ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
95
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
82.67
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
82.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
82
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
81
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนเชียรใหญ่ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
80
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
79
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
8 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
78.67
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
78.67
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
10 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
78.33
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
78
|
เงิน |
4 |
|
12 |
โรงเรียนมัธยมวีรศิลปิน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
77
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
76.67
|
เงิน |
4 |
|
14 |
โรงเรียนมัธยมยานากาวา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
75.67
|
เงิน |
4 |
|
15 |
โรงเรียนนางเอื้อยวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
75.33
|
เงิน |
5 |
|
16 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
75
|
เงิน |
5 |
|
17 |
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
73.33
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนสหมิตรบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
60.67
|
ทองแดง |
6 |
|