ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
95
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
92
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
91
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
89
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
5 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
87
|
ทอง |
4 |
|
6 |
โรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
87
|
ทอง |
4 |
|
7 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
87
|
ทอง |
4 |
|
8 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนชะอวดวิทยาคาร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
85
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่วิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
11 |
โรงเรียนนบพิตำวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนประสาธน์ราษฎร์บำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
13 |
โรงเรียนสตรีปากพนัง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
85
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
14 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ฯ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
84
|
ทอง |
4 |
|
15 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
84
|
ทอง |
4 |
|
16 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
84
|
ทอง |
7 |
|
17 |
โรงเรียนขนอมพิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
83
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
18 |
โรงเรียนพรหมคีรีพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
83
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
19 |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
83
|
ทอง |
8 |
|
20 |
โรงเรียนบางขันวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
82
|
ทอง |
6 |
|
21 |
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
82
|
ทอง |
6 |
|
22 |
โรงเรียนทุ่งสงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
77
|
เงิน |
8 |
|
23 |
โรงเรียนชะอวด |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
76
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|