจิราภรณ์ ชูตั้งต้น | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
14. นายปัญญวุฒิ รัตนารมย์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
15. นางสมพร อินทะมุสิก | โรงเรียนทางพูนวิทยาคาร | กรรมการ |
16. นายทวัชชัย นางนวล | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
17. นางสาวปัญภรณ์ เนียมคำชุมโชค | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
18. นางสาวปิยลักษณ์ หะริตวัน | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
19. นางอุไรวรรณ จุลสิกขี | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
20. นายอนุรุทธิ์ หมีดเส็น | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
21. นางสาวกุสุมา เชาวลิต | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
22. นางสาวปภาดา บุญสิน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางเจตนา พิศบุญ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. ผศ.ดร.หทัยชนก คมเม่น | มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | ประธานกรรมการ |
3. นางจันทรธิมาศ ทองเลี่ยมนาค | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
4. นางสาวพัชรา พยัคฆา | มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | รองประธานกรรมการ |
5. นายทัศน์ปองคุณ ดาราจร | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นางรัตตกาล แก้วบัณฑิตย์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นางสาวอาภาภรณ์ ไสฉิม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
8. นางวิภาดา ชัยทอง | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางสุภิญญา ไชยรัตน์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวพวงน้อย บิลมาส | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
11. ว่าที่ร้อยตรีปัฐกาญจน์ บูรณะชัย | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
12. นางกาญจนา คงเกิด | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมเจตน์ เจนการ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นางสาวเพ็ญศรี รักษ์ธรรม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นางสาวอรชา แก้วบุญชู | โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
16. นางสาวสาวสยาม ขวัญอ่อน | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
17. นางสาวขวัญธิดา ศักดิ์เศรษฐ์ | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
18. นางทิพวัลย์ นางนวล | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
19. นางพัชรี แดงช่วง | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
20. นางศิริพร มะเดช | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
21. นายวรากร เดชพรหม | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
22. นางสาวชุติมณฑน์ ผาดแผ้ว | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
23. นายสมคะเณ ภิรมย์รักษ์ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
24. นายอภิรักษ์ ขนอม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
25. นางสาวนะดา แสงวิมาน | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
26. ผศ.ดร.อัปสร บุญยัง | มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | กรรมการ |
27. ผศ.ดร.พรรณศิริ ดำโอ | มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | กรรมการ |
28. ดร.ปิลันธน์ แสนสุข | มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | กรรมการ |
29. นางอุไรวรรณ จุลสิกขี | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
30. นายอนุรุทธิ์ หมีดเส็น | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
31. นางสาวกุสุมา เชาวลิต | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
32. นางสาวปภาดา บุญสิน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
33. นางกาญจุรีย์ ว่องไวรัตนกุล | มหาวิทยาลัยวลัยลักษณ์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรพล ชนะภัย | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวจันทร์นภา รอดพ้น | โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางฑิฆัมพร รัตนบุรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางสาวิตรี รัตนบุรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวบุปผาพรรณ ทองนวล | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
6. นายธนพล แก้วอุดม | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
7. นางสาวศิรินทร์ภรณ์ ไชยโรจน์ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
8. นางรัตติยา ช่วยคงคา | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
9. นายวิทวัส วิฑูรย์พันธ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางสาวณิชนันท์ ภูมิวาส | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
11. นางสาวสศิธร ปูเต๊ะ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
12. นางปิ่นอนงค์ แสงมณี | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
13. นางนภวรรณ มัณยานนท์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางขนิษฐา สุขทิพย์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | ประธานกรรมการ |
2. นางชนกวรรณ ไชยศร | โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางปพิชญา อรรจนเมธี | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
4. นายฉัตรชัย อรุณกมล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
5. นางภาวิณี ชัยสงคราม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวประภากร นันตสุวรรณ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นางสาวลักขณา แสงแพร้ว | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
8. นางสาวผกามาศ สิริอินทร์ | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
9. นางสาวภัทรสุดา รักทอง | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
10. นางสิริภรณ์ นวลศรี | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
11. นายพงศธร ทุมสุวรรณ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
12. นางสาวธิยาภรณ์ ศรีเมือง | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
13. นางสาวชนกพร ทองปาน | โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
14. นายวีระศักดิ์ ไพศาลธรรม | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
15. นางสาวปิยดา เกิดด้วยทอง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
16. นางสาวดวงกมล เกลี้ยงแก้ว | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางจุรีย์ ชื่นบาน | โรงเรียนชะอวด | ประธานกรรมการ |
2. นางสุจิตรา นิ่มนวล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวไมตรี รักซ้อน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
4. นางณัฐรดา เครือยศ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาววรกัญญา พิทักษ์พลานนท์ | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวประภาพร ลิ่มเรืองธรรม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
7. นางสาวนฤมล รัตนบุรี | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
8. นายณัฐพงศ์ เสนขวัญแก้ว | โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
9. นางสาวโนรฮีดายะห์ กาโฮง | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
10. นางสาวสาริกา สุขวานิตย์ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
11. นางกนกรัตน์ สิงห์นุ้ย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
12. นางพรพิมล เรืองเพ็ง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางจุรีย์ ชื่นบาน | โรงเรียนชะอวด | ประธานกรรมการ |
2. นางสุจิตรา นิ่มนวล | โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวไมตรี รักซ้อน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
4. นางณัฐรดา เครือยศ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาววรกัญญา พิทักษ์พลานนท์ | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวประภาพร ลิ่มเรืองธรรม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
7. นางสาวนฤมล รัตนบุรี | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
8. นายณัฐพงศ์ เสนขวัญแก้ว | โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
9. นางสาวโนรฮีดายะห์ กาโฮง | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
10. นางสาวสาริกา สุขวานิตย์ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
11. นางสาวกนกรัตน์ สิงห์นุ้ย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
12. นางพรพิมล เรืองเพ็ง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายพิสุทธิ์ เจริญขุน | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นายชาญณรงค์ ส่งแสงรัตน์ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาววสุ เที่ยวแสวง | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
4. นางสิริพงศ์ ด้วงศรีทอง | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวจิรัญญา เกิดสม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางศันสนีย์ สมสีแสง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นางสายใจ พลเดช | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายยศกฤต ใจสะอาด | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางจุฑามาศ ยิ่งยงค์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
10. นางจำนง จุลพรหม | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
11. นายศักดิ์มงคล ยี่มี | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
12. นางสายหยุด บุรินทโกษ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
13. นางสาวชนิตา ทองคงใหม่ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
14. นายวรากร เดชพรหม | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาวปาริชาต หาญใจ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
16. นางสาวสุรางคนา ชัยฤกษ์ | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
17. นางสาวเมธ์วดี บุญทอง | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
18. นายเกษม เศรษฐ์ทวิศานติ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
19. นางขวัญตา วรรณรัตน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาววสุ เที่ยวแสวง | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายชาญณรงค์ ส่งแสงรัตน์ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | รองประธานกรรมการ |
3. นายพิสุทธิ์ เจริญขุน | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
4. นางสิริพงศ์ ด้วงศรีทอง | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวจิรัญญา เกิดสม | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางศันสนีย์ สมสีแสง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นางสายใจ พลเดช | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายยศกฤต ใจสะอาด | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางจุฑามาศ ยิ่งยงค์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
10. นางจำนง จุลพรหม | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
11. นายศักดิ์มงคล ยี่มี | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
12. นางสายหยุด บุรินทโกษ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
13. นางสาวชนิตา ทองคงใหม่ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
14. นายวรากร เดชพรหม | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางสาวปาริชาต หาญใจ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
16. นางสาวสุรางคนา ชัยฤกษ์ | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
17. นางสาวเมธ์วดี บุญทอง | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
18. นายเกษม เศรษฐ์ทวิศานติ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
19. นางขวัญตา วรรณรัตน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอุดมศักดิ์ จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นายพิเชษฐ์ สุขไกรไทย | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสุกัญญา จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวศุภลักษณ์ ถูวะการ | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวชารินี เต็งมีศรี | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
6. นายอาทิตย์ รักขาว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นางสาวณิชาพัฒน์ ลาภพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายปิยะ พลคช | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายจุติ จุติ ชนะกุล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางสาวสุภาวดี สุขผอม | โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
