ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
91.66
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
89.50
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
87.66
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ฯ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
86.75
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนชะอวด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85.75
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
7 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
85.25
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนเมืองนครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนร่อนพิบูลย์เกียรติวสุนธราภิวัฒก์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
83.50
|
ทอง |
4 |
|
12 |
โรงเรียนสิชลประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
83.50
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
13 |
โรงเรียนชะอวดเคร่งธรรมวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
83.25
|
ทอง |
5 |
|
14 |
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
83.25
|
ทอง |
4 |
|
15 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
83
|
ทอง |
5 |
|
16 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
82.66
|
ทอง |
5 |
|
17 |
โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
82.50
|
ทอง |
6 |
|
18 |
โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
82.50
|
ทอง |
6 |
|
19 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
82.25
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
20 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
82
|
ทอง |
7 |
|
21 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
81.75
|
ทอง |
6 |
|
22 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
80.50
|
ทอง |
7 |
|
23 |
โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
80
|
ทอง |
8 |
|
24 |
โรงเรียนโศภนคณาภรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
80
|
ทอง |
7 |
|