ลำดับ |
โรงเรียน |
สังกัด |
นักเรียน |
ครู |
1 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
|
ครูไม่ครบจำนวน
|
2 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายสรวิชญ์ ช้างกลาง
|
1. นางจิราภรณ์ สุขสมพร
|
3 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายปฏิพัทธ์ สังเวช
|
1. นายปุญญพัฒน์ นวลมุสิก
|
4 |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายศักดินนท์ โพธิสุข
|
1. นายพรเทพ บุญพอก
|
5 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. เด็กชายณัฐการณ์ ขุนรัตน
|
1. นายธารินทร์ เม่งห้อง
|
6 |
โรงเรียนจรัสพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 1 |
1. นายกฤษฎา รัตนนุพงศ์
|
1. นายรุ่งโรจน์ ศิรวรพันธ์
|
7 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายปวเรศ แป้นเจริญ
|
1. นางสาวธิดารัตน์ ส้มเขียวหวาน
|
8 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายสกาย หวานชื่น
|
1. นายสายันต์ เจริญ
|
9 |
โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายนรากร แก้วบัวทอง
|
1. นางสาวสรรศกิจ สังข์แก้ว
|
10 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ฯ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายชวกร อุบลกาญจน์
|
1. นายสุทธิรักษ์ รัตนบุรี
|
11 |
โรงเรียนบางขันวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายพีรพัฒน์ บุญทอง
|
1. นายศราวุธ ศรีสุวรรณ์
|
12 |
โรงเรียนประสาธน์ราษฎร์บำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายวรธน ประพันธ์
|
1. นางสาวลลิตวดี บุญชูวงศ์
|
13 |
โรงเรียนนาบอน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายพรพิพัฒน์ เนื้อเขียว
|
1. นายสมศักดิ์ ด้วงศรีทอง
|
14 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายชนะนันท์ ทองเกลี้ยง
|
1. นายจิรวัฒน์ คงอินทร์
|
15 |
โรงเรียนสหมิตรบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายกิตติพงศ์ สังช่วย
|
1. นายฉลาด ชั้นประเสริฐ
|
16 |
โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. นายณัฐวัฒน์ แก้วจุลพันธ์
|
1. นางอุทัย พิกุลงาม
|
17 |
โรงเรียนเจริญวิทย์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 2 |
1. เด็กชายณัฐดนัย พรหมแสง
|
1. นายพรชัย ฟุ้งเฟื่อง
|
18 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายศิริพล พลแก้ว
|
1. นายชิตพล เต็มนา
|
19 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายกษิดิส สุขพัฒน์
|
1. นางสาวอรุณีย์ วงษ์ศรีปาน
|
20 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายทนิตสรณ์ รัตนรัตน์
|
1. นายจรูญ ธานีรัตน์
|
21 |
โรงเรียนอินทร์ธานีวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. นายณัฐพงศ์ พุ่มศรี
|
1. นายยุทธเดช คงทองคำ
|
22 |
โรงเรียนเชียรใหญ่สามัคคีวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายอัสมัน มณีหิยา
|
1. นายปราโมทย์ หอมประกอบ
|
23 |
โรงเรียนทรายขาววิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 3 |
1. เด็กชายนวนนท์ ปานรอด
|
1. นายวิศวกร เพ็ชรสุวรรณ
|
24 |
โรงเรียนปัญญาสารธรรมมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายภูวนาท ชุมศรี
|
1. นายจักรี โต๊ะเด็น
|
25 |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายฐิตินันท์ หวะสุวรรณ์
|
1. นายรักษ์พล จันทพราหมณ์
|
26 |
โรงเรียนขนอมพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. นายชิโนรส ยุบลพาส
|
1. นายสุบิน แก้วเทพ
|
27 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายธนากรณ์ หัดชำนิ
|
1. นายจักรินทร์ ทองรัตนวิกิจ
|
28 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุงนครศรีธรรมราช กลุ่ม 4 |
1. เด็กชายปฏิคม เดชทัพ
|
1. นางสาวรัชฎาภรณ์ คงบาล
|