11. นางศิริพร รัตนพันธ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
12. นางสาววิชชุดา สาระพล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
13. นางสาวบุษยมาศ เพชรแก้ว | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
14. นางสาวอรอุมา เทียนิระมล | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
15. นางซัลวาณีย์ เจ๊ะมะหมัด | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นางสุภาณี พรหมราช | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายไพฑูรย์ ขาวปลอด | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
18. ว่าที่ร้อยตรีศิริพงษ์ ศรีสุวรรณ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาววริษฐา สุขย้อย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอุดมศักดิ์ จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นายพิเชษฐ์ สุขไกรไทย | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสุกัญญา จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวศุภลักษณ์ ถูวะการ | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวชารินี เต็งมีศรี | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
6. นายอาทิตย์ รักขาว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นางสาวณิชาพัฒน์ ลาภพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายปิยะ พลคช | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายจุติ ชนะกุล | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวสุภาวดี สุขผอม | โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
11. นายศิริพร รัตนพันธ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
12. นางสาววิชชุดา สาระพล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
13. นางสาวบุษยมาศ เพชรแก้ว | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
14. นางสาวอรอุมา เทียนิระมล | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
15. นางซัลวาณีย์ เจ๊ะมะหมัด | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นางสุภาณี พรหมราช | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายไพฑูรย์ ขาวปลอด | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
18. ว่าที่ร้อยตรีศิริพงษ์ ศรีสุวรรณ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาววริษฐา สุขย้อย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอุดมศักดิ์ จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นายพิเชษฐ์ สุขไกรไทย | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสุกัญญา จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวศุภลักษณ์ ถูวะการ | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวชารินี เต็งมีศรี | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
6. นายอาทิตย์ รักขาว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นางสาวณิชาพัฒน์ ลาภพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายปิยะ พลคช | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายจุติ ชนะกุล | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวสุภาวดี สุขผอม | โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
11. นางศิริพร รัตนพันธ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
12. นางสาววิชชุดา สาระพล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
13. นางสาวบุษยมาศ เพชรแก้ว | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
14. นางสาวอรอุมา เทียนิระมล | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
15. นางซัลวาณีย์ เจ๊ะมะหมัด | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นางสุภาณี พรหมราช | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายไพฑูรย์ ขาวปลอด | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
18. ว่าที่ร้อยตรีศิริพงษ์ ศรีสุวรรณ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาววริษฐา สุขย้อย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอุดมศักดิ์ จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | ประธานกรรมการ |
2. นายพิเชษฐ์ สุขไกรไทย | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสุกัญญา จันทร์จำปา | โรงเรียนโมคลานประชาสรรค์ | กรรมการ |
4. นางสาวศุภลักษณ์ ถูวะการ | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวชารินี เต็งมีศรี | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
6. นายอาทิตย์ รักขาว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นางสาวณิชาพัฒน์ ลาภพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายปิยะ พลคช | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายจุติ ชนะกุล | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวสุภาวดี สุขผอม | โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
11. นางศิริพร รัตนพันธ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
12. นางสาววิชชุดา สาระพล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
13. นางสาวบุษยมาศ เพชรแก้ว | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
14. นางสาวอรอุมา เทียนิระมล | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
15. นางซัลวาณีย์ เจ๊ะมะหมัด | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นางสุภาณี พรหมราช | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายไพฑูรย์ ขาวปลอด | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
18. ว่าที่ร้อยตรีศิริพงษ์ ศรีสุวรรณ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาววริษฐา สุขย้อย | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางอรพิน ปราชญ์นคร | โรงเรียนทางพูนวิทยาคาร | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวสุรีพร สิทธิศักดิ์ | โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางจิตติมา วชิระพงษ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางศลิษา จันทวิโรจน์ | โรงเรียนนางเอื้อยวิทยา | กรรมการ |
5. นางสาวฤทัย สุขเกษม | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
6. นางจินตนา วรรคจันทร์ | โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ | กรรมการ |
7. นางสาวศรัณยา บุญชูวงศ์ | โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | กรรมการ |
8. นางเกศกนก เขียวน้อย | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
9. นางสาวกิตติมา โอพั่ง | โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวจันทนา หีดเสน | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวปาริชาต หาญใจ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสาวประภาพร ลิ่มเรืองธรรม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
13. นางสาวนุสรา คงทอง | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
14. นางสาวฐาปนี จโนภาส | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสายสนีย์ อรุณกมล | โรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวฉันทนา คงแป้น | โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวพรรณบุปผา จินาวงศ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
4. นางสาวสุนีย์รัตน์ ชุช่วย | โรงเรียนประสาธน์ราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
5. นางสาวฐิติยากร กาญจนะ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวเมวิญา สมบูรณ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาววิชชุดา สาระพล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
8. นางสาวนวพร น้อยนารถ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
9. นางทิฆัมพร รัตนบุรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวจันทนา หีดเสน | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางอำไพ หีบเพ็ชร | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายกฤตินันท์ ชนรักษ์ธรรม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
13. นางสาวปาริชาต หาญใจ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
14. นางเกศริน นุ่นแก้ว | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
15. นางลัดดาวัลย์ อุมา | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสายสนีย์ อรุณกมล | โรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวฉันทนา คงแป้น | โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวพรรณบุปผา จินาวงศ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
4. นางสาวสุนีย์รัตน์ ชุช่วย | โรงเรียนประสาธน์ราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
5. นางสาวฐิติยากร กาญจนะ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวเมวิญา สมบูรณ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาววิชชุดา สาระพล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
8. นางสาวนวพร น้อยนารถ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
9. นางทิฆัมพร รัตนบุรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวจันทนา หีดเสน | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางอำไพ หีบเพ็ชร | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายกฤตินันท์ ชนรักษ์ธรรม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
13. นางเกศริน นุ่นแก้ว | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นางสาวปาริชาต หาญใจ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
15. นางลัดดาวัลย์ อุมา | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสายสนีย์ อรุณกมล | โรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวฉันทนา คงแป้น | โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวพรรณบุปผา จินาวงศ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
4. นางสาวสุนีย์รัตน์ ชุช่วย | โรงเรียนประสาธน์ราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
5. นางสาวฐิติยากร กาญจนะ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางสาวเมวิญา สมบูรณ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาววิชชุดา สาระพล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
8. นางสาวนวพร น้อยนารถ | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
9. นางทิฆัมพร รัตนบุรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวจันทนา หีดเสน | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นางสาวปาริชาต หาญใจ | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นางอำไพ หีบเพ็ชร | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายกฤตินันท์ ชนรักษ์ธรรม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
14. นางเกศริน นุ่นแก้ว | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
15. นางลัดดาวัลย์ อุมา | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายทศพร ทองคำชุม | โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายสุทิน รัตนสุภา | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
3. นายกิตตินันท์ พัฒนศรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. ว่าที่ร้อยตรีพงศักดิ์ หนูเอียด | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวมนนิสา รัตนบุรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวรัตนาวดี ตรีรัตนกิจ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นางสาวศศิชานันท์ จงจิตต์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
8. นางสาวสุขษิริ สุขราษฎร์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางสาวฉัตรวรรณ คะชินทร | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวเจนจิรา เพ็งจันทร์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
11. นางสาวกิ่งกาญจน์ กิตินพวงษ์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
12. นางสาวเบญจรัตน์ ศรีปาน | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
13. นางสาวศุภิสรา คงมีศรี | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
14. นายจิรภัทธ์ สุวรรณรัตน์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
15. นางสาวนันท์สินี น้ำตาลพอด | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
16. นางสาวศยามล วิสุทธิคุณ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
17. นางสาวกนกทิพย์ สมาธิ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
18. นางสาวอรพินท์ แก้วช่วย | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาวอ้อมฤทัย ใจทอง | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
