ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
93.80
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
93
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
90.50
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
89.50
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
89.20
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
88.80
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
7 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85.50
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85.10
|
ทอง |
4 |
|
9 |
โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
84.40
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
84.20
|
ทอง |
4 |
|
11 |
โรงเรียนสตรีปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
83.50
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
82.70
|
ทอง |
5 |
|
13 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
79.70
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
78.50
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
15 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ฯ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
78.50
|
เงิน |
5 |
|
16 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
77.80
|
เงิน |
4 |
|
17 |
โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
76.60
|
เงิน |
6 |
|
18 |
โรงเรียนชะอวด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
76.40
|
เงิน |
5 |
|
19 |
โรงเรียนขนอมพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
76.20
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนช้างกลางประชานุกูล |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
75.80
|
เงิน |
6 |
|
21 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
75.40
|
เงิน |
7 |
|
22 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
-
|
- |
|
|