ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายธนภูมิ สุทธิศักดิ์ 2. นายพีรวิชญ์ จุมพล 3. นายทักษพร มูสิกา 4. นายนฤสรณ์ รัตนะชัย 5. นายพุทธาดา ทองบุญชู 6. นายยศภัทร ชูโลก 7. นายณัฐชนน อรชร 8. นายณัฎฐพล ศรีอุดม 9. นายฐานพัฒน์ นวลสุข 10. นายสหรัฐ วรรณทอง
|
1. นางสาวดวงใจ เจรณาเทพ 2. นางสาวปิยนันท์ มิตรกูล 3. นายวุฒิไกร เลขพล
|
2 |
โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายวราวุฒิ ญาติพัฒน์ 2. นายธนิสร เยี่ยมศิริ 3. นายอมรเทพ ทะนะไชย 4. นายปฐพี สวนขวัญ 5. นายอดิเทพ ทะนะไชย 6. นายณัฐวุฒิ คชินทร์โรจน์ 7. นายชัยวัฒน์ หนูแก้ว 8. นายกิตตินันท์ สินโทวงศ์ 9. นายจิระติภัทร ผสมธาตุ 10. นายศุภกร สินมา
|
1. นางสาวกรรณิการ์ มงคลดิษฐ 2. นางสาวชุติมา จัตตุพงศ์ 3. นางเสาวลักษณ์ คีรีเพ็ชร
|
3 |
โรงเรียนทางพูนวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายรณพร ตั้งแก้ว 2. นายเจษฎา มีเผาะ 3. นายณัฐวุฒิ มากผล 4. นายธิเบต งามขึม 5. นายอานนท์ เกตุเพ็ชร 6. นายปาณวัตร บุญเต็ม 7. นายณัฐวุฒิ ชุมทอง 8. นายอภิรักษ์ ชีวนันทชัย 9. นายนพดล สุวรรณแก้ว 10. นายพลัชพงศ์ บุญรอด
|
1. นายฐาปกรณ์ เรืองอ่อน 2. นายทรงธรรม สุวรรณรัตน์ 3. นายเต็มยศ แก้มแกมทอง
|
4 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายธนกฤต กฐินหอม 2. นายธรรมธร เสียงดัง 3. นายพัชรพล เดชะพันธ์ 4. นายนิติภูมิ ทองเงิน 5. นายณัฐพงค์ วิชิตานุรักษ์ 6. นายเสรีพิสุทธิ์ บุญวงค์ 7. นายวัชรชัย ขวัญซ้าย 8. นายอภิสิทธิ์ พลายด้วง 9. นายเดชานนท์ เนาวพกฤษ์ 10. นายกิตติศักดิ์ บุญทอง
|
1. นายขจรศักดิ์ ทองเสมอ 2. นายสิทธินันท์ แก้วจันทร์ 3. นายเยาวนารถ ยอดสุรางค์
|
5 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายจิรกฤต หนูเกลี้ยง 2. นายภัทรวรรธน์ ตรีแก้ว 3. นายชาติชนะ จันทรอาภา 4. นายบัณฑิตย์ แสนชม 5. นายทศขนม สุจารีย์ 6. นายณัฐภูมิมินทร์ คิดดี 7. นายณัฐวรรธน์ ศิลปกาญจน์ 8. นายเตชน์ สุมน 9. นายณัฐพล โกเนินสูง 10. นายคีตศิลป์ จันทร์ทอง
|
1. นายวัชระ แก้วแสงขวัญ 2. นายสมวงศ์ ใหม่ละเอียด 3. นายสุกวัน มะยูโซ๊ะ
|
6 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายสุวภัทร วิบูลย์กาญจน์ 2. นายฉลองราช สายชู 3. นายฐปนวัฒน์ ทองประดับ 4. นายภูริทัศ โอขาว 5. นายสุทธิพจน์ ชูช่วย 6. นายรัฐภูมิ คุระสุข 7. นายจิราเมธ อังกุรรัตน์ 8. นายศุภกิตติ์ ชูขำ 9. นายพีรพัฒน์ ดีชู 10. นายจักรพันธ์ เกลี้ยงขำ