20. นางสาวอรวรรณ พจนานันท์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวฐิติกานต์ นวพงศ์รัตน์ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. ว่าที่ร้อยโทผดุงศักดิ์ เชาว์ช่างเหล็ก | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
3. นางสาวอาจิน เหมทานนท์ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางสาวสุธีกานต์ สุธีกานต์ ช่วยพิทักษ์ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวศรีเรือน นารีเลิศ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวสุจิตรา ธานีรัตน์ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
7. นางสาววรรณวิโรจน์ ศรีพุฒ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
8. นางรัตนาวดี รัตนพันธุ์ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางสาวอมรรัตน์ ช่างคิด | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
10. นางสาวสุธาสินี นาคกรด | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
11. นางสายฝน จ่าแก้ว | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
12. นางวิรินท์พร รัตนพันธ์ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
13. นายพันธกานต์ รัตนพันธ์ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
14. นายอมรเดช แหวนเพ็ชร | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
15. นางสาวเกวลิน ชูชำนาญ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
16. นางสาวธิดารัตน์ ทองน้ำแก้ว | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
17. นางสาวณัฐิการ์ คงปราณ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
1. นายชยุติ คงใหม่ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นายศตวรรษ เหมทานนท์ | โรงเรียนเทพราชพิทยาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. ว่าที่ร้อยตรีอติวิชญ์ รัตนมณี | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
4. นางสาวศศิวิมล ทองเนื้อห้า | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
5. นายธีรยุทธ บัวทอง | โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
6. นายณฐพร นุราช | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
7. นายอดิศักดิ์ ผสมบุญ | โรงเรียนเทพราชพิทยาสรรค์ | กรรมการ |
8. นางสาวเกษราภรณ์ สาริขา | โรงเรียนทุ่งสังพิทยาคม | กรรมการ |
9. นายมัชเมฆ จันทร์ภักดี | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
10. นายภูริภัทร จันทร์ดำ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
11. นายภาสกร เพชรคง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
12. นายภาณุพงศ์ กันไพเราะ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายภณ เพ็งสกุล | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวอำภา พิมพันธ์ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
3. นางสุภารัตน์ เนาวรัตน์ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวภัทราภรณ์ ทินวงค์ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นายสรายุทธ ผดุงกาญจน์ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายกรินทร์ ผิวขำ | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาวชุมพูนุท ชุมธรรม | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นางรุ่งนภา มะสะ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางรัตติกา ชลสิทธิ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
1. นายเมทา โอลาพฤกษ์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | ประธานกรรมการ |
2. นางรัชนี สุขสวัสดิ์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
3. นางพุทธมนต์ อ่อนทา | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
4. ว่าที่ร้อยตรีสมพงศ์ เล่งวงศ์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
5. นางสาวณัฐปภัสร์ ศรทอง | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
6. นางนุชนาฎ กลิ่นมาลี | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
7. นางกมลภัทร สถิตย์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
8. นางสาวศศิวิมล เทพคง | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
9. นางสาวภัทริยา เพชรรัตน์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นายนพดล สืบประดิษฐ์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
11. นางสาวพนัดดา รามณรงค์ | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐธิดา ทองแป้น | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
13. นายจีระศักดิ์ คงเซ็น | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
1. นายกุลชร มุสิแก้ว | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นางชนิภา ศรีสังข์ทอง | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
3. นายเดชา เพชรอาวุธ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
4. นางสาวธัญลักษณ์ ไกรสยาม | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
5. นางหทัยทิพย์ นาคบัวแก้ว | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
6. นางจุรี เอี่ยมจิตติรักษ์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
7. นายเชษฐ์ศักดิ์ จันทร์ขาว | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
8. ว่าที่ร้อยตรีสมชาย ราหมาด | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
9. นางสาวสาวิตรี ขาวมัน | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
10. นางสาวมธุรส นวลเกลื่อน | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
11. นายอนุพงศ์ บุญประกอบ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
12. นางสาวสุกัญญา เสมถิติ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
13. นายณัฐพล นาคแก้ว | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
14. นางสาวสรัลรัตน์ จันทับ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
15. นางสาวพิมประภา ศรีโภคา | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
16. นางสาวณัฎฐญาดา ไพริน | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
1. นางสาวรัชตพร วรรณเกื้อ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | ประธานกรรมการ |
2. นางศิริวรรณ ทองนอก | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
3. นางดารณี แสงมณี | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
4. นางสาววัลยา บุญโอภาส | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
5. นายโอส์ศริยะ จันทร์ทอง | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
6. นายชาญกมล นิยมจิตร์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
7. นายณัฐภัทร ศักดิ์วัฒนะเศรษฐ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
8. นางสาวญาดา ทองปาน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
1. นายฐาปกรณ์ บูรณพล | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางจิราภรณ์ สุทิน | ครูโรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ | กรรมการ |
3. นางจิรนันท์ แซมมงคล | ครูโรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
4. นางสุดาวดี บุญยะจันทร์ | ครูโรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
5. นางอกนิษฐา ทองเลี่ยมนาค | ครูโรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. Mr.Logan Tracy | ครูโรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางสาวกิ๊ก เกษมสุขวงศ์ | ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวนุชจิรา เมฆทันต์ | ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
9. นางจุฑามาศ สุคชเดช | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายอณัส ซาดัดคาน | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวนาซนีน พัชนี | ครูโรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายปณิดล ปานช่วย | ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางชิระพร วังบุญคง | ครูโรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
3. นางสาวจนิสญา อินทระ | ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. ว่าที่ร้อยตรีกรกฎ ต่อม | ครูโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. Mr.Marco Gonzalez | ครูโรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นางสาวโสภิดา ราหุกาญจน์ | ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
7. ว่าที่ร้อยตรีปกธรรม เชาวนกฤษณกุล | ครูโรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาววรรณลดา อนงค์ | ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางสาวสุกัญญา ทองเพิ่ม | ครูโรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
10. นายอณัส ซาดัดคาน | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวภูษิตา คำแหง | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางณปภัช แก้วสวัสดิ์ | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอดุลย์ พันทอง | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูโรงเรียนบางขันวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นายสุวัฒน์ สุทิน | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นายพรเทพ บุญพอก | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวนิตยาภรณ์ จันทา | ครูผู้ช่วยโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วยโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้างโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นางสาวสุธิดา รักษามั่น | ครูอัตราจ้างโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางสาวชนากานต์ หมื่นศรีรา | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
11. นายอภิชาติ เศรษฐการ | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายมณเฑียร สำลี | เจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์ โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสถิระ ยรรยงเกียรติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
14. นายไชยนพรัตน์ สุคนธชาติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
15. นายพรศักดิ์ มีหมื่นพล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
16. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้างโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอดุลย์ พันทอง | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูโรงเรียนบางขันวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นายสุวัฒน์ สุทิน | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นายพรเทพ บุญพอก | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวนิตยาภรณ์ จันทา | ครูผู้ช่วยโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วยโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้างโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นางสาวสุธิดา รักษามั่น | ครูอัตราจ้างโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางสาวชนากานต์ หมื่นศรีรา | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
11. นายอภิชาติ เศรษฐการ | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายมณเฑียร สำลี | เจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์ โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสถิระ ยรรยงเกียรติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
14. นายไชยนพรัตน์ สุคนธชาติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
15. นายพรศักดิ์ มีหมื่นพล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
16. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้างโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอดุลย์ พันทอง | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูโรงเรียนบางขันวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นายสุวัฒน์ สุทิน | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นายพรเทพ บุญพอก | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวนิตยาภรณ์ จันทา | ครูผู้ช่วยโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วยโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้างโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นางสาวสุธิดา รักษามั่น | ครูอัตราจ้างโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางสาวชนากานต์ หมื่นศรีรา | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
11. นายอภิชาติ เศรษฐการ | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายมณเฑียร สำลี | เจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์ โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสถิระ ยรรยงเกียรติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
