ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงธนัชชา พรหมมาศ
|
1. นายพงศ์พิเศษ ถานันนิรนาท
|
2 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายชนะพล ถนิมลักษณ์
|
1. นางชุลีพร หมันเร๊ะ
|
3 |
โรงเรียนทางพูนวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายอลงกต กาญจนโรจน์
|
1. นายอภิรัฐ หนูอุไร
|
4 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงฐิตารีย์ ชุมไฝทอง
|
1. นางสาวกุลธิดา ฉิมคล้าย
|
5 |
โรงเรียนตรีนิมิตรวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงเปรมฤดี จีนจันทร์
|
1. นางสาวภัคจิรา ศรีขาว
|
6 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายวินิทร เชาวนา
|
1. นางรติกร เส้งสุ้น
|
7 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงวรมพร จงศิริ
|
1. นางปาริชาต เต็มนา
|
8 |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายณัฏฐกิตติ์ พูลพิพัฒน์
|
1. นางสาวศิวดาติ์ ดำนาคแก้ว
|
9 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายกิตติพิชญ์ คุณรักษ์พงศ์
|
1. นายศุภมิตร วิริยกุลโอภาศ
|
10 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กหญิงชญาน์นันท์ คงชำนาญ
|
1. นางวิไลวรรณ สามสุวรรณ
|
11 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก ขนานชี
|
1. นางวัลภา โสภิกุล
|
12 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธนากร รัตนคช
|
1. นางอมรรัตน์ แขดวง
|
13 |
โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายธีรภัทร ชำนาญกิจ
|
1. นางสาวพันธิวา แก้วนุ้ย
|
14 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงปัตมาวดี ชำนาญกิจ
|
1. นายประจักษ์ ศรีเมือง
|
15 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ฯ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงศศิวิมล รสมาลี
|
1. นางสาวพรทิพย์ บุญขำ
|
16 |
โรงเรียนบางขันวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายศุภกฤต ชูแก้ว
|
1. นางสาวกรรณิกา คงมณีย์
|
17 |
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงพรนภา ละม้าย
|
1. นางสาวปรีดาภรณ์ ติยจันทร์
|
18 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กหญิงจิดาภา ทวีรัตน์
|
1. นางรักนา รัตนพันธ์
|
19 |
โรงเรียนสตรีปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายภีรพัทร์ เพชรสุข
|
1. นางมาลัย สุขห่อ
|
20 |
โรงเรียนปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นางสาวจริยา มามี
|
1. นายจรงค์ คำสง
|
21 |
โรงเรียนชะอวด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายพงศ์ปณต ทองดี
|
1. นายชาญวิชัย ศรีวงศา
|
22 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงณิชนันท์ ถาวร
|
1. นางกาญจนา ชูเมฆา
|
23 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายธนธรรม ศรีสมทรง
|
1. นางสาวประภัทสร สินทอง
|
24 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงชนิกานต์ ทองนอก
|
1. นางสาวจิราภรณ์ มาชาตรี
|
25 |
โรงเรียนเชียรใหญ่ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กหญิงสิรินทรา เนียมเกิด
|
1. นางสาวสุวณี หนูคง
|
26 |
โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงณัฐนรี เนาวโคอักษร
|
1. นางสาวพักตร์ผกา ศรีสว่าง
|
27 |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงรักษิตา มีปาล
|
1. นางสาวศุกลภัทร ขาวเขียว
|
28 |
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงสิริยากร ขุนชุม
|
1. นางนิตยา คงสุข
|
29 |
โรงเรียนฉลองรัฐราษฎร์อุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงกัญญาพัชร ยกย่อง
|
1. นางอรอุมา เกษรสิทธิ์
|
30 |
โรงเรียนท้องเนียนคณาภิบาล |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กหญิงชุติกาญจน์ พัดทวี
|
1. นางสาวนันท์ชนก เสือคำ
|
31 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายเลิศพิพัฒน์ จันทรพงศ์
|
1. นางสาวพนิดา อินณรงค์
|