ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
อันดับ |
เกียรติบัตร |
1 |
โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพรสวรรค์ พันธุ์พิพัฒน์
|
1. นางสาววริษา ปรสันติสุข
|
5 |
|
2 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวเกศราพร ยุทธไชย
|
1. นางสาววันทนี ญาณหาญ
|
6 |
|
3 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพิมพ์ชนก กองผล
|
1. นางสาวปฐมพร เกตุกำพล
|
9 |
|
4 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวจุฬาลักษณ์ แซ่เดี่ยว
|
1. นายณัฐพงศ์ พืชภูมิ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวอภิชญา ประเดิมวงศ์
|
1. นางสาวคุณัญญา แพรกเมือง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวพุทธิตา สุวรรณอ่อน
|
1. นางสาวพลอยรัฐ รัตนศรีปัญญะ
|
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวกัญญารัตน์ มัชฌิกะ
|
1. นายพิชยุตม์ แซ่แฮ
|
6 |
|
8 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาววิชชุลดา ยิ่งดัง
|
1. นายสุริยา เสนาะจิต
|
8 |
|
9 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นางสาวศิริกาญจน์ ประกอบ
|
1. นายพงศธร บัวผัน
|
4 |
|
10 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพัทธวรรณ รามณี
|
1. นางสาววณิชชา รอดเสน
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
11 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายสุขสวัสดิ์ ทองพรัด
|
1. นางณัฐวดี แสงป้อม
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
12 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายธนบดี ศรแก้ว
|
1. นางสาวสุภาพร พัดฉิม
|
7 |
|
13 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาวอภิญญา พันธ์เมฆากุล
|
1. นางสาวรัตติยา สังขรัตน์
|
6 |
|
14 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ฯ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาวชไมพร ศรีสมจิตร
|
1. นางสาวอังคณา ลิ้มเต้
|
4 |
|
15 |
โรงเรียนนาบอน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาวพิมพกานต์ บรรจง
|
1. นางสาวสุรีรัตน์ แซ่ผ้าง
|
4 |
|
16 |
โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาวกรรณิษา มวยดี
|
1. นางสาวณัฐศศิ บุญชุม
|
8 |
|
17 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นางสาวปาณิตา พิริยะพิเศษพงศ์
|
1. นางสาวธิติพร ขุนภักดี
|
ชนะเลิศ |
|
18 |
โรงเรียนปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอุมาวดี อุปการดี
|
1. นางสาวสาวิตรี แซ่โค้ว
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
19 |
โรงเรียนชะอวด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัญญพัชร ศศิกุลโชตินันท์
|
1. นางสาวกัญญ์ฐญาณ์ วิโรจน์ศิรวุธ
|
4 |
|
20 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นายกิตติศักดิ์ จันทร์คง
|
1. นางสาวณัฐฐินันท์ ด้วงชู
|
6 |
|
21 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นางสาวอมรรัตน์ โพธิมาท
|
1. นางสาวภคนันท์ แซ่อุ้ย
|
ชนะเลิศ |
|
22 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นางสาวพิมพ์พระจันทร์ ขาวขวงศ์
|
1. นางสาวรัตตภาดา ลิ้มศิริ
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
23 |
โรงเรียนเชียรใหญ่ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นางสาวกัญญารัตน์ รักษ์ทิพย์
|
1. นางสาวนฤมล กันตฤทธิ์
|
4 |
|
24 |
โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นางสาววรัญญา คุ้มประวัติ
|
1. นางสาวพรสุภา สุดสวาสดิ์
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
25 |
โรงเรียนขนอมพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นางสาวจุฑารัตน์ แต้สุวรรณ์
|
1. นางสาวณัฐกานต์ ทิพย์วิเศษ
|
ชนะเลิศ |
|
26 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นางสาวปทุมพร ไพบูลย์
|
1. นางสาวปณิดา แซ่ตั้ง
|
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|