ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงอ้อมใจ ขุนทน 2. เด็กหญิงธนัชพร แสนเสนา 3. เด็กชายนัฐพล ทองฉิม
|
1. นางสาวพิมพ์พิศา ประดิษฐานุสรณ์ 2. นางสาววารินทร์ แก้วมณี
|
2 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายเธียรวิชญ์ การะบัน 2. นายธนัชชา ปรีชา 3. นางสาวธวัลรัตน์ มัชฌิกะ
|
1. นางกอบกุล ภาติกะโชดก 2. นางจิระพร ภู่ขำ
|
3 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายธนัศชนน์ นามโชติ 2. เด็กหญิงธันญ์ชนก เพชรไทยพงค์ 3. เด็กหญิงอุบลรัตน์ พรหมมาศ
|
1. นางสุนีรัตน์ ไชยเจริญ 2. นางสาวสุภาพร ชมภูโคตร
|
4 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐกิตติ์ มณีเจริญ 2. เด็กชายศุภกานต์ นาคะสันต์ 3. เด็กหญิงธมนวรรณ รอดจันทร์
|
1. นางซ่าซีตา มีบุญลาภ 2. นางธัญญรัตน์ เทพเนียม
|
5 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงอรวรรยา พันธ์ผูก 2. เด็กหญิงวรนันต์ หนูภัยยันต์ 3. เด็กหญิงฐานิตา จันทร์ตักเตือน
|
1. นางสาวสุทธินี ทวนดำ 2. นางสาวอุมาภรณ์ กระออมกาญจน์
|
6 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงน้ำเพชร เพชรมาก 2. เด็กหญิงอรุณลักษณ์ สุวรรณมณี 3. เด็กหญิงสุชานันท์ รัตนบุรี
|
1. นางคณีรัตน์ ฤทธิรงค์ 2. นางสาวโกศล ซ้วนลิ่ม
|
7 |
โรงเรียนชะอวด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงิอริศรา เพชรหนองชุม 2. เด็กหญิงณัฐการ จรดำ 3. เด็กหญิงกัญญ์วรา เรืองหยู
|
1. นางอังศุมาลิน ทองพลัด 2. นางสาวอัจฉรา ชูแก้ว
|
8 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงพัณณิตา ปานจีน 2. เด็กหญิงดารินทร์ รัตนกุล 3. เด็กหญิงเปมิกา คงเรือง
|
1. นางสาวนลินทิพย์ สุขสงวน 2. นางสุดารัตน์ ขวัญเเก้ว
|
9 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงฐานียา บัวภา 2. เด็กหญิงฐิติมา บัวภา 3. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ แก้วสังข์ไชย
|
1. นางสาวพัชรา บุญแก้ววรรณ 2. นางสาวเยาวภา พูนแก้ว
|
10 |
โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายรัชชานนท์ ปรีชา 2. เด็กหญิงณิชกมล ขำคม 3. เด็กหญิงกัญญาพัชร ขนอม
|
1. นางสาวกนกวรรณ นนทศักดิ์ 2. นางสาวพรนวีย์ หวานจิตต์
|
11 |
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงญาณิศา สมบัติชัย 2. เด็กหญิงวรรณธนา แพนเดช 3. เด็กหญิงเมธาวี แสวงลาภ
|
1. นางฐิติมา วารี 2. นางสาวเสาวลักษณ์ ทุมรัตน์
|
12 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงวิชญาดา จรจรัส 2. เด็กหญิงกัญญพัชร รักธรรม 3. เด็กหญิงณัฐธิดา แก้วพุฒ
|
1. นางสาวชุติมา จุ้ยบุตร 2. นางสุภนีตา กังเซ่ง
|