|
1. นายจรินทร อุ่ยจรัส 2. นายศุภชัย คูหาพงศ์ 3. นายไกรสิทธิ์ เกื้อกูล
|
7 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายกิตตินันต์ แป้นแก้ว 2. นายกิรติ สารพงษ์ 3. นายจองทรัพย์ วงศ์สุขสกุล 4. นายศิรวิทย์ ผดุงพจน์ 5. นายดลยวิทย์ จินาราช 6. นายบุญญฤทธิ์ พันธ์ทิพย์ 7. นายภูวดล นนทศักดิ์ 8. นายกชกร จอง 9. นายภานุวัฒน์ ชูชาติ 10. นายธเนศพล ศรีมุกข์
|
1. นางสาวปวันรัตน์ ยศศักดิ์ 2. นางรัชนี แนวจำปา 3. นางสาววาสนา กลางนุรักษ์
|
8 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายณัฐวุฒิ แซ่จิว 2. นายสุทิวัส พุฒซ้อน 3. นายธนพนธ์ จันทร์เจือแก้ว 4. นายเสกสรรค์ ชูขันธ์ 5. นายทวีขัย รอดหวาน 6. นายธนากร โมฬี 7. นายกันตพงศ์ สุดวิไล 8. นายปัณรส ชัยฤกษ์ 9. นายอภิวัฒน์ ชำนาญมาก 10. นายภัทรกร จันดี
|
1. นายกิตติกร กาญจนอุดม 2. นายภาณุพงศ์ กันไพเราะ 3. นายศุภชัย กุศลสุข
|
9 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายปรินทร รัตนบุรี 2. นายธัญพิสิษฐ์ บุญชู 3. นายอติวิชญ์ ฉัตรจริยเวศน์ 4. นายภาณุพงศ์ บุญยิ่ง 5. นายตองหนึ่ง ผิวนวล 6. นายนรธีร์ ไชยศร 7. นายกิจจานุพงศ์ บุญทรง 8. นายปัณณธร รัตนคช 9. นายธันวา นวลวงศ์ 10. นายพิสิษฐ์ ธานีรัตน์
|
1. นางสายฝน จ่าแก้ว 2. นางสาวสุธาสินี นาคกรด 3. นางสุธีกานต์ ช่วยพิทักษ์
|
10 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นายนัทธวุธ ทองศรีนุ่น 2. นายวีระพงศ์ พูลมี 3. นายอรรถพล หนูแก้ว 4. นายวีรภาพ สังข์ศิริ 5. นายณัฐพงษ์ เลขเพิก 6. นายสิริวัฒน์ สังคะวังค์ 7. นายธนดล คงเพชร 8. นายณัฐยศ หม่อมปลัด 9. นายสุขสันต์ กลั่นสุวรรณ 10. นายธนโชติ อินทรายุทธ
|
1. นางสาวปัทมาวรรณ แก้ววิเชียร 2. นางสาววรัญญา ทองสุ่น 3. นางสาวศศิวิมล เทพคง
|
11 |
โรงเรียนเกาะขันธ์ประชาภิบาล |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นายชัยภัทร แนมใส 2. นายธนดล สงแก้ว 3. นายศิรภัทร เพชรชู 4. นายสรณัฐ สุขขัง 5. นายพงศกร ผลบุญ 6. นายสรวิชญ์ วงศ์ขะโนง 7. นายปณิธาน จันทร์รัตนา 8. นายวีรภัทร สายจันทร์ 9. นายพีรพัฒน์ นุ่นนะ 10. นายทิศวิชัย ทองอนงค์
|
1. นางสาวชดาพร สำลีแก้ว 2. นางสาวทิพวรรณ ฤทธิชัย 3. นายอภิรักษ์ ชุมชาติ
|
12 |
โรงเรียนปัญญาสารธรรมมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายณัชพล เจ๊ะสนู 2. นายสุไลหมาน ดาราวรรณ 3. นายณัชพล กระบี่วงค์ 4. นายปริญญา กะแหมเตบ 5. นายกรวิทย์ โต๊ะบ้าย 6. นายภูริเดช ลังกาบำ 7. นายอนิรุต สุริวงศ์ 8. นายธีรภัทร สุขสุวัน 9. นายเมธา หน้าหู 10. นายอภิรักษ์ โต๊ะเหม