14. นายไชยนพรัตน์ สุคนธชาติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
15. นายพรศักดิ์ มีหมื่นพล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
16. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้างโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอดุลย์ พันทอง | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูโรงเรียนบางขันวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นายสุวัฒน์ สุทิน | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นายพรเทพ บุญพอก | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางสาวนิตยาภรณ์ จันทา | ครูผู้ช่วยโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วยโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นางสาวสุธิดา รักษามั่น | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นางสาวชนากานต์ หมื่นศรีรา | ครูโรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
11. นายอภิชาติ เศรษฐการ | ครูโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายมณเฑียร สำลี | เจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์ โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสถิระ ยรรยงเกียรติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
14. นายไชยนพรัตน์ สุคนธชาติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
15. นายพรศักดิ์ มีหมื่นพล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู | กรรมการ |
16. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้างโรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางเสาวณิต อุปการสังข์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | ประธานกรรมการ |
2. นางมาลี อินทร์จันทร์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
3. นางสาวจิตติมา ระยะวรรณ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
4. นายประยุทธ เมฆมณี | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
5. ว่าที่ร้อยโทองอาจ อุทิศสาร | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายมหิศร จิตรสำรวย | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นางพรทิพย์ จิตรสำรวย | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นางสาวนงนุช ตรีวัย | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นางสาวอิสรา โต๊ะยีโกบ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
10. นายกิตติวงค์ บำเพิงรัตน์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
11. นางสาวพรวีนัส อัมพวัน | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. ว่าที่ร้อยตรีปรีชา หล้าจิ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
13. นางสาวสุกัญญา นวลใย | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นางสาวยุวันดา ถนอมพล | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
15. นายณัฐภัทร์ คงสนิท | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
16. นายภูชิต ช่วยชู | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
17. นายสธน เราะหะวิลัย | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
18. นางสาวจุฑามณี จิตจรัญ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
1. นายคมสันติ คงเส้ง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายโสภณ ภักดี | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวปรียาภรณ์ บุญฤทธิ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางบุปผา พิกุลทอง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นายชำนาญ ไชยศร | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นางทรงศรี นาคินทร์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นางดวงพร แซ่แต้ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นางศุภวรรณ อาวุธเพชร | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวพิมพา แก้วจำนงค์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นางสาวสุมณฑา ศิลาพัฒน์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวศิโรรัฐ ชูพร้อม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางจุฬารัตน์ ทองยัง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. สิบเอกธีรวุฒิ เกตสัตปัญ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นางอทิตยา จันทรัตน์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นางสาวปัณชญา รัตนพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายอัครพล จันทร์คง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายณัฐพงศ์ บุญชากร | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
18. นายคิทธชวัลกรณ์ หลำเหม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นางสาวอรอุรา นภาพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นางพัชรี ขวัญสง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางผาสุข ถาวร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางปรียา บุญให้ผล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นางสุวิมล ชัยพราหมณ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางสาวอรุณีย์ วงษ์ศรีปาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
5. นางพิชาภรณ์ กาญจนอุดม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
6. นายอาบีบซา เซดามิซา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
7. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ สัลเลาจนะสุต | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนแหลมราษฏร์บำรุง | กรรมการ |
9. นางณิชากร ชูมณี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
10. นายวิว พันธนียะ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นางสาวสุธิดา รักษามั่น | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางผาสุข ถาวร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางปรียา บุญให้ผล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นางสุวิมล ชัยพราหมณ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
4. นางสาวอรุณีย์ วงษ์ศรีปาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
5. นางพิชาภรณ์ กาญจนอุดม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
6. นายอาบีบซา เซดามิซา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
7. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ สัลเลาจนะสุต | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนแหลมราษฏร์บำรุง | กรรมการ |
9. นางณิชากร ชูมณี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
10. นายวิว พันธนียะ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นางสาวสุธิดา รักษามั่น | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมพงศ์ จงจิตร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นายวิรัตน์ วรรณทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมศักดิ์ ศรีสุขใส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
4. นายสรศิลป์ ชนะสุข | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
5. นายกิตติกร กาญจนอุดม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายอาทิตย์ เคเอส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นายกฤษฎา บุญสุภา | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนางเอื้อยวิทยา | กรรมการ |
9. นายมัธพล สามัคคี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | กรรมการ |
10. นายเอกรัตน์ นิลเอก | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายปรีชา มุสิกอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นายวันชัย คีรีเพ็ชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
13. นายสานนท์ เลิศวิริยะการณ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
14. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
15. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
16. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
17. ว่าที่ร้อยตรีพงภรากรณ์ ขุนภักดี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
18. นายพรชัย อนุพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
19. นายศุภณัฐ วงศ์ใหญ่ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นายชวกร มณีโลกย์ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนละอายพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
21. นายพิสิษฐ์ ยิ่งยงค์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
22. นายนิรันดร์ ศรีสวัสดิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
23. นายวิษกร ภูมีคง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
24. นายวิศวกร เพ็ชรสุวรรณ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
25. นายคณาพงษ์ สวัสดี | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการ |
26. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
27. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมพงศ์ จงจิตร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นายวิรัตน์ วรรณทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมศักดิ์ ศรีสุกใส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
4. นายสรศิลป์ ชนะสุข | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
5. นายกิตติกร กาญจนอุดม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายอาทิตย์ เคเอส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นายกฤษฎา บุญสุภา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนางเอื้อยวิทยา | กรรมการ |
9. นายมัธพล สามัคคี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | กรรมการ |
10. นายเอกรัตน์ นิลเอก | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายปรีชา มุสิกอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นายวันชัย คีรีเพ็ชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
13. นายสานนท์ เลิศวิริยะการณ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
14. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
15. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
16. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
17. ว่าที่ร้อยตรีพงภรากรณ์ ขุนภักดี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
18. นายพรชัย อนุพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
19. นายศุภณัฐ วงศ์ใหญ่ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นายชวกร มณีโลกย์ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนละอายพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
21. นายพิสิษฐ์ ยิ่งยงค์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
22. นายนิรันดร์ ศรีสวัสดิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
23. นายวิษกร ภูมีคง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
24. นายวิศวกร เพ็ชรสุวรรณ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
25. นายคณาพงษ์ สวัสดี | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการ |
26. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
27. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมพงศ์ จงจิตร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นายวิรัตน์ วรรณทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมศักดิ์ ศรีสุกใส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
4. นายสรศิลป์ ชนะสุข | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
5. นายกิตติกร กาญจนอุดม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายอาทิตย์ เคเอส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นายกฤษฎา บุญสุภา | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนางเอื้อยวิทยา | กรรมการ |
9. นายมัธพล สามัคคี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | กรรมการ |
10. นายเอกรัตน์ นิลเอก | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายปรีชา มุสิกอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นายวันชัย คีรีเพ็ชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
13. นายสานนท์ เลิศวิริยะการณ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
14. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
15. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
16. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
17. ว่าที่ร้อยตรีพงภรากรณ์ ขุนภักดี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
