ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนเบญจมราชูทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
93
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนศรีธรรมราชศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
92.66
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
92
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนทุ่งใหญ่เฉลิมราชอนุสรณ์ฯ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
89.66
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
5 |
โรงเรียนโยธินบำรุง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
89.33
|
ทอง |
4 |
|
6 |
โรงเรียนจรัสพิชากร |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
88.66
|
ทอง |
5 |
|
7 |
โรงเรียนมัธยมศึกษาจุฬาภรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
88.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
8 |
โรงเรียนพิปูนสังฆรักษ์ประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
87.66
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
9 |
โรงเรียนมะฮัดอิสลามอีมานียะฮ์มูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
87.66
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
10 |
โรงเรียนกัลยาณีศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
86.33
|
ทอง |
6 |
|
11 |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ นครศรีธรรมราช |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
86
|
ทอง |
7 |
|
12 |
โรงเรียนฉวางรัชดาภิเษก |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
85.66
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนสิชลคุณาธารวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
14 |
โรงเรียนตรีนิมิตรวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
84
|
ทอง |
8 |
|
15 |
โรงเรียนหัวไทรบำรุงราษฎร์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
83
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
16 |
โรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
83
|
ทอง |
4 |
|
17 |
โรงเรียนสตรีทุ่งสง |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
82.66
|
ทอง |
5 |
|
18 |
โรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
82.33
|
ทอง |
6 |
|
19 |
โรงเรียนทุ่งสังพิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
81.66
|
ทอง |
7 |
|
20 |
โรงเรียนปัญญาสารธรรมมูลนิธิ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
21 |
โรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 2 |
79
|
เงิน |
8 |
|
22 |
โรงเรียนเฉลิมราชประชาอุทิศ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
78.33
|
เงิน |
9 |
|
23 |
โรงเรียนปากพูน |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
77
|
เงิน |
10 |
|
24 |
โรงเรียนอินทร์ธานีวิทยาคม |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
77
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
25 |
โรงเรียนเสาธงวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
74.33
|
เงิน |
4 |
|
26 |
โรงเรียนท่าศาลาประสิทธิ์ศึกษา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 4 |
73
|
เงิน |
4 |
|
27 |
โรงเรียนพระพรหมพิทยานุสรณ์ |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 1 |
73
|
เงิน |
11 |
|
28 |
โรงเรียนเชียรใหญ่สามัคคีวิทยา |
สพม. นครศรีธรรมราช,พัทลุง
|
สพม.นครศรีธรรมราช กลุ่มที่ 3 |
48.66
|
เข้าร่วม |
5 |
|