|
1. นางกาญจนา เหมหมัน 2. ว่าที่ร้อยตรีหญิงนวลจันทร์ สุนทร 3. นางสาวปัทมา ยีสมาน
|
13 |
โรงเรียนสระแก้วรัตนวิทย์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายภานุพงศ์ อนุวัฒน์ 2. นายกลวัชร พลูช่วย 3. นายผดุงเดช เดชฤทธิ์ 4. นายพีรภัทร์ ทองเกลี้ยง 5. นายพงศภัค แซ่แต้ 6. นายธีรศักด์ ช่วยรอดสิทธิ์ 7. นายนพกร มามุ้ย 8. นายชนาธิป สุพรรณพงศ์ 9. นายศุภวิชญ์ หนูหลำ 10. นายราเชนทร์ โกมล
|
1. นางสาวนิสรา บุญฤทธิ์ 2. นางวาสนา หนูหนัน 3. นางสาววิจิตรา สุทิน
|
14 |
โรงเรียนขนอมพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายกฤตภาส สุสะอาด 2. นายภูวศักดิ์ เพชรรักษ์ 3. นายนฤสรณ์ ทำการเหมาะ 4. นายกฤษณะ ทองนุ่ม 5. นายภูมิรพี ตรีธาสุข 6. นายชยณัฐ สมบัติพิบูลย์ 7. นายธันยวิชญ์ วรรณรัตน์ 8. นายกฤติน แก้วสว่าง 9. นายวีระพัฒน์ สุขใส 10. นายศิรภัทร ปทุมไพโรจน์
|
1. นางสาวณรัฐศิตานัน รัญจุล 2. นายยงยุทธ ซึ้งสุนทร 3. นางสาววิไลวรรณ เอี่ยมศิริ
|
15 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายเบท เสมารัมย์ 2. นายสิรดนัย หนูเกื้อ 3. นายชนาธิป นิลวัล 4. นายกฤตชานนท์ ณ ปานแก้ว 5. นายธีร์นภัทร์ อินณรงค์ 6. นายเขษมศักดิ์ สังข์ทอง 7. นายโพธิ์สิทธิ์ ฐานทรัพย์ 8. นายรณกฤต จิตรชูชื่น 9. นายภูริดล ใจหวัง 10. นายจิรพนธ์ ส่งแสง
|
1. นางสาวชนากานต์ หมื่นศรีรา 2. นายมหิศร จิตรสำรวย 3. นายยุทธกิจ พุทธกิจ
|
16 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายชญานนท์ อ้นเหลียง 2. นายชิษณุพงศ์ ทองสีนวล 3. นายวรชัย ปัญญาสงค์ 4. นายรวิวัฒน์ วรรณศิลป์ 5. นายทิวัตถ์ ศรีเปารยะ 6. นายรัฐภูมิ อภิวันท์ 7. นายรพีภัทร บุญสงค์ 8. นายจิรพจน์ พงษ์เดชา 9. นายคุณานนท์ สมทรัพย์ 10. นายทยากร น้อยคำ
|
1. นางนฤมล นิลกรรณ์ 2. นางนิภา ใหม่ชุม 3. นายศุภโชค สังขศรี
|
17 |
โรงเรียนมะฮัดอิสลามอีมานียะฮ์มูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายฮาฟิส โต๊ะหมาด 2. นายรุชดีย์ บูจิ 3. นายณัฐภัทร อะหมัด 4. นายฟารุก นภาพันธ์ 5. นายประนัย ยะนาย 6. นายจักรินทร์ วงศ์วิบูล 7. นายปฏิภัทร สะมะลา 8. นายธีรวัฒน์ หล้าเต๊ะ 9. นายมนัสวิน ม่วงปัั้น 10. นายธีรภัทร รัตติกาล
|
1. นางสาวจิราพร บุหลาด 2. นายรังสิวุฒ เสมอภพ 3. นางอนิต้า ละสอ
|