18. นายพรชัย อนุพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
19. นายศุภณัฐ วงศ์ใหญ่ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นายชวกร มณีโลกย์ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนละอายพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
21. นายพิสิษฐ์ ยิ่งยงค์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
22. นายนิรันดร์ ศรีสวัสดิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
23. นายวิษกร ภูมีคง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
24. นายวิศวกร เพ็ชรสุวรรณ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
25. นายคณาพงษ์ สวัสดี | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการ |
26. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
27. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมพงศ์ จงจิตร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นายวิรัตน์ วรรณทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมศักดิ์ ศรีสุกใส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
4. นายสรศิลป์ ชนะสุข | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
5. นายกิตติกร กาญจนอุดม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายอาทิตย์ เคเอส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นายกฤษฎา บุญสุภา | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนางเอื้อยวิทยา | กรรมการ |
9. นายมัธพล สามัคคี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | กรรมการ |
10. นายเอกรัตน์ นิลเอก | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายปรีชา มุสิกอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นายวันชัย คีรีเพ็ชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
13. นายสานนท์ เลิศวิริยะการณ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
14. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
15. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
16. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
17. ว่าที่ร้อยตรีพงภรากรณ์ ขุนภักดี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
18. นายพรชัย อนุพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
19. นายศุภณัฐ วงศ์ใหญ่ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นายชวกร มณีโลกย์ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนละอายพิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
21. นายพิสิษฐ์ ยิ่งยงค์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
22. นายนิรันดร์ ศรีสวัสดิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
23. นายวิษกร ภูมีคง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
24. นายวิศวกร เพ็ชรสุวรรณ | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
25. นายคณาพงษ์ สวัสดี | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการ |
26. นายปรรัช หัตถประดิษฐ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
27. นายธีรนันท์ ฤทธิโชติ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายศุภชัย คูหาพงศ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นางณิชากร ชูมณี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
4. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นายจรินทร อุ่ยจรัส | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายวิษณุ คงนุ่น | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | กรรมการ |
10. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายบาซิล ชลธาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายวิว พันธนียะ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายศุภชัย คูหาพงศ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นางณิชากร ชูมณี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
4. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นายจรินทร อุ่ยจรัส | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายวิษณุ คงนุ่น | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | กรรมการ |
10. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายบาซิล ชลธาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายวิว พันธนียะ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายศุภชัย คูหาพงศ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นางณิชากร ชูมณี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
4. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นายจรินทร อุ่ยจรัส | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายวิษณุ คงนุ่น | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | กรรมการ |
10. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายบาซิล ชลธาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายวิว พันธนียะ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายศุภชัย คูหาพงศ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | ประธานกรรมการ |
2. นางณิชากร ชูมณี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
4. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นายจรินทร อุ่ยจรัส | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
8. นายยุทธกิจ พุทธกิจ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
9. นายวิษณุ คงนุ่น | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา | กรรมการ |
10. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายบาซิล ชลธาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายวิว พันธนียะ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแก้ว | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแก้ว | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแล้ว | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแก้ว | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแก้ว | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแก้ว | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธีรยุทธ แก้วเมฆา | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายโกวิทย์ อาวุธเพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายอุดมศักดิ์ จันทร์เพชร | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
5. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางสาวกมลวรรณ กลีบแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายออมสิน ปานสีนุ่น | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายอนุวัต มะเกลี้ยง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายอนันตชัย ชัยโย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายฉัตรมงคล ถิ่นไทรขึง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายปรเมษฐ์ สิทธิรักษ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวณัฐกานต์ ปัญญาพิชัย | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายสมศักดิ์ บัวชุม | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
9. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศฃ | กรรมการ |
7. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
9. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
9. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
9. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
9. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
7. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
8. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
9. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
10. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
13. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
9. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวิทยา ชุมหล่อ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
2. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
3. นายสมคิด ชูโชติ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวอาทิตยา แซ่หลิ้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นายหัสนัย ไชยรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นายกุลณพฤกษ์ ตั้งพิริยะวารี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
8. นางสาวชนิกานต์ วัฒนโยธิน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
9. นายอารัญ สุปรียธิติกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นางสาวศศิวิมล รักขพันธ์ | ครูอัตราจ้าง กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นายนนทนันท์ แก้วคง | ครูผู้ช่วย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางสาวอริศรา สำแดงสาร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นายภัทรพล ภู่ทรัพย์มี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายวรรธวิทย์ แซ่ลิ่ม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายปิยะพงศ์ วงสม | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายสุธา หนูประสิทธิ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
1. นายสมศักดิ์ ด้วงศรีทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายทวีป วังวิเศษกุศล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
4. นายประเสริฐ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นายชูศักดิ์ นวลจุ้ย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
6. นายสุวินัย สองภพ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
7. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
8. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
9. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
10. นายสุทธิรักษ์ รัตนบุรี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
11. นายกิตติชัย ุบุญเรือง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายภานุมาศ สืบสาย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนปากพูน | กรรมการ |
13. นายไพรัตน์ ชูผล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
14. นายกิ้มจิ้ว รัตนานุกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมศักดิ์ ด้วงศรีทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายทวีป วังวิเศษกุศล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
4. นายประเสริฐ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นายชูศักดิ์ นวลจุ้ย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
6. นายสุวินัย สองภพ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
7. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
8. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
9. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
10. นายสุทธิรักษ์ รัตนบุรี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
11. นายกิตติชัย บุญเรือง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายภานุมาศ สืบสาย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนปากพูน | กรรมการ |
13. นายไพรัตน์ ชูผล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
14. นางกิ้มจิ้ว รัตนานุกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมศักดิ์ ด้วงศรีทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายทวีป วังวิเศษกุศล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
4. นายประเสริฐ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นายชูศักดิ์ นวลจุ้ย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
6. นายสุวินัย สองภพ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
7. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
8. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
9. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
10. นายสุทธิรักษ์ รัตนบุรี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
11. นายกิตติธัช บุญเรือง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายภานุมาศ สืบสาย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนปากพูน | กรรมการ |
13. นายไพรัตน์ ชูผล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
14. นางกิ้มจิ้ว รัตนานุกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมศักดิ์ ด้วงศรีทอง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | ประธานกรรมการ |
2. นายดำรงศักดิ์ ธานีรัตน์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นายทวีป วังวิเศษกุศล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
