ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวงศกร งามสงวน
|
1. นางวริทยา มีโพธิ์
|
2 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพุทธิดา แซ่ผู่
|
1. นางปราณีต วัฒน์ฐิยา
|
3 |
โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงแพรวา ญาติพัฒน์
|
1. นางสาวเบญจวรรณ คงจันทร์
|
4 |
โรงเรียนทางพูนวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายธนกร สุวรรณ
|
1. นางสาวอมรรัตน์ มุสิกะโรจน์
|
5 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงพัชรี สวัสดิ์โสภณ
|
1. นางสาวสุทิพา รักษามั่น
|
6 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชนันพร ศรีละมุล
|
1. นางสาวกัญญา โอมาก
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณฐพงศ์ ชิราพร
|
1. นางสาวสุดา จิตรวิบูลย์
|
8 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวสรีรัตน์ จันดวง
|
1. นางอุไรวรรณ โอลาพฤกษ์
|
9 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวประกายมุข ศิลา
|
1. นางสาววิมล แซ่เดี่ยว
|
10 |
โรงเรียนอำมาตย์พิทยานุสรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายจตุรภัทร อรัญ
|
1. นางสาวสุพิศ พรหมแก้ว
|
11 |
โรงเรียนจรัสพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายสิทธิชัย ศรีรอด
|
1. นางวนิดา พูนพิพัฒน์
|
12 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงเกศรา เนาว์สุวรรณ
|
1. นางชาลินี มณีเจริญ
|
13 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปวีณ์นุช สุดคิด
|
1. นางจินตรัตน์ ทิพย์สุขุม
|
14 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายภวินท์ บัวแก้ว
|
1. นางสาวศุภวรรณ ขุนทองจันทร์
|
15 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปิยะภัทร สิงหพันธ์
|
1. นางนงรัตน์ เหมทานนท์
|
16 |
โรงเรียนบางขันวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายวรเดช พรหมชาติ
|
1. นางจารุณี ลายทิพย์
|
17 |
โรงเรียนประสาธน์ราษฎร์บำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงกชมน ยอดมณ๊
|
1. นางสาววลิดา เชาว์ไฝ
|
18 |
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาววฤณดา มะยุรา
|
1. นางสาวศิวาพร วาระเพียง
|
19 |
โรงเรียนนาบอน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปานระพี รอดเกลี้ยง
|
1. นายอุดม ทองจันทร์
|
20 |
โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงวิรัลพัชร จันทพันธ์
|
1. นางวิลาด พรหมเกิด
|
21 |
โรงเรียนกรุงหยันวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส บุญนิตย์
|
1. นางสาวศิรินันต์ รัตนพันธ์
|
22 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายวิทวัส สวัสดี
|
1. นางสาวศิรดา เสนา
|
23 |
โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกศิริญ สังข์ทอง
|
1. นางพยอม มณีฉาย
|
24 |
โรงเรียนเจริญวิทย์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงสุพิชฌา ไทยประดิษฐ
|
1. นายศักนรินทร์ ทองรักจันทร์
|
25 |
โรงเรียนสตรีปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพลอยพญา ทองปานดี
|
1. นางสาวมนทิพย์ คงแก้ว
|
26 |
โรงเรียนปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธัญชนก อบกลิ่น
|
1. นางราตรี ลือแล้ว
|
27 |
โรงเรียนชะอวด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกมลวรรณ อินศรีทองสงค์
|
1. นายฐิติพงศ์ พันธ์ดี
|
28 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายอรรถวุฒิ อภัยภักดี
|
1. นางสาวจารุณี นิยมญาติ
|
29 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกนกวรรณ สุวรรณรัตน์
|
1. นางสาวนิชธาวัลย์ เพชระ
|
30 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงธมนวรรณ เจ้ยแก้ว
|
1. นายศิริ ศิริรักษ์
|
31 |
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงเนริสา ชูช่วย
|
1. นางสาวสบันงา เยี่ยงกุลเชาว์
|
32 |
โรงเรียนควนเกยสุทธิวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงวิภาดา คล้ายวงค์
|
1. นางจิรวรรณ อิสระพงศ์ไพศาล
|
33 |
โรงเรียนตระพังพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงโยชิตา บุญเอิบ
|
1. นางสาวฐานิดา การดี
|
34 |
โรงเรียนเขาพังไกร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสุธาสินี จันทร์ศรีนวล
|
1. นายสุนทร พรหมเพศ
|
35 |
โรงเรียนคีรีราษฎร์พัฒนา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกวินธิดา เส้งเอียด
|
1. นางวรางค์ ราชนิยม
|
36 |
โรงเรียนเชียรใหญ่ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงจุฑามาศ หมิดทองคำ
|
1. นางนงเยาว์ บุญสุข
|
37 |
โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงอินทิรา คำดี
|
1. นางสาวละออง หมื่นรักษ์
|
38 |
โรงเรียนนพคุณประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายทินภัทร จันทร์ทอง
|
1. นายพุทธิ์นันทะ ผลชัยอรุณ
|
39 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายณัฐชนน บุญมี
|
1. นางสาวอวยพร ภัททิยากูล
|
40 |
โรงเรียนมัธยมวีรศิลปิน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายอภิสิทธิ์ ศรีเรือง
|
1. นางสาวจรีรัตน์ เต้พันธ์
|
41 |
โรงเรียนกุลวดีศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงศิริวรรณ จิตรหลัง
|
1. นางสาวณัฐณิชา มลิวัลย์
|
42 |
โรงเรียนขอนหาดประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงกัญญารักย์ หนูแก้ว
|
1. นายนิรัตน์ บุญเรืองขาว
|
43 |
โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายอภิเชฐ นพเดช
|
1. นางพิมพ์ประไพ จันทร์กลับ
|
44 |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
45 |
โรงเรียนคงคาประชารักษ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงไญยิศา ณ นคร
|
1. นางพิศมัย วิไลประสงค์
|
46 |
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงดลพร แสนพิทักษ์
|
1. นางสาวศิริพร พุทธแก้ว
|
47 |
โรงเรียนขนอมพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงรวิสรา สุขสวัสดิ์
|
1. นางทิพวัลย์ จอมบดินทร์
|
48 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงรุจิรัตน์ เกิดมณี
|
1. นางสมหญิง อินทวงศ์
|
49 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงกัญญพัชร แก้วนุ่น
|
1. นางนิรัตน์ หอมทิพย์
|