4. นายประเสริฐ ส้มเขียวหวาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
5. นายชูศักดิ์ นวลจุ้ย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
6. นายสุวินัย สองภพ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
7. นางสุภัคสรณ์ เลิศเฉลิมอธิกุล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
8. นายณรงค์ นาคแก้ว | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
9. นายวีระศักดิ์ คงปล้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
10. นายสุทธิรักษ์ รัตนบุรี | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
11. นายกิตติชัย บุญเรือง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นายภานุมาศ สืบสาย | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนปากพูน | กรรมการ |
13. นายไพรัตน์ ชูผล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
14. นางกิ้มจิ้ว รัตนานุกูล | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมพงษ์ ปานหงษ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
2. นายเกียรติศักดิ์ บุญรวบ | ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย | รองประธานกรรมการ |
3. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
4. นายอัมรินทร์ สุประดิษฐ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
5. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
6. นายอาทิตย์ เคเอส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
7. นายกรียุทธ นวนแก้ว | สพป.นศ.เขต 1 | กรรมการ |
8. นายเชษฐา ชื่นบาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสิชลคุณาธาร | กรรมการ |
9. นางสาวมีนา เจ๊ะหลี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นางสาวผลิกา ลักษณะวิลาศ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวธนชัย ดิษฐสุวรรณ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริษา วาดโรงภักร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางสาวลักษิกา ราชนาวี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นายธนากร โลดโพธิ์ศรี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายนันฎวุฒิ หนูเล็ก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายคชา นามสนธิ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นางสาวสโรชา หมื่นริน | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
18. นายมนุเชษฐ์ ปรีชา | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นางสาวศรีสุดา สารพงศ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นางสาวเขมิกา สุวรรณโชติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
21. นางสาวธมนวรรณ หมุนหวาน | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
22. นางสาวนิภาพร รักศีล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
23. นายรัฐพงศ์ อ่วมคง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
24. นายธารินทร์ เม่งห้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมพงษ์ ปานหงษ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
2. นายเกียรติศักดิ์ บุญรวบ | ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย | รองประธานกรรมการ |
3. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
4. นายอัมรินทร์ สุประดิษฐ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
5. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
6. นายอาทิตย์ เคเอส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
7. นายกรียุทธ นวนแก้ว | สพป.นศ.เขต 1 | กรรมการ |
8. นายเชษฐา ชื่นบาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวมีนา เจ๊ะหลี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นางสาวผลิกา ลักษณะวิลาศ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวธนชัย ดิษฐสุวรรณ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริษา วาดโรงภักร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายธนากร โลดโพธิ์ศรี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นายนันฎวุฒิ หนูเล็ก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายคชา นามสนธิ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นางสาวสโรชา หมื่นริน | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นายมนุเชษฐ์ ปรีชา | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
18. นางสาวศรีสุดา สารพงศ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นางสาวเขมิกา สุวรรณโชติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นางสาวธมนวรรณ หมุนหวาน | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
21. นางสาวลักษิกา ราชนาวี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
22. นางสาวนิภาพร รักศีล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
23. นายรัฐพงศ์ อ่วมคง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
24. นายธาร เม่งห้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมพงษ์ ปานหงษ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
2. นายเกียรติศักดิ์ บุญรวบ | ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย | รองประธานกรรมการ |
3. นายนิวัฒน์ อรุณ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
4. นายอัมรินทร์ สุประดิษฐ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
5. นายชากริช สมัยสงฆ์ | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
6. นายอาทิตย์ เคเอส | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
7. นายกรียุทธ นวนแก้ว | สพป.นศ.เขต 1 | กรรมการ |
8. นายเชษฐา ชื่นบาน | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวมีนา เจ๊ะหลี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นางสาวผลิกา ลักษณะวิลาศ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นางสาวธนชัย ดิษฐสุวรรณ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสาวอริษา วาดโรงภักร | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางสาวลักษิกา ราชนาวี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นายธนากร โลดโพธิ์ศรี | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายนันฎวุฒิ หนูเล็ก | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
16. นายคชา นามสนธิ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นางสาวสโรชา หมื่นริน | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
18. นายมนุเชษฐ์ ปรีชา | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นางสาวศรีสุดา สารพงศ์ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
20. นางสาวเขมิกา สุวรรณโชติ | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
21. นางสาวธมนวรรณ หมุนหวาน | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
22. นางสาวนิภาพร รักศีล | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
23. นายรัฐพงศ์ ่อ่วมคง | นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
24. นายธารินทร์ เม่งห้อง | ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายปณศักดิ์ แก้วฟุ้งรังษี | ข้าราชการบำนาญ | ประธานกรรมการ |
2. นายปัญญา พลายชุม | ข้าราชการบำนาญ | รองประธานกรรมการ |
3. นายอักษร ทองดี | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
4. นายณรงค์ เที่ยวแสวง | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย | กรรมการ |
5. นายธนาวุฒิ เนียมรินทร์ | โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร | กรรมการ |
6. นายบัญจบ จันทร์คล้าย | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
7. นายนพดล นวลดำ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
8. นางพิมพ์ลภัส สุนทรานุรักษ์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
9. นายสมเกียรติ ชูช่วย | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
10. นายสุวัจน์ มณีมาส | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
11. นายเกียรติก้อง บุญยารุุณ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
12. นายขันชัย นุภักดิ์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
13. นายสมนึก ขวัญทอง | โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ | กรรมการ |
14. นางมนัสขวัญ รักษา | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
15. นางจันทร์พร ผาดศรี | โรงเรียนเขาพังไกร | กรรมการ |
16. นางสาวภัณฑิรา ชัยสุวรรณ | พนักงานธุรการ โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสุภางค์ ธรรมชาติ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางรัจนา ประจักษ์วงศ์ | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
3. นางศิริเพ็ญ หนูเกลี้ยง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
4. นางวาสนา หนูหนัน | โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ | กรรมการ |
5. นางสาวอมรรัตน์ กวมทรัพย์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
6. นายวิทวัส เยื้อยงค์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
7. นายฐปนวัฒน์ ชูกลิ่น | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นางวนิตดา หนูพลิบตา | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางสุนิสา พรหมแก้ว | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
10. นายอารักษ์ ยอดรักษ์ | โรงเรียนปากพูน | กรรมการ |
11. นางอุดมลักษณ์ เรืองนิ่ม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
12. นางสุกัญญา ชุมพล | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นางจำรัสศรี เกิดทรัพย์ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวปิยาธิดา อัจฉริยะปัญญา | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
15. นางวาสนา โรจน์ดวง | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
16. นางเยาวภา ภัททิยากุล | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
17. นางวรรณา ไชยภู | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
18. นางคนึงนาท ธรรมขันธ์ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางละวิม เอกมาตฤกุล | ข้าราชการบำนาญ | ประธานกรรมการ |
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุพัตรา จิรกุลธรรม | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางลาวัลย์ เอื้อศิริพรฤทธิ์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
4. นางสาวลัดดา วงศ์สวัสดิ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
5. นายจงรัก หมื่นแก้ว | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
6. นางพัชรินทร์ เจสา | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
7. นางสุมณฑา ศิลาพัฒน์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายคมสันติ คงเส้ง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวสถบดี ภูชฎาภิรมย์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
10. นางสาวสุภิญญา โอฐวารี | โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางละวิม เอกมาตฤกุล | ข้าราชการบำนาญ | ประธานกรรมการ |
2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุพัตรา จิรกุลธรรม | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | รองประธานกรรมการ |
3. นางลาวัลย์ เอื้อศิริพรฤทธิ์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
4. นางสาวลัดดา วงศ์สวัสดิ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
5. นายจงรัก หมื่นทิพย์ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
6. นางพัชรินทร์ เจสา | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
7. นางสุมณฑา ศิลาพัฒน์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายคมสันติ คงเส้ง | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวสถบดี ภูชฎาภิรมย์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
10. นางสาวสุภิญญา โอฐวารี | โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายฐปนวัฒน์ ชูกลิ่น | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายเอกตวัน เลิศไกร | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางอลิษา อาวุธเพชร | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
4. นายภัททิยะ จันทร์อุดม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นายชัยนุรักษ์ ศรีวิสุทธิ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
6. นายณปวร คงทอง | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
7. นางสุภนีตา กังเซ่ง | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
8. นายอิลยาส หมากปาน | โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวรักชนก บรรจงพาศ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
10. นางจิราภรณ์ แป้นสุข | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
11. นางสาวดาริกา มณีฉาย | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
12. นายไฟโรจน์ มากจันทร์ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฏร์ | กรรมการ |
13. นายอดิศร อินทรสุวรรณ | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
14. นางอัจฉรา ไชยทอง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
15. นายประภูศักดิ์ ณ นคร | โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
16. นายยุทธนา บุญจันทร์ | โรงเรียนท้องเนียนคณาภิบาล | กรรมการ |
17. นางนิภารัตน์ เนียมสงค์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
18. นายจำนงค์ ชัยเพ็ชร | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
19. นายจักรเลิศ ณ นคร | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | กรรมการ |
20. นางศุภลักษณ์ สมภูเวช | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
21. นายภานุวัฒน์ ทองวล | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
22. นายธีรภัทร ถิระโชติ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
23. นางสุนิตา คงทอง | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอัศวิน จุลมูล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | ประธานกรรมการ |
2. นายจำนงค์ ชัยเพ็ชร | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวสรญา เพชรรัตน์ | โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ | กรรมการ |
4. นายเอกศักดิ์ ปลอดอ่อน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
5. นางนิภารัตน์ เนียมสงค์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
6. นางสาวเสาวันดี ชนะเพ็ชร์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
7. นายจิรัฏฐ์ พงษ์ทองเมือง | โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาววิลาวัลย์ กัณหาวงศ์ | โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
9. นางสุภาวดี ปานมาศ | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
10. นายภัททิยะ จันทร์อุดม | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
11. นายธีรภัทร ถิระโชติ | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
12. นายเอกตวัน เลิศไกร | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
13. นายทวีวัฒน์ ศรีสุวรรณ์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางมลฤดี แสงศรีดำ | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นายชัยนุรักษ์ ศรีวิสุทธิ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | รองประธานกรรมการ |
3. นางศิศิรา จันชะนะพล | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวกุศลิน ทิพย์มโนสิงห์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นายธนาวัฒน์ รัตนพล | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางจิตติมา จู้ทิ่น | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
7. นางอาภรณ์ เพชรคงทอง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
8. ว่าที่ร้อยตรีวรพล ครุฑวิสัย | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
9. นายอิทธิพล เพียรสกุล | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
10. นายอัศวิน จุลมูล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
11. นายเอกศักดิ์ ปลอดอ่อน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
12. นางศศิพิมพ์ ด้วงคง | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
13. นางภารตี สตางค์มงคล | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
14. นางละมัย แซ่เฮง | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางนิภารัตน์ เนียมสงค์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นายวัชรินทร์ จงกล | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
17. นายศุภชัย มณีมัย | โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ | กรรมการ |
18. นางสาวดนิตา โยธารักษ์ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
19. นางสาวเบญจพร ย่านวารี | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางมลฤดี แสงศรีดำ | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นายชัยนุรักษ์ ศรีวิสุทธิ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | รองประธานกรรมการ |
3. นางศิศิรา จันชะนะพล | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวกุศลิน ทิพย์มโนสิงห์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นายธนาวัฒน์ รัตนพล | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
6. นางจิตติมา จู้ทิ่น | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
7. นางอาภรณ์ เพชรคงทอง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
8. ว่าที่ร้อยตรีวรพล ครุฑวิสัย | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
9. นางสาวดนิตา โยธารักษ์ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
10. นายอิทธิพล เพียรสกุล | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
11. นายอัศวิน จุลมูล | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
12. นายเอกศักดิ์ ปลอดอ่อน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
13. นางศศิพิมพ์ ด้วงคง | โรงเรียนบางขันวิทยา | กรรมการ |
14. นางภารตี สตางค์มงคล | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
15. นางละมัย แซ่เฮง | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
16. นางนิภารัตน์ เนียมสงค์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
17. นายวัชรินทร์ จงกล | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
18. นายศุภชัย มณีมัย | โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ | กรรมการ |
19. นางสาวเบญจพร ย่านวารี | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายโชคดี ใจแน่ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายพรณรงค์ ลักษณะกุล | โรงเรียนโยธินบำรุง | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวพิชญสุดา ทองคำ | โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา | กรรมการ |
4. นายสุริยา อินทุ่ม | โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวสุวัฒนา พรหมสุวรรณ์ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
6. นางจินตนา บุญพอก | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นายสมใจ จันสุกสี | โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | กรรมการ |
8. นางเยาวธิดา คำคง | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
9. นายอักขรา ธานีรัตน์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายอิลยาส หมากปาน | โรงเรียนเสาธงวิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวภัทราพร ทองรัก | โรงเรียนโศภนคณาภรณ์ | กรรมการ |
12. นายจีรศักดิ์ เพชรทอง | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
13. ว่าที่ร้อยตรีณทรัช อิสสระวัฒนะพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
14. นางสุภนิตา กังเซ่ง | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
15. นายเอกวัช เพ็ชรเกตุ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
16. นายชัยนุรักษ์ ศรีวิสุทธิ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
17. นางสาววีร์ธิมา เกลี้ยงเสน | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
18. นายศรีหราช ขุนทอง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
19. นายสุรเชษฐ์ บัวแก้ว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
20. นางสาวณัฏฐณิชา สินทอง | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
21. นายอัศนี รัตนชัย | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
22. นางสาวศรัณย์ภัทร์ ไตรสุวรรณ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
23. นางสาวปิยวรรณ เทพดำรงค์ | โรงเรียนปากพูน | กรรมการ |
24. นายภาราดร ฟุ้งเฟื้อง | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
25. นายเกียรติศักดิ์ ตราไชย | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
26. นายศุภชัย มณีมัย | โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ | กรรมการ |
27. นางสาวโชษิตา แป้นคง | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
28. นายอภิชาติ เศรษฐการ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
29. นายจักรรัตน์ ภักดีกิจ | โรงเรียนอินทร์ธานีวิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวพรพิมล คงเปีย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นายสมใจ จันสุกสี | โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | รองประธานกรรมการ |
3. นางธชษภร วุฒิมานพ | โรงเรียนบ้านเกาะวิทยา | กรรมการ |
4. นายเอกวัช เพ็ชรเกตุ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
5. นางสุนทรี ใจห้าว | โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ | กรรมการ |
6. นางบรรจง นาคสุวรรณ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
7. นางสาวอรเพ็ญ ชนะสุข | โรงเรียนตระพังพิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวสมสมัย จันทร์ลัภ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
9. นายอัศนี รัตนชัย | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. นายจักรพันธ์ จันทร์ประสิทธิ์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
11. นายอนุชา มุหะหมัด | โรงเรียนเชียรใหญ่สามัคคีวิทยา | กรรมการ |
12. นางศุภกาญจน์ พรหมศร | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
13. นางละมัย แซ่เฮง | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาววรัฏฐา ปานเพชร | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
15. นางสาวณาฐยา ทองห่อ | โรงเรียนวิเชียรประชาสรรค์ | กรรมการ |
16. นางสาวกุศลิน ทิพย์มโนสิงห์ | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นางสาวพชรมน กลับแก้ว | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
18. นางวิภาพร แก้วกำเหนิด | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธเนศ หาญใจ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางสุนิตา คงทอง | โรงเรียนโยธินบำรุง | ประธานกรรมการ |
3. นางขวัญฤทัย คงสังข์ | โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ | กรรมการ |
4. นางอุบลรัตน์ กฐินหอม | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
5. นางละมัย แซ่เฮง | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวดาริกา มณีฉาย | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
7. นายอดิศร อินทรสุวรรณ | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
8. นายจักรรัตน์ ภักดีกิจ | โรงเรียนอินทร์ธานีวิทยาคม | กรรมการ |
9. นางสาวฐิติกาญจน์ จินดาวงค์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
10. นางสาวศิริวรรณ ประดับ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นางสาวธนิกานต์ ธรรมจิตต์ | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
12. นางสาวมนัสชนก บินสไร | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
13. นายณัฏฐิพงศ์ ทุมรัตน์ | โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร | กรรมการ |
14. นางสไบทิพย์ นิลวงศ์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
15. นางสาวทวีทรัพย์ แก้วเรือง | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายโชคดี ใจแน่ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวอัจฉรา ชูแก้ว | โรงเรียนชะอวด | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาววิจิตรา ชูพันธ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวเสาวันดี ชนะเพ็ชร์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
5. นางสาววารุณี จิรัญเวทย์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
6. นางนภาพร จงกล | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นายสาหามูเด็ง ยูนุ | โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ | กรรมการ |
8. นายธเนศ แซ่ด่าน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวชาลินี สุทธิเดช | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมลวรรณ ศรีพิลาภ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
11. นายวรวุฒิ พูลพิพัฒน์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. นางปิยะนุช ทองรอด | โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
13. นางสาวนรีรัตน์ ศิริวัฒน์ | โรงเรียนตรีนิมิตรวิทยา | กรรมการ |
14. นายจรูญ ครุฑจ้อน | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
15. นางสาวรักชนก บรรจงพาศ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นายชัยนุรักษ์ ศรีวิสุทธิ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
17. นางชัชฎา เทพอำนวย | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
18. นางสาวสุวัฒนา พรหมสุวรรณ์ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
19. นางประภาภรณ์ กลึงผล | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
20. นางสาวนิตยา พรหมเรือง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายโชคดี ใจแน่ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นางอัจฉรา ชูแก้ว | โรงเรียนชะอวด | รองประธานกรรมการ |
3. นางวิจิตรา ชูพันธ์ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวเสาวันดี ชนะเพ็ชร์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
5. นางสาววารุณี จิรัญเวทย์ | โรงเรียนเชียรใหญ่ | กรรมการ |
6. นางนภาพร จงกล | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
7. นายสาหามูเด็ง ยูนุ | โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ | กรรมการ |
8. นายธเนศ แซ่ด่าน | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นางสาวชาลินี สุทธิเดช | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
10. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมลวรรณ ศรีพิลาภ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
11. นายวรวุฒิ พูลพิพัฒน์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. นางปิยะนุช ทองรอด | โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
13. นางสาวนรีรัตน์ ศิริวัฒน์ | โรงเรียนตรีนิมิตรวิทยา | กรรมการ |
14. นายจรูญ ครุฑจ้อน | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
15. นางสาวรักชนก บรรจงพาศ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
16. นายชัยนุรักษ์ ศรีวิสุทธิ์ | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
17. นางชัชฎา เทพอำนวย | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
18. นางสาวสุวัฒนา พรหมสุวรรณ์ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
19. นางประภาภรณ์ กลึงผล | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
20. นางสาวนิตยา พรหมเรือง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายณปวร คงทอง | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นางเยาวธิดา คำคง | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางอุบลรัตน์ กฐินหอม | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวณาฐยา ทองห่อ | โรงเรียนวิเชียรประชาสรรค์ | กรรมการ |
5. นางจงกล เดชสุวรรณ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นางสาวจิตรา เภรีพาส | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวนันทวัน นาคขวัญ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมลวรรณ ศรีพิลาภ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. นายเดชา หนูมณี | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายศรีหราช ขุนทอง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
11. นายประภูศักดิ์ ณ นคร | โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
12. นายสุริยา อินทุ่ม | โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม | กรรมการ |
13. นายไพศาล ลิ้มเจริญ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวณัฐริกา ทองเกต | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | กรรมการ |
15. นายสุรเชษฐ์ บัวแก้ว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
16. นางสาวเบญจพร ย่านวารี | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นางสาววรัฏฐา ปานแก้ว | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
18. นายศักดิ์ชัย ดวงน้ำแก้ว | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นางสาวศศิธร เลิศไกร | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
20. นางสาวมนัสชนก บินสไร | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
21. นายธีรภัทร ถิระโชติ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
22. นางธัญวรรณ บัวพรหม | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายณปวร คงทอง | โรงเรียนปากพนัง | ประธานกรรมการ |
2. นางเยาวธิดา คำคง | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | รองประธานกรรมการ |
3. นางอุบลรัตน์ กฐินหอม | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวณาฐยา ทองห่อ | โรงเรียนวิเชียรประชาสรรค์ | กรรมการ |
5. นางจงกล เดชสุวรรณ์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
6. นางสาวจิตรา เภรีพาส | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวนันทวัน นาคขวัญ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. ว่าที่ร้อยตรีหญิงพิมลวรรณ ศรีพิลาภ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. นายเดชา หนูมณี | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
10. นายศรีหราช ขุนทอง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการ |
11. นายประภูศักดิ์ ณ นคร | โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
12. นายสุริยา อินทุ่ม | โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม | กรรมการ |
13. นายไพศาล ลิ้มเจริญ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
14. นางสาวณัฐริกา ทองเกต | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | กรรมการ |
15. นายสุรเชษฐ์ บัวแก้ว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
16. นางสาวเบญจพร ย่านวารี | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
17. นางสาววรัฏฐา ปานแก้ว | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
18. นายศักดิ์ชัย ดวงน้ำแก้ว | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นางสาวศศิธร เลิศไกร | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
20. นางสาวมนัสชนก บินสไร | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
21. นายธีรภัทร ถิระโชติ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
22. นางธัญวรรณ บัวพรหม | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายฐปนวัฒน์ ชูกลิ่น | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวจินตนา บุญพอก | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวพรพิมล คงเปีย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางสาวจิตรา เภรีพาส | โรงเรียนขุนทะเลวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางสาวฐิติกาญจน์ จินดาวงค์ | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
6. นางสาววิลาวัลย์ นุวรรณ | โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม | กรรมการ |
7. นางวรกฤษณ์ บุญทวิโรจน์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
8. นายสุรเชษฐ์ บัวแก้ว | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. นางสาวสุวัฒนา พรหมสุวรรณ์ | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
10. นางสาวศิริวรรณ ประดับ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
11. นางพัตราภรณ์ แผลงรักษา | โรงเรียนนาบอน | กรรมการ |
12. นางสาวกริษฐา บุญญาพิทักษ์ | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
13. นางปริยภัทร ช้างกลาง | โรงเรียนโยธินบำรุง | กรรมการ |
14. นายประเสริฐ สุขเพ็ง | โรงเรียนทรายขาววิทยา | กรรมการ |
15. นายจิรัฏฐ์ พงษ์ทองเมือง | โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม | กรรมการ |
16. นายเอกศักดิ์ ปลอดอ่อน | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ | กรรมการ |
17. นายวัชรินทร์ จงกล | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
18. นางนภาพร จงกล | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นางสาวปรัศนี เสนารัตน์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
20. นายศุภชัย มณีมัย | โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ | กรรมการ |
21. นางกนกพร เล่นทัศน์ | โรงเรียนคงคาประชารักษ์ | กรรมการ |
22. นางสาวดนิตา โยธารักษ์ | โรงเรียนชะอวด | กรรมการ |
23. นางสไบทิพย์ นิลวงศ์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
24. นางอัจฉรา ไชยทอง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางอัจฉรา ไชยทอง | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวสรญา เพชรรัตน์ | โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายจักรรัตน์ ภักดีกิจ | โรงเรียนอินทร์ธานีวิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวศิริวรรณ ประดับ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
5. นางสาวนิตยา พรหมเรือง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
6. นางสาวสุจารีย์ ภู่เฉลิมศักดิ์ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
7. นางสาวชุติมา จุ้ยบุตร | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
8. นายจารพันธ์ ไทยยัง | โรงเรียนทุ่งสง | กรรมการ |
9. ว่าที่ร้อยตรีวรพล ครุฑวิสัย | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
10. นายสมใจ จันสุกสี | โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล | กรรมการ |
11. นายวรวุฒิ พูลพิพัฒน์ | โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา | กรรมการ |
12. นายจิรัฎฐ์ พงษ์ทองเมือง | โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวณิชากร เส้งสุย | โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ | กรรมการ |
14. นางสาวณัฏฐณิชา สินทอง | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
15. นายไพโรจน์ มากจันทร์ | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
16. นางทิพย์สุรีย์ คงแกว | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
17. นายธีรภัทร ถิระโชติ | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
18. นายภานุวัฒน์ ทองวล | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
19. นายเอกตวัน เลิศไกร | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
20. นางสาวพรพิมล คงเปีย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายจำนงค์ ชัยเพ็ชร | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางชัชฎา เทพอำนวย | โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร | รองประธานกรรมการ |
3. ว่าที่ร้อยตรีณทรัช อิสสระวัฒนะพันธ์ | โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช | กรรมการ |
4. นางจิตติมา จู้ทิ่น | โรงเรียนทุ่งสงวิทยา | กรรมการ |
5. นายณัฏฐิพงศ์ ทุมรัตน์ | โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร | กรรมการ |
6. นางสาวจีรวรรณ พงศ์ศรีเจริญ | โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นายสมชาย เกตุพงศ์ | โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก | กรรมการ |
8. นางสาวศรัณย์ภัทร์ ไตรสุวรรณ | โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช | กรรมการ |
9. นายบดินทร์ ทองอนันต์ | โรงเรียนโศภนคณาภรณ์ | กรรมการ |
10. นางสาวสุจารีย์ ภู่เฉลิมศักดิ์ | โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา | กรรมการ |
11. นางละมัย แซ่เฮง | โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสาวเมทินี พิชภูมิ | โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
13. นางสาวนิตยา พรหมเรือง | โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ | กรรมการ |
14. นางสาวชุติมา จุ้ยบุตร | โรงเรียนนบพิตำวิทยา | กรรมการ |
15. ว่าที่ร้อยตรีวรพล ครุฑวิสัย | โรงเรียนปากพนัง | กรรมการ |
16. นางสาวณัฐริกา ทองเกต | โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ | กรรมการ |
17. นายจิรศักดิ์ เพชรทอง | โรงเรียนสตรีทุ่งสง | กรรมการ |
18. นายคุณวุฒิ สุขพิทักษ์ | โรงเรียนสตรีปากพนัง | กรรมการ |
19. นายธีรภัทร ถิระโชติ | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
20. นายศักดิ์ชัย ดวงน้ำแก้ว | โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
21. นางศิศิรา จันชะนะพล | โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช | กรรมการ |
22. นางสาวศศิธร เลิศไกร | โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ | กรรมการ |
23. นางสาวณาฐยา ทองห่อ | โรงเรียนวิเชียรประชาสรรค์ | กรรมการ |
24. นางสาวธนิกานต์ ธรรมจิตต์ | โรงเรียนขนอมพิทยา | กรรมการ |
25. นางสไบทิพย์ นิลวงศ์ | โรงเรียนเบญจมราชูทิศ | กรรมการ |
26. นางสาวพรพิมล คงเปีย | โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช | กรรมการและเลขานุการ |